BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101026 - KIOGA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101026-0137 JUDITH SAIGURAN LOMUTIEFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
2PS0101026-0168 YUNIS JONAS LEKAMOIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
3PS0101026-0139 KAREN JOHN LOBULUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
4PS0101026-0152 NURU JOSPH LESKARIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
5PS0101026-0171 ZENA THOMAS JOELFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
6PS0101026-0148 MARY OBED LIKINDIBULUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
7PS0101026-0161 SARAFINA JACKSON SANDAMUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
8PS0101026-0164 TUMAINI MEIJO ELIASFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
9PS0101026-0134 JOSEPHINE MOSES LOYFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
10PS0101026-0155 PENDO LEMBRIS MUNGAYAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
11PS0101026-0150 NAWASA MUNGAYA SIPIREIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
12PS0101026-0167 WINI MALIAKI SOINGEIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
13PS0101026-0136 JUDITH JUSTINE EDWARDFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
14PS0101026-0135 JUDITH JOSHUA LEMBETEIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
15PS0101026-0153 PASKALINA PHILIPO OLOITAIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
16PS0101026-0163 TUMAINI LAZARO SOLOMONFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
17PS0101026-0156 RITHA ZAKAYO STEIYANIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
18PS0101026-0143 MARIAMU ELIAS KORDUNIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
19PS0101026-0146 MARY LOMAYAN SAITABAUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
20PS0101026-0169 ZELDA SAMWEL MESHURENFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
21PS0101026-0160 SARA ALPHA LIKIMBALUNYEFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
22PS0101026-0158 ROSEMARY MIKA LEVILALFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
23PS0101026-0130 JACKLINE ALEX LOMAYANFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
24PS0101026-0112 DEVOTHA JUSTIN MAITEYFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
25PS0101026-0103 ANGESS JACOB LOYFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
26PS0101026-0104 ANITHA PAULO LOMAYANIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
27PS0101026-0106 BEATRICE JOSEPH ZEBEDAYOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
28PS0101026-0123 ESTER MEMUSI LOVOIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
29PS0101026-0131 JANETH MUSA MELAUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
30PS0101026-0120 EINOTH GODFREY MAMIKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
31PS0101026-0108 CAREN ROBERT LASIVUNYEFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
32PS0101026-0116 DORIN WILFRED LOTHAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
33PS0101026-0110 DEBORA EDWARD LOMAYANFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
34PS0101026-0111 DEVOTA PETER SANAREFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
35PS0101026-0114 DIANA RUBEN KEIYAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
36PS0101026-0133 JOAN DANIEL KISEYANFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
37PS0101026-0113 DIANA ROBERT MISILALFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
38PS0101026-0115 DORCAS HADSON LEMBRISFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
39PS0101026-0105 ANJELA PHILEMON NJURAKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
40PS0101026-0109 DAINES SAMWEL SUNGUYANFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
41PS0101026-0118 DORIS LOSINGO KOIKAIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
42PS0101026-0121 ELIANA IZRAEL LOSHOOKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
43PS0101026-0128 JACKLIN JORAM MESEYANFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
44PS0101026-0127 HAPPINESS THOMAS LOIVUKYEFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
45PS0101026-0132 JENIPHA SABAYA SARUNIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
46PS0101026-0119 EDINA DANIEL SEMBEOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
47PS0101026-0006 ANTON ELIUDY LOTHAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
48PS0101026-0041 FRANK ZACHAYO LOSINGOMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
49PS0101026-0025 ELISHA KIPARA SANDAMUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
50PS0101026-0043 FREDY SIPHAEL LOISHORWAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
51PS0101026-0048 GODBLES NATHANAEL PETERMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
52PS0101026-0002 AGAPE MANASE LEMBRISMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
53PS0101026-0007 ANTON SAMWEL KISTEYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
54PS0101026-0040 FRANK SABAYA SARUNIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
55PS0101026-0024 ELIFURAHA LOY SAMWELMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
56PS0101026-0005 AMANI MELAU KISIVANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
57PS0101026-0012 BRAYAN RAPHAEL MELEYAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
58PS0101026-0035 ERNEST ESTOMIH PETROMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
59PS0101026-0010 BARAKA MATHAYO LOLUSUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
60PS0101026-0037 EZEKIEL SAIMALIE LEKAMOIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
61PS0101026-0042 FRANSIS LUCAS LOGIRUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
62PS0101026-0046 GIFT MATHAYO SATIANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
63PS0101026-0038 EZRA LOY MUNGAYAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
64PS0101026-0030 EMMANUEL LAZARO LUKUMAYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
65PS0101026-0008 AUGUSTINO EDWARD LAIZERMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
66PS0101026-0026 EMANUEL BARNABAS LAZAROMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
67PS0101026-0039 FARAJA MICHAEL MOLLELMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
68PS0101026-0019 DERICK WILLFREDY LESIONMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
69PS0101026-0028 EMANUEL JOSIA LOISHOOKIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
70PS0101026-0034 ERICK SAINGOI MEDARAKINMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
71PS0101026-0073 LEONARD JOHN LEKAMOYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
72PS0101026-0066 JOSHUA MATHAYO CHRISTOPHERMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
73PS0101026-0058 INOSENT JUSTIN ANDREAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
74PS0101026-0076 MEJA SANGAYON TOMBONIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
75PS0101026-0083 MUSA MESIAKI DAUDMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
76PS0101026-0036 EZEKIEL JEREMIA SKEITAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
77PS0101026-0068 KELVIN ISMAEL EMANUELMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
78PS0101026-0070 KENED TITOS LIKIMBOIVOIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
79PS0101026-0050 GODLUCK JAMES SANGIDAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
80PS0101026-0059 ISAYA JONAS LIKINDISHILUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
81PS0101026-0018 DAVID ZAWADI EMMANUELMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
82PS0101026-0029 EMANUEL LOTHI LESHILOYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
83PS0101026-0047 GIFT WILFRED LOSIVUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
84PS0101026-0053 HARUNI PAULO SOLOMONMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
85PS0101026-0015 DANIEL LAURANCE MOISANIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
86PS0101026-0032 ENOCK LOSERIAN NGALESONMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
87PS0101026-0084 NEHEMIA OBED LOTAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
88PS0101026-0093 ROBERT BABU LASHILUNYEMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
89PS0101026-0004 ALEX SEURI MARATEIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
90PS0101026-0022 ELIAPENDA JAMES SAITABAUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
91PS0101026-0060 ISAYA LOTA LIKINDIBULIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
92PS0101026-0078 MESHACK JULIUS LAIZERMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
93PS0101026-0082 MUSA LOISHIYE SAIDIMUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
94PS0101026-0017 DANIEL RUBEN LEVILANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
95PS0101026-0099 SHEDRACK PATRICK SAKARAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
96PS0101026-0054 HILARY ISAMAIL LOTHAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
97PS0101026-0055 IBRAHIMU BARNABAS LOTHAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
98PS0101026-0001 ADRIANO ASHIELI LAZAROMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
99PS0101026-0062 JOHNSON SOLOMON LOISHORWAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
100PS0101026-0014 DANIEL ELIAS LOLUSUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
101PS0101026-0033 ERASTO LOWASA SANGIDAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
102PS0101026-0079 MICHAEL JEREMIA LABARANIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
103PS0101026-0071 LAZARO WILLSON NGOILENYAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
104PS0101026-0089 PATRICK SIMON SAIDIMUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
105PS0101026-0086 OBADIA LOTA YOHANISMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
106PS0101026-0021 ELIA ERASTO GEOGREYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
107PS0101026-0020 DOMINICK CHARLES KISEYANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
108PS0101026-0085 NOEL CHRISTOPHER LIKINJIYEMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
109PS0101026-0077 MESHACK GIDION LIKINJIYEMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
110PS0101026-0097 SEFANIA LOTI ZAKAYOMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
111PS0101026-0061 ISAYA NGOILENYA SAILEVUMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
112PS0101026-0095 SAMWEL LUCAS SITEYANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
113PS0101026-0081 MUSA GODSON LASHILUNYEMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
114PS0101026-0102 YUSUPH JAMES SANGIDAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
115PS0101026-0069 KELVIN MELAMI SIWANDETMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya