BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101032 - LEMANYATA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101032-0045 FURAHA JOEL TOOSEYFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
2PS0101032-0063 SARA LOSEKU PAMANDIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
3PS0101032-0042 EVENLIGTH LESKARI MENYEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
4PS0101032-0035 ANNA SIMONI LUKUMAIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
5PS0101032-0051 LUCY MEJOOLI SAIGURANFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
6PS0101032-0037 CHRISTINA LOSERIAN SAITOBIKFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
7PS0101032-0039 EINOTH LOMNYACK LOSUJACKFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
8PS0101032-0034 ANNA KORDUNI KIKOISFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
9PS0101032-0053 MALKIA LESINOI NDEVAIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
10PS0101032-0055 NAINI MAANI LEKANARIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
11PS0101032-0062 RUTH JULIAS HAMISFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
12PS0101032-0054 MONIKA JACKSON LOIBANGUTIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
13PS0101032-0058 NAY JOSEPH MELAMIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
14PS0101032-0065 SAYUNI SOPOYO MOLLELFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
15PS0101032-0036 BEATRICE LAZARO LOOTAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
16PS0101032-0038 DAINES SAILEVU MALEIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
17PS0101032-0048 JAKLINI LENGURINYI LOIBELOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
18PS0101032-0060 NEEMA ZAKAYO SHENGUYANIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
19PS0101032-0043 FLORA EMANUEL SAIGIRAIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
20PS0101032-0041 EINOTH SAIGARAI LANGASANIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
21PS0101032-0050 JENIFA LOSEKI NGAYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
22PS0101032-0057 NAOMI TITO LORUPAIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
23PS0101032-0059 NEEMA LENGURINYI LOIBELOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
24PS0101032-0064 SAYUNI JACKSON NGAYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
25PS0101032-0066 SINYATI LENGISHON NDIYOGIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
26PS0101032-0052 MAGRETH ELIBARIKI ONESMOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
27PS0101032-0061 RIZIKI SAIDI LEKANARIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
28PS0101032-0044 FLORA LONGIDAREKI SARUNIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
29PS0101032-0056 NAOMI MISEYEKI STEPHANOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
30PS0101032-0049 JENI LESIKARI KURESOIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
31PS0101032-0046 GLORY MESIAKI MOSSESFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
32PS0101032-0071 WITNESS OLAIS MEORIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
33PS0101032-0070 VICK MOSSES SOINGEIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
34PS0101032-0068 SOPHIA MUNGAS LORUVAIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
35PS0101032-0040 EINOTH LOMNYAKI YAROFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
36PS0101032-0047 JACKLINE ALBAT HAMISFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
37PS0101032-0067 SIPORA SAMWEL LOMNYAKIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
38PS0101032-0069 VERONICA LOMNYAKI MELAMIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
39PS0101032-0011 JEMS LENGAI MESARIEKIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
40PS0101032-0024 SILAS LOISHIYE SANGAYONIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
41PS0101032-0010 GODFREY SAMSON LENGIYEUMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
42PS0101032-0021 OLAIS KIMANI LABARANIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
43PS0101032-0032 YUSUFU PAULO OLOGIEMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
44PS0101032-0015 LAZARO LENGTENG SILAMOIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
45PS0101032-0001 ALAN LOISHIYE KIKOISMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
46PS0101032-0018 LOWASA LOITU PARMANDIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
47PS0101032-0004 BARIKI SINGOOI PARMANDIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
48PS0101032-0006 DANIEL LOISHIYE TITOSMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
49PS0101032-0013 KELVIN ROBERTH MESAYAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
50PS0101032-0022 PINIEL LOIBANGUTI NJOOLAIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
51PS0101032-0003 BARAKA MIAGE MEVUKORIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
52PS0101032-0016 LEMILIYA LOSHILU MOLLELMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
53PS0101032-0009 ENOCK ZAKAYO SANG'IDAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
54PS0101032-0033 ZEPHANIA SAMSON LENGIYEUMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
55PS0101032-0019 MALAKI SIRONGA MOLLELMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
56PS0101032-0031 YUSUFU MBOYO NDEIPAIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
57PS0101032-0020 MESHACK PETER SIYANGOIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
58PS0101032-0029 VICTOR DANIEL YONASMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
59PS0101032-0002 AMANI SINGOOY PARMANDIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
60PS0101032-0017 LOEO TARANGEI RUMASMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
61PS0101032-0005 BENJAMINI PHILIPO NGAYAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
62PS0101032-0012 JULIAS SAILEPU SANETIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
63PS0101032-0014 KISHIMUI SAITABAU LOSHUKUMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
64PS0101032-0023 SHEMEJI LONING'O MOLLELMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
65PS0101032-0030 YONAELI KOINETH KILEUMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
66PS0101032-0027 THOMAS LEWANGA MOLLELMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
67PS0101032-0008 ELISHA JOHN JOSEPHMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
68PS0101032-0007 EDWARD MUYAE MESARIEKIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
69PS0101032-0025 SIMON KENYATA LESHUNG'EAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya