BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101033 - LEMINYOR


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101033-0036 AMANI AYUBU SAVIYOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
2PS0101033-0035 AGNESS LIKINDASARU LOISULENGOPFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
3PS0101033-0041 BRENDA BONIFAS MBISEFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
4PS0101033-0057 LIGTHNESS JULIUS SANGETIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
5PS0101033-0047 FATUMA RAMADHANI OMARYFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
6PS0101033-0051 JOSEPHINE LOSHILU MASIAYAFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
7PS0101033-0065 NEMBRIS EMMANUEL SIMONFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
8PS0101033-0061 NAOMI MEGILIENANGA LAWASAREFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
9PS0101033-0052 JOYCE ELIAKIMU SAVIYOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
10PS0101033-0054 JOYCE PATIYO LAIRUMBEFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
11PS0101033-0040 BIBI KILUSU MELUSORIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
12PS0101033-0059 LUCIA PAULO MASHARUBUFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
13PS0101033-0049 GLORY PAULO SAITABAUFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
14PS0101033-0044 ELIZABETH JOSHUA LUKUMAYFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
15PS0101033-0062 NAWASA SINDIYO PATIYOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
16PS0101033-0050 JACKLINE ELIAS ALPHAYOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
17PS0101033-0064 NEEMA SANARE SAIDIMUFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
18PS0101033-0053 JOYCE LOITORE LOSERIANFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
19PS0101033-0063 NEEMA LAZARO KIDIOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
20PS0101033-0042 CALISTA CHARLES MWARUKOBAFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
21PS0101033-0056 LIGHTNESS SANING'O MEMIRIEKFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
22PS0101033-0058 LINDA BONIFACE KILUSUFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
23PS0101033-0038 BABY SABAYA PRUKOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
24PS0101033-0055 JULIANA SANARE LAWASAREFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
25PS0101033-0048 GLORY MASAI NDAYAIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
26PS0101033-0066 PEACE SHEDRACK BAYOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
27PS0101033-0046 ESUVAT JULIUS MEMURUTFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
28PS0101033-0060 NAISHIYE MELIYO MEITAMEFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
29PS0101033-0068 RITHA PHILIPO TWATIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
30PS0101033-0070 RUTH PAULO SOINGEIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
31PS0101033-0082 WINFRIDA SAMSON NYARANGAFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
32PS0101033-0074 SARAH JULIUS SANGETIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
33PS0101033-0081 TUMAINI TERITO SAITOTIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
34PS0101033-0079 TUMAINI JOEL MISILALFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
35PS0101033-0072 SARA LORONYO MITISHILIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
36PS0101033-0067 REJINA SILAS MITISHILIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
37PS0101033-0077 SION LOBULU MOLLELFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
38PS0101033-0071 RUTH SINDIYO MORISIFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
39PS0101033-0073 SARAH ISRAEL LONING'OFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
40PS0101033-0078 SPERANDA FESTO TARIMOFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
41PS0101033-0080 TUMAINI NOEL MICHAELFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
42PS0101033-0075 SARAH MATHIAS GEORGEFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
43PS0101033-0069 RITHA REUBEN ABELLFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
44PS0101033-0076 SARAH MELIYO MEITAMEFemaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
45PS0101033-0023 ONESMO EMMANUEL ELIASMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
46PS0101033-0009 ELIA MATHAYO MASHARUBUMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
47PS0101033-0031 RONALD JACOB TERRYMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
48PS0101033-0013 JOHNSON LOY STEPHANOMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
49PS0101033-0012 HEZBON JOSEPH LAIZERMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
50PS0101033-0030 RAYSON HUMPHREY JEREMIAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
51PS0101033-0004 AMOS MOSSES SUNKUIYAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
52PS0101033-0006 BAKARI ABDI MAYANIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
53PS0101033-0011 EMMANUEL LIKINDUBULU OLKURAYMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
54PS0101033-0033 SHEDRACK JAMES LOYMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
55PS0101033-0015 LALASHE LEMALI SOINGEIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
56PS0101033-0032 SHEDRACK DAUD ZEPHANIAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
57PS0101033-0002 ABEL MESHACK MIAGEMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
58PS0101033-0010 EMMANUEL JOHN LESKARIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
59PS0101033-0024 PASCHAL EMMANUEL LOYAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
60PS0101033-0016 LEMALI LONING'O NGERESAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
61PS0101033-0003 ALEX CHARLES SAITABAUMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
62PS0101033-0001 ABDALAH RAMADHANI KITULAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
63PS0101033-0007 BONIFACE SILAS BENJAMINIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
64PS0101033-0014 KENNEDY DANIEL MWANDEMBAMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
65PS0101033-0021 NOEL LOISHIYE MIAGEMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
66PS0101033-0028 PINIEL DANIEL LEMIPUSUMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
67PS0101033-0034 YOHANA LAZARO MOLLELMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
68PS0101033-0025 PAULO CHARLES MAJEMBEMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
69PS0101033-0020 MESHACK JOSEPH LIKINDUBULUMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
70PS0101033-0022 OBED JACOB SAITOTIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
71PS0101033-0019 MATHAYO MUNERI LOINIMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
72PS0101033-0005 ANTON ZEPHANIA MEITAMEMaleOLDONYO SAMBUKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya