BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101034 - LEMUGUR


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101034-0032 AGNES LEMAIBA MITALAMIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
2PS0101034-0057 MAANI PINIELI MELEMBUKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
3PS0101034-0066 NORA SABAYA LOIBANGUTIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
4PS0101034-0045 GLADNES GODWIN NGUYAINEIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
5PS0101034-0063 NAIS ELIAS KISIOKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
6PS0101034-0038 CHRISTINA MELAYEKI LOSINGOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
7PS0101034-0064 NAY GABRIEL LIKINDABAIKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
8PS0101034-0061 MARIA TARETO SIAITIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
9PS0101034-0046 GLORIAN DAVID SAITABAUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
10PS0101034-0062 NABARAKI LEKINDERAKI MITIAKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
11PS0101034-0048 GLORIAN SAMWEL MIGARUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
12PS0101034-0052 HELENA SENEU KISEYANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
13PS0101034-0051 HAPPY SARUN NEIYAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
14PS0101034-0039 DEBORA NAIGISA SIARAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
15PS0101034-0056 LAITH LOIBANGUTI KISEYANFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
16PS0101034-0043 ELIZA LIKIMBALUNYE MITIAKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
17PS0101034-0040 DINA DANIEL LETIYAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
18PS0101034-0050 HAPPINES ELISHA LEKISHONIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
19PS0101034-0042 EINOTH ELPHAS MOLLELFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
20PS0101034-0044 ESTER ELIAS KORDUNIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
21PS0101034-0068 RUTH ELIAS NGOMIYANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
22PS0101034-0067 RAHELI SAIBULU MEJOOLIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
23PS0101034-0074 WEMA ADAMU LAZAROFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
24PS0101034-0069 SARA LOBULU MESHILIEKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
25PS0101034-0054 JENIPHA WILIAMU OLODIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
26PS0101034-0008 DERICK PASTORY FRATERNMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
27PS0101034-0012 ERASTO LAZARO LASIKIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
28PS0101034-0025 SAMWEL LOSERIAN MEJOOLIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
29PS0101034-0023 OBEDI LOIBANGUTI SONGOYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
30PS0101034-0016 HOSEA JOHN YOHANESMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
31PS0101034-0020 LUKASI MITALAMI MOIKANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
32PS0101034-0027 SARUNI SOLOMON NGILORITIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
33PS0101034-0017 ISRAEL PHILIPO NGIDAREMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
34PS0101034-0003 AMANI MEVOROO LONGIDAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
35PS0101034-0026 SAMWEL MATHAYO NGILORITIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
36PS0101034-0009 EDWARD LEPAPA LEVILALMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
37PS0101034-0021 MARKO MEVUKORI LESASIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
38PS0101034-0001 ALEX KIRASIAN MELAUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
39PS0101034-0005 BARAKA LEMBRIS MOIKANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
40PS0101034-0007 DAUDI LOOMON SAMBWETIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
41PS0101034-0014 GODWIN KURESOI MING'ATUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
42PS0101034-0022 MARKO RAPHAEL MELEMBUKIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
43PS0101034-0015 HANSFREY FILBERT DOMINICKMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
44PS0101034-0028 TARIJI MESHUKO LEVILALIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
45PS0101034-0006 BARAKA LOVOI SAKARANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
46PS0101034-0013 GABRIEL GODWIN NGUYAINEIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
47PS0101034-0024 ROBERT LOMAYAN NGUYAINEIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
48PS0101034-0031 ZAKAYO DAUDI NAREUTOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya