BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101038 - LOOVILUKUNYI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101038-0063 ZAHADI TUBE AMIRIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
2PS0101038-0062 WITNESS NOEL LETAYOFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
3PS0101038-0064 ZAMDA IDDI RAMADHANIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
4PS0101038-0042 JENIPHER ADINO MKUMBOFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
5PS0101038-0045 LINDA SAMWELI MEVAASHIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
6PS0101038-0040 GRACE FRANCIS MFINANGAFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
7PS0101038-0047 NANGUTUTI LINDUBULU MIBAROIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
8PS0101038-0054 PAULINA VUSINDAWA KESOIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
9PS0101038-0033 DADA LASHILUNYE MELEYAFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
10PS0101038-0029 AIMARY GODWINI LOSHILUFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
11PS0101038-0058 UPENDO DAUDI MIMUTIYEFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
12PS0101038-0036 DORCUS ISAYA MWAKILEMBEFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
13PS0101038-0060 UPENDO VUSINDAWA KESOIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
14PS0101038-0037 EINOTH LEMOMO LOVOKIEKIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
15PS0101038-0050 NAUREI KILAMIAN OLTETIAIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
16PS0101038-0039 EVALINE JULIUS MEVAASHIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
17PS0101038-0048 NANGUTUTI LONING'O LENYONGEFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
18PS0101038-0032 BETINA LENINA LOVOIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
19PS0101038-0055 RIZIKI LANGASANI MELAUFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
20PS0101038-0061 WEMA MELIYO SARUNIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
21PS0101038-0038 EVA OLTETIAI MELAUFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
22PS0101038-0049 NAOMI ALEX MELAYEKIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
23PS0101038-0034 DADA MESHILIEKI MOLLELFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
24PS0101038-0041 HAPPY JACKSON LOVOKIEKIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
25PS0101038-0046 MIRIAM KISIOKI SAIGURANIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
26PS0101038-0043 JESKA MICHAEL SIMELFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
27PS0101038-0044 JOYCE MELAYEKI LETAYOFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
28PS0101038-0059 UPENDO LOSHIVA LIKINDABAIKIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
29PS0101038-0030 ANNA WANGA MBIROIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
30PS0101038-0057 SINYATI SAMWELI SIMONFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
31PS0101038-0035 DOMINA SANGETI MITAWASFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
32PS0101038-0052 NEMBRIS OBEDI SAVUNYIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
33PS0101038-0031 BEGINA LIKING'ORIE NGIROINEIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
34PS0101038-0056 SARA SAMWELI LEINDOIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
35PS0101038-0051 NEEMA LIKIMBOIVOI KESOIFemaleEINOTIKutwaARUSHA DC
36PS0101038-0013 GEORGE SAMWELI MESHILIEKIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
37PS0101038-0028 SUPUKU SINGOI WANGAMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
38PS0101038-0004 BARAKA KIZITO OLTETIAIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
39PS0101038-0021 ONESMO SAIBULU LOSIEKUMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
40PS0101038-0017 MICHAEL LOBULU MITAWASMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
41PS0101038-0002 ADAMU LIKIBALUNYE YOHANAMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
42PS0101038-0009 DANIELI WANGA MBOIKAIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
43PS0101038-0015 JEMSI DAUDI BOSCOMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
44PS0101038-0019 OBEDI LANGASANI MELAUMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
45PS0101038-0006 DANIELI JULIAS LIKINJIYEMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
46PS0101038-0012 FREDY CHARLES LIKINJIYEMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
47PS0101038-0026 SIMON NAFTAL PETROMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
48PS0101038-0007 DANIELI OLEKESOI KESOIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
49PS0101038-0011 EZEKIEL FRANSIS MITAWASMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
50PS0101038-0027 STEPHANO PINIEL SARIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
51PS0101038-0023 ROBERT LABANI LEINDOIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
52PS0101038-0018 NOEL KISIONGONI SAMWETIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
53PS0101038-0020 OBEDI LEMOMO LOVOKIEKIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
54PS0101038-0001 ADAMU ELIAS MITISHILIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
55PS0101038-0003 AMOSI SANGAYONI LETAYOMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
56PS0101038-0022 PHILEMON LABANI LEINDOIMaleEINOTIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya