BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101045 - MARURANI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101045-0022 ABIGAELI ENOCK PHILIPOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
2PS0101045-0024 AGAPE MELAMI TIVANGOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
3PS0101045-0023 ADVENTINA ISAYA MATHAYOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
4PS0101045-0025 BETANIA EDWIN JACOBFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
5PS0101045-0033 MACKLINE LAZARO BOAZIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
6PS0101045-0045 VUMILIA AMANI ANDREWFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
7PS0101045-0034 MAGDALENA AMINIELI SIMONFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
8PS0101045-0046 WITNESS CHARLES SAIGURANFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
9PS0101045-0036 MAURINE ERASTO LEMBASAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
10PS0101045-0039 QUEEN ELISANTE ELIBARIKIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
11PS0101045-0028 GIFT ONESMO PETROFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
12PS0101045-0041 REHEMA EDWARD JUMBEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
13PS0101045-0032 JOAN BONIFACE KIMALANDOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
14PS0101045-0030 HOSIANA EMANUEL JOHNFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
15PS0101045-0037 NAMNYAKI MESHACK MOIKANFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
16PS0101045-0044 VICTORIA PINIEL LOSHOOKIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
17PS0101045-0047 ZAWADI KESOI KAMETEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
18PS0101045-0040 RACHEL JEREMIA REMBASAIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
19PS0101045-0035 MALIKIA FRANK KANADAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
20PS0101045-0027 CAREN GODLISTEN ALOYCEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
21PS0101045-0042 REJINA THOBIASI TVANGOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
22PS0101045-0029 GIVEN PETRO MATHAYOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
23PS0101045-0031 HOSIANA LOSERIAN MESHACKFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
24PS0101045-0038 PRISCA DAUDI SIMONFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
25PS0101045-0026 CAREN EPSON JUMBEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
26PS0101045-0043 RIZIKI EMANUEL LOISUJAKIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
27PS0101045-0003 BLESS NOEL LOTHAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
28PS0101045-0021 ZEDEKIA JAPHET JULIUSMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
29PS0101045-0009 GODLUCK HASSAN MAHANJAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
30PS0101045-0013 MODEKAI PINIEL JACOBMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
31PS0101045-0006 DERICK STEPHANO MESHACKMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
32PS0101045-0008 ENOCK ERICK PETROMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
33PS0101045-0011 JUNIOR ONESMO LOISHOOKIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
34PS0101045-0002 ALVIN LOISHIYE PINIELMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
35PS0101045-0012 KELVIN THOBIASI TIVANGOMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
36PS0101045-0017 PRAISE SILAS LOITOVOKIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
37PS0101045-0015 NOELY DANIEL SILIMUMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
38PS0101045-0004 DAVID KEPHAS LESKARIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
39PS0101045-0019 SAMSON KEPHAS MUNGAYAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
40PS0101045-0010 GRAYSON NAIKO BOAZIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
41PS0101045-0005 DAVID OMBENI JOHANESSMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
42PS0101045-0014 NELSON HUSSEIN ELIBARICKMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
43PS0101045-0020 STANLEY ROBISON LAZAROMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
44PS0101045-0001 AHADIEL SAMWELI TAIKOMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
45PS0101045-0007 ELIA NGARAVITI KIVUYOMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
46PS0101045-0016 PHILIMONI LOMNYAKI MESHACKMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya