BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101049 - MIDAWE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101049-0052 LOVENESS DAUDI NAIMANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
2PS0101049-0039 ANITA GODWIN ELISARIAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
3PS0101049-0041 DEBORA ELIPOKEA YAIROFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
4PS0101049-0063 PRINSIS HAMPHREY MBISEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
5PS0101049-0061 PEACE GODLISTEN NAIMANFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
6PS0101049-0049 JENI AMON MBISEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
7PS0101049-0048 IRENE DAUDI KAAYAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
8PS0101049-0062 PRECIOUS GOODLACK AFRAELIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
9PS0101049-0055 NANCY ELIBARIKI ELIZERYFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
10PS0101049-0065 RENATHAEL JULIASI BARAKAELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
11PS0101049-0060 PEACE ELIREHEMA SAMSONFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
12PS0101049-0043 EMILIANA EXAUD NAFTALIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
13PS0101049-0045 HEAVENLIGHT JOSEPH NANYAROFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
14PS0101049-0050 LIDYA ELIREHEMA ELIAMANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
15PS0101049-0053 MIRIAM NICKSON ELISAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
16PS0101049-0047 HEVEN JOSAM KITOIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
17PS0101049-0059 OLIVER JEFERSON AMINIELIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
18PS0101049-0040 ANITA MANASE DANIELIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
19PS0101049-0057 NAOMI TEREVAELI GADSONFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
20PS0101049-0044 HAPPNES EXAUD AMANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
21PS0101049-0046 HELENA NOELI RUBENFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
22PS0101049-0064 PRISKA WILLIAM MBISEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
23PS0101049-0038 ANA TSINO FAMFEEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
24PS0101049-0042 DORCASS WILFRED PHILIPOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
25PS0101049-0054 MORINE EMMANUEL NGOMASIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
26PS0101049-0056 NANCY SIFUN MARTINFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
27PS0101049-0051 LILIAN ALEX AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
28PS0101049-0058 NOELA BARAKAEL MBISEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
29PS0101049-0066 RITA GODILAKI LUKAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
30PS0101049-0068 ZABRINA HAJI KALUNJUFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
31PS0101049-0067 UPENDO GODWIN OLAISFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
32PS0101049-0003 AYUBU ELIBARIKI PAULOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
33PS0101049-0005 DANIELI FELEX SHANGWEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
34PS0101049-0027 RAYSON FRANSIS GABRIELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
35PS0101049-0029 RONALD LAMECK KAAYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
36PS0101049-0030 RONALD NDESAULO AKYOOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
37PS0101049-0006 DEOGRATIUS MARKO MOISAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
38PS0101049-0031 SAMWEL SANTAEL MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
39PS0101049-0008 EVANS JOSPHAIN VAYANMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
40PS0101049-0013 HANS MANASE NDOSIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
41PS0101049-0010 GERSON AGUSTINO SAOYOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
42PS0101049-0012 GODLIZEN JOHN DAUDMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
43PS0101049-0002 ANAEL AMINIEL LODESEYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
44PS0101049-0020 JOSHUA MAGLANI JOSEPHMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
45PS0101049-0035 SOLOMONI CHRISTOPHER AYUBUMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
46PS0101049-0001 ALEX AMOS KALUNJUMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
47PS0101049-0019 JOSEPH ARON EMMANUELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
48PS0101049-0036 STEVEN WILIFREDY SOIKANMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
49PS0101049-0007 ELISHADAI THOMAS ALOYCEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
50PS0101049-0022 MESHACK JACOB NDOSSMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
51PS0101049-0024 NICKSON GILIAD KAIZAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
52PS0101049-0037 WOLTER JEFERSON AMINIELIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
53PS0101049-0021 LAURENCE KUNDAEL SAMSONIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
54PS0101049-0032 SAMWEL YONA KAAYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
55PS0101049-0015 INNOCENT GODLISTEN MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
56PS0101049-0023 MIGUEL GODLISTEN SIMBAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
57PS0101049-0026 PRAYGOD JULIUS SARAKIKYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
58PS0101049-0033 SHALOM FREDRICK JULIASMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
59PS0101049-0028 ROBSON ALLEN MARKOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
60PS0101049-0011 GIFTY WILSON SAUTIEKIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
61PS0101049-0009 FRANK LANGAEL NANYAROMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
62PS0101049-0014 HILARY ONESMO SOIKAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
63PS0101049-0016 JAMES GILIAD KAIZAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
64PS0101049-0017 JOHN RAYMOND NYARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
65PS0101049-0025 NICKSON WILLIAUM AKYOOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
66PS0101049-0034 SIFUNI ELIPOKEA VAIYANIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
67PS0101049-0004 BRAISON JULIUS TUWATIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
68PS0101049-0018 JOHNSON JACOB WILLIAMMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya