BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101055 - MUNGUSHI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101055-0045 TUMAINI MTERIANI KIVUYOFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
2PS0101055-0047 VICTORIA LUCKAS NANJWAIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
3PS0101055-0046 VELDA SAMWELI MOLLELFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
4PS0101055-0048 ZAINABU SHABANI MASANJAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
5PS0101055-0037 LIDYA SHEDRACK MASANGWAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
6PS0101055-0043 RIZIKI JOHN TORONGEIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
7PS0101055-0036 HALIMA ALLI MAGAWAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
8PS0101055-0031 CLARA EZEKIELI MASIAYAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
9PS0101055-0038 LULU WILIAM LESIANFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
10PS0101055-0033 EVENLIGHT SULEMANI IBRAHIMUFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
11PS0101055-0035 GRACE MESHAKI METIBOIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
12PS0101055-0039 MARY MELKIZEDEKI RINGOFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
13PS0101055-0042 NAOMI JULIUS ELIAKIMUFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
14PS0101055-0040 MONIKA JOEL LIKIMBOIVOIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
15PS0101055-0030 ANNA SOLOMONI LANG'IDAREFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
16PS0101055-0032 CLEMENTINA JOSEPH MOLLELFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
17PS0101055-0029 ANJELA JOHN MTERIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
18PS0101055-0044 RUTH JULIUS MEMEAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
19PS0101055-0041 NANCY JACKSON LOISHORWAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
20PS0101055-0028 ANJELA ABEDNEGO SAIBOKUFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
21PS0101055-0034 EVENLIGHT YOHANA LONYORIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
22PS0101055-0012 GILBERT LAZARO MEMEAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
23PS0101055-0025 SAMWELI LOSAI LUKUMAIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
24PS0101055-0010 GADIEL LOTHA LANGASANMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
25PS0101055-0003 CHARLES ISAYA KUYANIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
26PS0101055-0020 KALEBU LOTHA MOLLELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
27PS0101055-0026 SHUKURU JOEL MOLLELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
28PS0101055-0024 SAMSONI SAMUELI LAIZERMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
29PS0101055-0017 JUNIOR LUCAS VUSINDAWAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
30PS0101055-0021 KENEDI JASTIN DANIELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
31PS0101055-0004 EDWARD ELIAS MESARIEKMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
32PS0101055-0015 INOSENTI KUDRACK LAIZERMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
33PS0101055-0018 JUNIOR SILVESTA MASHAURIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
34PS0101055-0014 IBRAHIMU SOLOMONI LANGIDAREMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
35PS0101055-0005 EMANUEL ELIAS NDEKAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
36PS0101055-0009 FADHILI KONE LOIVAAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
37PS0101055-0006 ENOCK IBRAHIMU MISAIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
38PS0101055-0013 IBRAHIMU LAZARO MEMEAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
39PS0101055-0022 MALAKI SAITOTI LOIVAAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
40PS0101055-0023 MUSA LOSERIAN MOLLELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
41PS0101055-0008 EZRON SIMONI MOLLELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
42PS0101055-0001 ANAEL ELIAKIMU LOIVAAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
43PS0101055-0007 EUGENE HAMIS MELAJACKMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
44PS0101055-0002 BENSON KEPHAS NGESEYANIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
45PS0101055-0016 JERADI RAPHAEL SANAREMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
46PS0101055-0011 GASPER LORAMATU LATONMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
47PS0101055-0019 KALAI PINIEL SALAYANMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya