BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101057 - MUSA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101057-0043 KARENE JOHN SUMLEYFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
2PS0101057-0051 NEMBRIS LOMITU MESARIEKIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
3PS0101057-0040 INOTI LAWASARE KORDUNIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
4PS0101057-0036 FURAHA MUNGAYA NEVAVAFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
5PS0101057-0054 ROZI LEMOMO NANYEYENGERIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
6PS0101057-0041 INOTI MIBUKO KURESOIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
7PS0101057-0055 SELINA KLAMIAN TARAKWAFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
8PS0101057-0048 NDAJIRI LOSHILU KIRIKAFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
9PS0101057-0031 ELIZABERTH SAITOTI NDASKOIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
10PS0101057-0035 FARAJA DANIEL MEMIRIEKIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
11PS0101057-0053 PENDO SANGAU SANAIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
12PS0101057-0057 SIBOTI LEMBRIS SAITABAUFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
13PS0101057-0056 SELINA LANG'DARE MESIVUFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
14PS0101057-0058 ZAWADI ROBART MAYASEKFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
15PS0101057-0042 JOYCE LOSHILU KASHUBAIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
16PS0101057-0046 NAKWETU DAUDI NGAKAYAFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
17PS0101057-0030 AGNESS JULIAS DAUDIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
18PS0101057-0044 LIGTHNESS MALIAKI MEDIRIFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
19PS0101057-0052 PAULINA LETAYAI LAISFemaleMUSAKutwaARUSHA DC
20PS0101057-0001 AMANI WILSON KAMANDEMaleMUSAKutwaARUSHA DC
21PS0101057-0023 PAULO JOSEPH LOISHIYEMaleMUSAKutwaARUSHA DC
22PS0101057-0010 ISAYA DAMUNI MEVOROOMaleMUSAKutwaARUSHA DC
23PS0101057-0012 JOSEPH OBEDI MESHILIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
24PS0101057-0025 PINIEL LOOMONI KLAMIANMaleMUSAKutwaARUSHA DC
25PS0101057-0013 JOSHUA ELIAS ZEBEDAYOMaleMUSAKutwaARUSHA DC
26PS0101057-0002 BARAKA JULIAS LONING'OMaleMUSAKutwaARUSHA DC
27PS0101057-0019 LOSIEKU KADOGO KASHUBAIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
28PS0101057-0029 ZEPHANIA JOHN NAINYEYENGERIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
29PS0101057-0009 EZEKIEL TUMSIFU SABAYAMaleMUSAKutwaARUSHA DC
30PS0101057-0014 LEBAHATI SAILEVU DAUDIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
31PS0101057-0016 LOMNYAKI LOMAYANI KASHUBAIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
32PS0101057-0020 MBAYANI BABA SINDIYOMaleMUSAKutwaARUSHA DC
33PS0101057-0004 ELIA LANG'DARE SABAYAMaleMUSAKutwaARUSHA DC
34PS0101057-0003 DICKSON ELIAS LENGASHEMaleMUSAKutwaARUSHA DC
35PS0101057-0005 ELIAS MUNGAYA NEVAVAMaleMUSAKutwaARUSHA DC
36PS0101057-0018 LOSHILU DAMUNI MEVOROOMaleMUSAKutwaARUSHA DC
37PS0101057-0015 LOISHIYE SAING'ORIE MEVAANIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
38PS0101057-0022 NYAMBU LAIS LESINYAMBUMaleMUSAKutwaARUSHA DC
39PS0101057-0021 MOSES DAMUNI MEVOROOMaleMUSAKutwaARUSHA DC
40PS0101057-0027 SHEDRAK MALIAKI MEDIRIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
41PS0101057-0026 RIZIKI KADOGO DAUDIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
42PS0101057-0006 ELIBARIKI PINIEL KINISAMaleMUSAKutwaARUSHA DC
43PS0101057-0024 PAULO LORIKU MESHILIMaleMUSAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya