BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101058 - MUUNGANO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101058-0025 HAPPY MELAU LEMUNGAFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
2PS0101058-0037 RECHO CLEOPA ELIASFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
3PS0101058-0023 GLADNES SIMEL SAKAYAFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
4PS0101058-0040 SHARON SAIGURAN MESEYEKIFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
5PS0101058-0029 JESCA MATARE LEMBAIMAFemaleKISERIANIKutwaARUSHA DC
6PS0101058-0032 NEEMA DAUDI MSECHUFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
7PS0101058-0019 BEATRICE FREDI THOBIASFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
8PS0101058-0026 IRINE FRANK SANAREFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
9PS0101058-0031 MILKA EMMANUEL KIJANAFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
10PS0101058-0038 RITHA EDSON MBOIVOIFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
11PS0101058-0020 CHRISTINA LOBIKIE NGINGWANAFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
12PS0101058-0028 JESCA MAGLAN SIMONFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
13PS0101058-0035 PRISCA MARIAS NJIVAIFemaleKISERIANIKutwaARUSHA DC
14PS0101058-0042 VERONICA LOOTA LOIMUTIEFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
15PS0101058-0034 OLIVA TAJIRI MERIKINOIFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
16PS0101058-0036 RAHELI JOSHUA SAKAYAFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
17PS0101058-0041 VAILETH MEENG'IENGA PETROFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
18PS0101058-0039 SHAGWE JASTINE LASHILUNYEFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
19PS0101058-0021 ELIZABETH LUCAS LESIANFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
20PS0101058-0018 ABIGAELI LEMBRIS MEMOIFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
21PS0101058-0027 JEHOVA JAFETI SARUNIFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
22PS0101058-0033 NEEMA LENGAI LOSERIANFemaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
23PS0101058-0002 ABEDNEGO LOSHILA SANAREMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
24PS0101058-0003 AMANI JASTINE LOSERIANMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
25PS0101058-0007 DANIEL SAINYEYE MEMOIMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
26PS0101058-0006 BRAITON INOCENT PHILIPOMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
27PS0101058-0010 JOFREY PINIEL LIKING'ORIEMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
28PS0101058-0008 ELIA MAGLAN LAZAROMaleKISERIANIKutwaARUSHA DC
29PS0101058-0004 BARAKA KELVIN LIKING'ORIEMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
30PS0101058-0017 SIMON ZEBEDAYO MIBOKIMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
31PS0101058-0001 ABEDNEGO JOSEPH SAUTIEMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
32PS0101058-0016 SILAS MELUSORI MESHILIEKIMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
33PS0101058-0009 JAKSON SAILEVU SAIBULUMaleKISERIANIKutwaARUSHA DC
34PS0101058-0011 KELVIN GIDION MARIKIMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
35PS0101058-0013 LOSAISHO ISACK RAPHAELMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
36PS0101058-0014 PAULO LOOKU KILAMIANMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
37PS0101058-0015 SIFUNI ELIAKIMU MSECHUMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
38PS0101058-0005 BENSON OMBENI NDUSIMaleMLANGARINIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya