BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101060 - MZIMUNI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101060-0038 YUNIS LOSHILAA MOLLELFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
2PS0101060-0028 ANJELA CHRISTOFA LEVAYOFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
3PS0101060-0030 ELIREHEMA ELIAMANI ELIPHASFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
4PS0101060-0027 AIRIN SIMON THOMASFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
5PS0101060-0034 NASMA HAMISI MOHAMEDFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
6PS0101060-0031 EVENLAITI LUKAS MEVONG'ORIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
7PS0101060-0029 ANJELA NGOISEIYE OLODIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
8PS0101060-0032 GETRUDA THOMAS NAIGISAFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
9PS0101060-0037 VIVIAN VERANI TADEIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
10PS0101060-0036 SUHAILA SELEMANI SHABANFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
11PS0101060-0035 SABRINA JUMA MLAWIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
12PS0101060-0033 LUSIANA NGOISEIYE DOBIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
13PS0101060-0007 EZEKIEL PINIEL LEVOSOMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
14PS0101060-0020 MOSSES SAMWELI LAZAROMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
15PS0101060-0005 EMANUEL LOMNYAKI SIARAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
16PS0101060-0017 LENARD ELIASI OBEDMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
17PS0101060-0006 EMANUEL STEPHANO NANGEREKAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
18PS0101060-0011 GREYSON ZABLON MBOYOMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
19PS0101060-0012 HERMAN MESHAKI LAIZERMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
20PS0101060-0001 ABDALA RAMADHANI ABDALAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
21PS0101060-0008 FAIZU RAJABU ABDALLAHMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
22PS0101060-0025 SHEDRACK BENARD LAIZERMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
23PS0101060-0016 JUMA SELEMANI FUNDIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
24PS0101060-0015 JIPSON JULIUS LEVOSOMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
25PS0101060-0014 INOCENT EMANUEL MOLLELMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
26PS0101060-0013 INAAM MUHAMED RAMADHANMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
27PS0101060-0023 ONESMO HAGAELI DANIELMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
28PS0101060-0019 MESHAKI SAMWEL LAZAROMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
29PS0101060-0026 VENANSI VERANI TADEIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
30PS0101060-0021 MUNDHIRI ABDI MOHAMEDMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
31PS0101060-0024 SAMWELI IBRAHIM TAIKOMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
32PS0101060-0022 MUNDHIRI YAHAYA RAMADHANMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
33PS0101060-0004 ELIKANA YAKOBO LAIZERMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
34PS0101060-0002 DANIEL YOHANES LABANMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
35PS0101060-0009 FRANK PETER COSTANTINEMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
36PS0101060-0010 GODGIFT MERUTI LOTHAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
37PS0101060-0018 LOMNYAKI WOLTA LOMNYAKIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
38PS0101060-0003 DENIS RAPHAEL LONYAMALIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya