BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101061 - NAMBERE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101061-0057 EDINA WILSON MALIAKIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
2PS0101061-0060 ESUVATH STEPHANO PETROFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
3PS0101061-0078 SARAH ELIAS LOSERIANIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
4PS0101061-0066 HUMDATI HASSAN KIVUYOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
5PS0101061-0077 SALMA ABDULAZIZI JUMAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
6PS0101061-0063 GIVEN LOTH LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
7PS0101061-0067 IRINE JOSEPH MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
8PS0101061-0075 PAULINA ANDASON SHAYOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
9PS0101061-0068 JACKLINE SHEDRACK LORIVIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
10PS0101061-0070 JEHOVA ELIPHAS LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
11PS0101061-0056 DIGNA DAVID ZELOTEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
12PS0101061-0059 ESTER RAYMOND KIVUYOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
13PS0101061-0069 JANETH PETER MBOYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
14PS0101061-0058 EINOTH JOSEPH KIVUYOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
15PS0101061-0072 LINDA SAMWEL LUKAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
16PS0101061-0074 NORINE AFRIKAN MMBANDOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
17PS0101061-0079 UPENDO BENEDICT MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
18PS0101061-0081 WEMA EDWARD MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
19PS0101061-0065 GLORY WILLIAM MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
20PS0101061-0080 VICTORIA LOMNYAKI SATIANFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
21PS0101061-0076 QUEEN GASPER MATIKOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
22PS0101061-0071 JEHOVA STEPHANO LOSERIANFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
23PS0101061-0061 FELISITA JONATHAN MATIKOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
24PS0101061-0064 GLORY ELIKANA LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
25PS0101061-0082 YABES STEPHANO MLAYFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
26PS0101061-0055 DEVOTHA GOODLUCK KIVUYOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
27PS0101061-0062 FLORENCE MICHAEL TAYAIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
28PS0101061-0048 ANITAH JONAS MEVOROOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
29PS0101061-0050 BENITHA RICHARD JOHNFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
30PS0101061-0053 CAREEN GEOFREY ROBERTFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
31PS0101061-0051 BERNADETHA WILFRED LOISHIYEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
32PS0101061-0047 ANGEL PHILIPO DANIELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
33PS0101061-0052 CAREEN CLEMENCE LOISILIGAKIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
34PS0101061-0046 ABIGAEL EPHATHA MASHAURIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
35PS0101061-0049 ANNA MUSTAPHA RAJABUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
36PS0101061-0009 DANIEL ERENEST ISRAELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
37PS0101061-0010 DAUDI CHARLES MATHAYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
38PS0101061-0008 COLLINE ROBERT MATAYANIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
39PS0101061-0012 DICKSONN PHILIMON LOMNYAKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
40PS0101061-0030 JOSHUA FRENK LENINIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
41PS0101061-0003 ANTONY JAMES MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
42PS0101061-0032 JUNIOR JUSTINE KAAYAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
43PS0101061-0006 CHRISTIAN SHEDRACK MELAUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
44PS0101061-0013 EDGA DAVID SULULUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
45PS0101061-0020 FAHADI NURU ABRAHAMUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
46PS0101061-0033 KELVINE ELIAPENDA LOSINGOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
47PS0101061-0019 EVANCE LOMAYANI LESTAWUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
48PS0101061-0021 FESTO JULIAS MOHAMEDMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
49PS0101061-0028 JOHNSON JOHN URASSAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
50PS0101061-0035 LAZARO PHILIPO LAIZERMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
51PS0101061-0027 INNOCENT SILAS JUSTINEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
52PS0101061-0011 DICKSON THOBIAS STEVENMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
53PS0101061-0029 JOSEPH RICHARD JOHANESMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
54PS0101061-0031 JOSHUA SAMWEL LOSHULAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
55PS0101061-0022 GIFT MEMUS NDEHEISIANMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
56PS0101061-0001 ALLAN ALBART MUSHMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
57PS0101061-0018 ERICK CHRISTIAN PAULOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
58PS0101061-0034 KENPROFET JACK EMOSMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
59PS0101061-0026 HERMAN SOLOMON DEREVAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
60PS0101061-0002 ANOLD AGUSTINO RAPHAELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
61PS0101061-0015 ELIEZERI ALOYCE LAIZERMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
62PS0101061-0017 ELIUDI SAMWEL MARITEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
63PS0101061-0005 CHARLES EMANUEL LOISHOOKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
64PS0101061-0014 EDGA EDWARD MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
65PS0101061-0004 BARAKA NICKSON MOSHIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
66PS0101061-0024 GODLIVING MICHAEL JOSEPHMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
67PS0101061-0007 CHRISTIAN VICENT LAIZERMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
68PS0101061-0025 GODLIVING TUMAIN KIVUYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
69PS0101061-0045 SHEDRACK JUSTINE LERAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
70PS0101061-0040 OLAIS JACKSON MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
71PS0101061-0041 OSILIGI BONIPHAS MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
72PS0101061-0037 NELSON EUGEN THOMASSMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
73PS0101061-0043 REGAN ROBART LOISILIGAKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
74PS0101061-0044 RICHARD ROBART LOISILIGAKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
75PS0101061-0036 LUKA JACKSON MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
76PS0101061-0042 PRAYGOD JUDICA AUGUSTINOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
77PS0101061-0039 NOLASCO HAMPHREY MLAYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya