BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101062 - NATEMA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101062-0024 AIRINI EMANUEL SAILEVUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
2PS0101062-0027 BERTHA JAMES LOISHIYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
3PS0101062-0025 ANIPHA MICHAEL SAWEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
4PS0101062-0032 ELIZABERTH DEVID MELEMBUKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
5PS0101062-0057 SARAPHINA GODLUCK LEKAMOYFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
6PS0101062-0045 MARY JEREMIA NADEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
7PS0101062-0055 RUTH SAMWEL SAINGORUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
8PS0101062-0034 ESTER ZAKAYO LEMUSHELEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
9PS0101062-0029 DIANA STEVEN MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
10PS0101062-0044 LINDA OLAIS STONIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
11PS0101062-0058 SAYUNI VICTOR SAMWELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
12PS0101062-0042 JESCA OLAIS KISIOKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
13PS0101062-0060 UPENDO KELPHAS MELEMBUKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
14PS0101062-0033 ELIZABERTH ELIAS RAPHAELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
15PS0101062-0040 JACKLINE BAKARI LAIZERFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
16PS0101062-0046 NAOMI LOWASA LATIMIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
17PS0101062-0039 HAPPY ELISHA LALASHEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
18PS0101062-0036 FURAHINI LOSERIAN LODONDAWAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
19PS0101062-0053 ROSE LOMNYAKI MELEMBUKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
20PS0101062-0030 DORCAS LOMAYANI LOISUJAKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
21PS0101062-0038 GLORIA JOSEPH TEMBAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
22PS0101062-0059 SHUKURU PHILIPO SAIGURANFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
23PS0101062-0037 GIFT PHILEMON ZEPHANIAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
24PS0101062-0052 ROSE DAUDI JOSEPHFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
25PS0101062-0050 RAHEL JOHN SHONGONFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
26PS0101062-0054 ROSE PETER LOISHORWAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
27PS0101062-0043 LAIGHTNES LOSHILU MIBAROIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
28PS0101062-0026 BEDIANA JAMES LOISHIYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
29PS0101062-0028 DIANA DANIEL LOISUJACKFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
30PS0101062-0035 EVALINE MESHACK LEKAMOYFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
31PS0101062-0041 JESCA EFRAIM SIRIKWAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
32PS0101062-0048 RAHABU LOISHIYE LEMBRISFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
33PS0101062-0031 EDITHA OBEDI DANIELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
34PS0101062-0049 RAHEL ALFRED ELISHAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
35PS0101062-0047 PRAISE EMANUEL GIDIDONFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
36PS0101062-0051 REGINA EMANUEL SAILEVUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
37PS0101062-0010 ISAYA LOSERIAN LOISULIEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
38PS0101062-0018 OMBENI LENGISHONI MENGUYANIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
39PS0101062-0022 SHEDRACK SAMWEL LOSERIANMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
40PS0101062-0004 BARAKA OLAIS STONIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
41PS0101062-0011 JAPHET LOISHIYE METEMIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
42PS0101062-0009 GODLUCK JAMES LOSHILARIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
43PS0101062-0012 JOSEPH EMANUEL NEMANMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
44PS0101062-0019 PATRIC LONINGO SABLACKMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
45PS0101062-0005 BARNABAS EDWARD MOSSESMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
46PS0101062-0003 AYUBU WILLIAM SAIGURANMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
47PS0101062-0020 RICHARD SAMWEL BARAKAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
48PS0101062-0008 EZRO RABIEL LOYMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
49PS0101062-0016 OLAIS LOTH MONGOIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
50PS0101062-0002 ALEX STEVEN MELEMBUKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
51PS0101062-0001 ABISAI RABIELI LOYMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
52PS0101062-0014 JUSTO EMANUEL SHONGONIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
53PS0101062-0021 SHEDRACK ESTOMI LOIVUSHOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya