BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101063 - NAUREI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101063-0061 ANGEL ANTHONY PETERFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
2PS0101063-0071 CHRISTINA EDWARD MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
3PS0101063-0075 EUNICE BROWN MACHANYAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
4PS0101063-0114 SHARON SAMSON MEDEYEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
5PS0101063-0116 VANNIA ANAEL KILEOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
6PS0101063-0089 LOVENESS HELADIUS MRINAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
7PS0101063-0107 REBECA ROBERT MSAMIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
8PS0101063-0090 LOVENESS PROSPER CHAMIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
9PS0101063-0086 JOSEPHINA DAYSON KIPENYAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
10PS0101063-0093 MARIAM MOHAMED JUMAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
11PS0101063-0095 MICHELLE ARON MASHAURIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
12PS0101063-0079 GRACE LOMAYANI LAIZERFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
13PS0101063-0111 SAUMU HAMIS ALLYFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
14PS0101063-0087 JULIETH JULIUS SANING'OFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
15PS0101063-0094 METHODIA MUKALUTACHUMWA DENISFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
16PS0101063-0101 NAOMI ZAKARIA STEPHANOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
17PS0101063-0108 SALOME JOSEPH SLAAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
18PS0101063-0102 NEEMA JULIAS LAIZERFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
19PS0101063-0092 MARIAM AMIN MSHANAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
20PS0101063-0117 WINNER SAMWEL MINYALIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
21PS0101063-0081 HEVENLIGHT LABAN SOLOMONFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
22PS0101063-0115 VAILETH JACKSON MESHURIEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
23PS0101063-0083 JACKLINE MOSSES KIMAROFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
24PS0101063-0112 SHALOM DANIEL MANENOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
25PS0101063-0091 MARIA JOHN LAIZERFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
26PS0101063-0104 NOREEN BENEDICT BALTAZARIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
27PS0101063-0105 PRINCESS TEGEMEA LESIONFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
28PS0101063-0084 JASMIN RAJAB FWELEFWELEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
29PS0101063-0118 ZAWADI KIPARA SAMWELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
30PS0101063-0082 HUSNA HUSSENI NYEMANZIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
31PS0101063-0110 SARAH AKALUFOO LEMAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
32PS0101063-0097 NANCY JASTINE SANDIANFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
33PS0101063-0099 NANCY SAMWELI STEPHANOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
34PS0101063-0100 NANCY WILLSON SIMONFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
35PS0101063-0109 SALOME RICHARD MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
36PS0101063-0106 RACHEL JOSEPH TITIWOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
37PS0101063-0096 NANCY ELIPHAISON TENGAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
38PS0101063-0085 JENIPHER LOTHA MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
39PS0101063-0103 NENGAI JULIAS KINDIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
40PS0101063-0098 NANCY JULIAS MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
41PS0101063-0080 HADIJA SAID SALIMFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
42PS0101063-0066 ANJELA ERNEST LESKARIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
43PS0101063-0068 BRIGITA MARTIN VENANSIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
44PS0101063-0073 EDINA FRANK EMANUELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
45PS0101063-0078 GLORY GALLUSS LAMOSAYFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
46PS0101063-0062 ANGEL BENEDICT KISOKAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
47PS0101063-0065 ANGEL RIZIKI MIKAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
48PS0101063-0067 ANNA LUCAS KAVUTEIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
49PS0101063-0064 ANGEL ELIPOKEA MOSHAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
50PS0101063-0070 CECILIA JACOB MARGWEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
51PS0101063-0077 GLORY CONSOCRITE MUSHIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
52PS0101063-0069 CAREEN HAMPHREY SWAIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
53PS0101063-0076 GLADNESS GOODLUCK MAIKOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
54PS0101063-0072 DONATILA PETER SIBETHFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
55PS0101063-0074 ESTER GABRIEL PHILEMONFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
56PS0101063-0063 ANGEL DAUSON SAMSONFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
57PS0101063-0023 FRED JOHN KALIMAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
58PS0101063-0025 GRACIOUS JULIUS LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
59PS0101063-0030 ISAYA DONALD MONGIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
60PS0101063-0026 HALFAN HASANI SHOMARIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
61PS0101063-0016 EMANUEL ABIUD MKIRAMWENIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
62PS0101063-0013 DANIEL BAHATI LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
63PS0101063-0027 HARUNI FABIAN MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
64PS0101063-0001 ALVIN SAMSON LEMAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
65PS0101063-0018 ERICK BENEDICT MHADISAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
66PS0101063-0009 BRIAN ANDREA MREMIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
67PS0101063-0010 CATHBAT JUSTIN PETERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
68PS0101063-0032 JAMES RICHARD MUSHIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
69PS0101063-0008 BRAYSON ERASTO LANGAELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
70PS0101063-0007 BENARD JOHN MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
71PS0101063-0028 HILARY LEMBRIS SOIKANMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
72PS0101063-0042 MESHACK PETER MALISAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
73PS0101063-0005 BARAKA CHRISTOPHER JUSTINEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
74PS0101063-0014 DENICE PASKALI SULLEYMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
75PS0101063-0011 CHRISPIN LOID MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
76PS0101063-0029 INNOCENT HAMSON MWASOTEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
77PS0101063-0002 AMOSI DAVID MTALEMWAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
78PS0101063-0004 AYUBU HASHIMU LOILOLEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
79PS0101063-0006 BARAKA OSEWE SALMONMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
80PS0101063-0003 ARAPHAT AYUBU ABUDALLAHMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
81PS0101063-0015 DICKSON STEVEN WILSONMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
82PS0101063-0017 EMMANUEL JACKSON MESHURIEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
83PS0101063-0031 JAMES ESTOMI ZEPHANIAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
84PS0101063-0036 JOSHUA ALOYCE LOTHASARUWACKMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
85PS0101063-0043 NOVATUS ELIAS JOHNMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
86PS0101063-0047 RAHIM ALPHAN RAMADHANMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
87PS0101063-0019 ERICK JASTINE MBOYAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
88PS0101063-0021 EZEKIA JULIUS LOISULEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
89PS0101063-0020 EZEKIA JOHN MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
90PS0101063-0012 CHRISTIAN LOID MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
91PS0101063-0037 JOSHUA MESHACK KUMBURUMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
92PS0101063-0055 SHEDRACK ELISHA MAEMBEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
93PS0101063-0022 EZRA LOMNYAKI MUHINDIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
94PS0101063-0050 REGAN LELO MMARIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
95PS0101063-0059 YESE SILVESTAR KOMBEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
96PS0101063-0033 JAMES SAMWELI STEPHANOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
97PS0101063-0051 SAIMONI RAIMONI MCHOMVUMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
98PS0101063-0046 PETER JUVENAL PETERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
99PS0101063-0048 RAZAKI HARUNA DAUDIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
100PS0101063-0049 REGAN ALEX LUKUMAIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
101PS0101063-0034 JONATHAN EMANUEL PETERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
102PS0101063-0044 ORJATARTAN ELIBARIKI LEMOMOIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
103PS0101063-0058 YAHAYA SHABAN ALLYMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
104PS0101063-0041 LAMECK SHEDRACK MEAGIEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
105PS0101063-0056 SHEDRACK GAMALIEL AYOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
106PS0101063-0054 SAMWELI ZEPHANIA MASUKAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
107PS0101063-0040 KELVIN RIZIKI LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
108PS0101063-0057 SILVIN EMANUEL LYIMOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
109PS0101063-0053 SAMWELI EDWARD ALPHONCEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
110PS0101063-0060 YOHANA LUCAS MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
111PS0101063-0045 PATRICK EMANUEL RODENMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
112PS0101063-0052 SAMWELI DAMIAN FEDRICKMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
113PS0101063-0024 GODLOVE ALEX GODSONMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya