BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101066 - NGARAMTONI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101066-0080 FAITH MUSA NDAHANFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
2PS0101066-0104 LIDYA DEO DEOFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
3PS0101066-0121 PATRISIA PAULO THOMASFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
4PS0101066-0139 WINNIE JAMES MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
5PS0101066-0102 LEAH LENGISHON LUKUMAYFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
6PS0101066-0109 MARIAMU HEMEDI MUSAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
7PS0101066-0116 NEEMA MUSA WILLIAMFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
8PS0101066-0099 JESCA SAMSON MUNGAYAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
9PS0101066-0133 THERESIA ROBERT MKUMBOFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
10PS0101066-0130 SESILIA PENDAELI PINIELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
11PS0101066-0094 IRENE ROBERT SINDAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
12PS0101066-0138 WINFRIDA FRANK NZUMILEFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
13PS0101066-0106 LULU SIMON LAIZERFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
14PS0101066-0072 ANNA JACOB MASUNCHEFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
15PS0101066-0095 JACKLINE JOHN MASSAWEFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
16PS0101066-0085 GLORY ADAM SINGOIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
17PS0101066-0076 CHRISTINA JUMA KAYOKAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
18PS0101066-0136 UPENDO PENDAEL SAMWELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
19PS0101066-0069 ANGEL REGAN LEPUKENYAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
20PS0101066-0135 UPENDO JOHN SANEFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
21PS0101066-0075 CHRISTINA EDWARD CHUMOFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
22PS0101066-0086 GLORY IBRAHIM HAYGUTHFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
23PS0101066-0068 AMINA HASSAN MUNAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
24PS0101066-0114 MERY BRAYSON MKUMBOFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
25PS0101066-0074 BIRIGITA ELPHAS MOLLELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
26PS0101066-0105 LILIAN SAITOTI TARANGEIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
27PS0101066-0120 PAMELA PINIEL PINIELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
28PS0101066-0073 BEATRIC RUBEN RUBENFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
29PS0101066-0082 FLAVIANA FILIBERT TESHAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
30PS0101066-0070 ANNA ALOICE PAMBIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
31PS0101066-0077 ELINIPA MIKA SAIDFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
32PS0101066-0084 GLADNESS STIVEN JAPHETFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
33PS0101066-0078 ESTER LEMALI NAFTALFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
34PS0101066-0083 GIFT ESTOMIHI NDEWARIOFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
35PS0101066-0112 MAURIN SAMWEL MOLLELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
36PS0101066-0071 ANNA BILAL NDUIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
37PS0101066-0089 HADIJA ISSA RAJABUFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
38PS0101066-0107 MAGDALENA GABRIEL MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
39PS0101066-0090 HANATH HASSAN SHARIFUFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
40PS0101066-0103 LEILA PRIVU DAUDIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
41PS0101066-0093 IRENE HENDRY MOLLELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
42PS0101066-0111 MARY JOHN JOSANAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
43PS0101066-0098 JENIFA JOSEPH MAPUNDAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
44PS0101066-0132 SHADYA ELIAS SAIDFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
45PS0101066-0117 NEEMA PETRO HEMAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
46PS0101066-0126 RISPA EMMANUEL AKYOOFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
47PS0101066-0081 FATINA BAKARI YUSUFUFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
48PS0101066-0088 GRACE JULIUS MELEJIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
49PS0101066-0091 HAPPYNESS JACKSON JACOBFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
50PS0101066-0119 NOELA NICODEMO TESHAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
51PS0101066-0124 QUEEN RICHARD NANGAWEFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
52PS0101066-0127 SARAH GREYSON PINIELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
53PS0101066-0134 UPENDO ABEL EDWARDFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
54PS0101066-0096 JASMIN KAIFA SAIDIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
55PS0101066-0113 MAURIN STEVEN JOHSONFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
56PS0101066-0100 JOAN GEOFREY MGONJAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
57PS0101066-0118 NEEMA SELVIN MASANJAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
58PS0101066-0125 REBECA MELAU MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
59PS0101066-0101 JOHARI ANTONY MSINGAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
60PS0101066-0108 MARIAM MIKIDADI NTANDUFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
61PS0101066-0110 MARS RAMADHANI RAJABUFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
62PS0101066-0115 NEEMA MENGORIKI KISAMBUFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
63PS0101066-0128 SARAH PAULO CHARLESFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
64PS0101066-0131 SESILIA YONA FEDRICKFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
65PS0101066-0123 QUEEN LAZARO LUKUMAYFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
66PS0101066-0137 VERONICA LAURENT SULLEFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
67PS0101066-0122 PAULINA PHILIPO LOILOLEFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
68PS0101066-0011 BRAYAN SIGSRATON SHABANMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
69PS0101066-0024 FARAJA MIAGIE MSEEMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
70PS0101066-0019 ELIA SEURI MUKAREMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
71PS0101066-0028 GIFT FURAHA RABSONMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
72PS0101066-0042 JAPHET SAULI MOLLELMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
73PS0101066-0049 JUMANNE HAMISI JUMANNEMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
74PS0101066-0063 SIMON ELIAS LUKUMAYMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
75PS0101066-0047 JUMA NAJIMU JUMAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
76PS0101066-0031 HASSAN IDD ATHUMANIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
77PS0101066-0033 HATIBU MUHAMED AMIRIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
78PS0101066-0058 PETER SAMWEL KIVUYOMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
79PS0101066-0060 SHADRACK ALMEN MSINGWAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
80PS0101066-0002 AKSON KELVIN LOSINGOMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
81PS0101066-0036 INOCENT PHILIPO MOSHYMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
82PS0101066-0055 NEHEMIA MOSSES SEKEYANMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
83PS0101066-0006 ANTON DENES AVINGISTONMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
84PS0101066-0040 JACKSON RUBEN AZAYOMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
85PS0101066-0051 KHALIDI JUMA SINGANOMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
86PS0101066-0015 DANIEL EMMANUEL MAEDAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
87PS0101066-0022 ERICK KUMBUAELI GABRIELMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
88PS0101066-0029 GIFT JAMES ROBARTMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
89PS0101066-0030 GODFREY MELAU MALYAMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
90PS0101066-0061 SHEDRACK EMMANUEL SOLOMONMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
91PS0101066-0018 EDWARD EMMANUEL KWEKAMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
92PS0101066-0023 EZEKIEL EMMANUEL OLAISMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
93PS0101066-0041 JACOB BAHATI VITALISMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
94PS0101066-0050 KARIM YUSUFU JUMAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
95PS0101066-0043 JOEL JOHN MAJOMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
96PS0101066-0048 JUMANNE BASHIRU RAMADHANIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
97PS0101066-0062 SHEDRACK ROBERT LAIZERMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
98PS0101066-0035 IBRAHIMU MUSA ABDALLAHMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
99PS0101066-0037 ISAYA JOSEPH MOLLELMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
100PS0101066-0054 NASORO HUSSENI MKUYAMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
101PS0101066-0056 OBEDI STEPHANO MESHACKMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
102PS0101066-0017 DILAITH GODFREY LESANGAIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
103PS0101066-0034 HENDRY GEORGE ALBERTMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
104PS0101066-0057 OMARY RIDHIWANI MDEEMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
105PS0101066-0009 BENSON HANCE KISAMOMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
106PS0101066-0012 CHARLES PETER SUNGIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
107PS0101066-0026 GEORGE REVOCATUS ISHENGOMAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
108PS0101066-0065 WENSELEY DEOGRATIUS LOISHOOKIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
109PS0101066-0007 ANWARY ISMAIL ABEIDMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
110PS0101066-0014 CHRISTIAN TIMOTHEO DANIELMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
111PS0101066-0021 ELISHA LAZARO JOHNMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
112PS0101066-0004 ALLY RAMADHANI MSANGIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
113PS0101066-0008 BENARD ANOLD SHIRIMAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
114PS0101066-0038 ISSA ALLY KIMWERIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
115PS0101066-0053 MOHAMED HASSAN SULEIMANMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
116PS0101066-0001 ABDULI MAJID KASSIMUMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
117PS0101066-0020 ELISHA KAROSI MUNUOMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
118PS0101066-0032 HASSAN WAZIRI WAZIRIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
119PS0101066-0010 BRAYAN DICKSON SAIMONMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
120PS0101066-0025 GEORGE COLLIN SEMBEMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
121PS0101066-0066 YOROBOAM WILFREDY SAKAYAMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
122PS0101066-0027 GERALD STEVEN MBILINYIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
123PS0101066-0046 JOSHUA DAUDI MBARUKUMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
124PS0101066-0003 ALBERT ALPHONCE NCHIMBIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
125PS0101066-0039 JACKSON CHARLES DANIELMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
126PS0101066-0045 JOSHUA DAUDI JOHNMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
127PS0101066-0052 LARIP LOMNYAKI MELUSORIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya