BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101067 - NG'IRESI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101067-0036 BEATRICE CHARLES KALAMBUYAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
2PS0101067-0037 BEATRICE DANIEL THOBIKOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
3PS0101067-0038 CAREEN NELSON ALPHAYOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
4PS0101067-0035 ANJELINA MOSSES SHANGARAIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
5PS0101067-0039 CAREEN OLAIS MBESEREFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
6PS0101067-0033 ANITHA ELINEEMA LOISHOOKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
7PS0101067-0029 AGAPE BONSON VASHAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
8PS0101067-0032 AGNES CHRISTOPHER VAVAEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
9PS0101067-0034 ANJELA THOMAS SABAYAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
10PS0101067-0052 MARIA LUKA LOITOVUAKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
11PS0101067-0050 HAPPY ELISANTE JOSHUAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
12PS0101067-0051 IRINE SAMWEL JOHNFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
13PS0101067-0048 GLORY JOFREY LIKINJIYEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
14PS0101067-0056 NEEMA ANDREA EMANUELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
15PS0101067-0040 DIANA MUSA ELIAPENDAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
16PS0101067-0047 FRIDA STEPHANO SIMONFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
17PS0101067-0054 NANCY SAMWEL WILLIAMFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
18PS0101067-0041 EDITA JOFREY LIKINJIYEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
19PS0101067-0063 SHALOM ERNEST ABRAHAMFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
20PS0101067-0043 ESTER DANIEL SANGAYONFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
21PS0101067-0045 FARAJA CHARLES LOMNYAKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
22PS0101067-0058 PRISCA AMON MATHAYOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
23PS0101067-0044 ESTER JONATHAN MASHUDAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
24PS0101067-0042 ELISIFA LOSIEKU SAROYENANGAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
25PS0101067-0059 QUEEN PENDAELI RAPHAELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
26PS0101067-0049 GRACE JOSEPH KIMBAIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
27PS0101067-0046 FLAVIAN JOHN BARNABAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
28PS0101067-0055 NAOMI MIKA LOANYUFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
29PS0101067-0030 AGAPE ISACK TARETOIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
30PS0101067-0031 AGAPE THOBIAS LOTISIAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
31PS0101067-0060 REBEKA ELIAKIMU LABANFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
32PS0101067-0062 SARAFINA BETHUEL MELAYEKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
33PS0101067-0064 THABITA EPHATA ERNESTFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
34PS0101067-0057 OMEGA ANDERSON LOMAYANIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
35PS0101067-0065 VANESA JAMES KISARUFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
36PS0101067-0053 MOURINE NELSON NIKODEMOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
37PS0101067-0061 RITHA ELISHA EMANUELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
38PS0101067-0001 ALBERT GEOFREY SIKOREIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
39PS0101067-0006 DERICK VUMILIA OLAISMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
40PS0101067-0011 FADHILI OMBENI ANAELIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
41PS0101067-0013 GODWIN GEORGE LOGIRUMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
42PS0101067-0002 CATHBETI LOTHA ANAELIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
43PS0101067-0018 ISAYA ERICK SAIGARAIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
44PS0101067-0009 EVANCE STEPHANO NAFTALMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
45PS0101067-0023 REGAN ABIUDI MELAYEKIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
46PS0101067-0024 REGAN SAMWEL LOGIRUMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
47PS0101067-0014 GOODLUCK ELIAS LOISIRITOREMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
48PS0101067-0003 CHRISTIAN ZAKARIA SANGAYOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
49PS0101067-0021 LEMBRIS SAMWEL NDIYOGIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
50PS0101067-0026 ROBSON ESTOMIHI MARTINIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
51PS0101067-0027 SAIDI ELIA SAIDIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
52PS0101067-0028 YOHANA ISRAEL LAWASAREMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
53PS0101067-0008 EMANUEL ELIBARIKI LOIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
54PS0101067-0004 DANIEL ELISANTE JOSHUAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
55PS0101067-0010 FADHILI EPHRAEM LOISHIYEKIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
56PS0101067-0022 PROSPER GODWIN ERNESTMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
57PS0101067-0015 HANCE PETER SAIGARAIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
58PS0101067-0017 IBRAHIMU ELINEEMA LOTHAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
59PS0101067-0020 LAZARO GODLOVE MARABUIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
60PS0101067-0007 ELIAS FANUEL LOSIEKUMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
61PS0101067-0025 RICHARD LOTH ALFAYOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
62PS0101067-0016 IBRAHIM YOHANES RAPHAELMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
63PS0101067-0005 DERICK MELECKZEDECK LOTHAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
64PS0101067-0019 JUNIOR CHARLES LOISULIEMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
65PS0101067-0012 FREEMAN AMON ABRAHAMMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya