BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101074 - OLDADAI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101074-0114 SALMA ISSA MTUIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
2PS0101074-0118 SWABRINA NURDIN LYIMOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
3PS0101074-0102 MELANIA ATANASIO MINJAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
4PS0101074-0113 SALIFYANJI LOLENSI SICHONEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
5PS0101074-0123 ZAINABU PENDAEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
6PS0101074-0103 NAOMI AMONI MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
7PS0101074-0104 NEEMA JAMES MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
8PS0101074-0121 VERONICA MICHAEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
9PS0101074-0122 VIVIAN MATINDE MGAYAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
10PS0101074-0112 ROSEMARY EMANUELI MATEMUFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
11PS0101074-0105 NORA ALFAYO LAIZERFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
12PS0101074-0120 VERONICA GERVAS EMAIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
13PS0101074-0119 TERESIA PETER SWAIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
14PS0101074-0106 PRISCA CHARLES MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
15PS0101074-0101 LOVENESS DICKSON MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
16PS0101074-0108 RAHELI NASHON MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
17PS0101074-0115 SARAH RAIMOND LAIZARFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
18PS0101074-0107 PRISCA VICTER LASWAIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
19PS0101074-0109 REBEKA EVAREST MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
20PS0101074-0116 SHARON ALLY MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
21PS0101074-0110 RISPA SAMWEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
22PS0101074-0111 ROSE PHILIMON MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
23PS0101074-0100 LATIFA JOHN SANGAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
24PS0101074-0117 SUMAIYA HAMISI ITUPAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
25PS0101074-0076 CAREEN LOMAYAN MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
26PS0101074-0091 HADIJA ISSA GIDAMEKODAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
27PS0101074-0092 HERIETH RASIELI KIVUYOFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
28PS0101074-0090 GLORY BERNARD MUNISHIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
29PS0101074-0093 IRENE ANDREA MASAWEFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
30PS0101074-0082 ELIZABETH THOMAS MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
31PS0101074-0089 GLADNESS WILFRED MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
32PS0101074-0094 IRENE ELIASI MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
33PS0101074-0085 ESTER JACKSON MINJAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
34PS0101074-0098 JOAN JIMMY MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
35PS0101074-0081 ELIZABETH JACKSON MINJAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
36PS0101074-0088 FARAJA NATANAEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
37PS0101074-0095 JANETH ERIC SAMWELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
38PS0101074-0079 DORKAS EMANUEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
39PS0101074-0084 ESTER EMANUEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
40PS0101074-0099 JOAN LOANYUNI MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
41PS0101074-0078 DIGNA EMANUEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
42PS0101074-0086 EVALINE ELIBARIKI MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
43PS0101074-0097 JASMINI JULIAS MUSHIFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
44PS0101074-0087 FAITH DANIEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
45PS0101074-0096 JASMIN MOHAMED ALLYFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
46PS0101074-0083 EMILIANA PASKALI PANGAFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
47PS0101074-0080 DORKAS JOEL MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
48PS0101074-0077 DAMARI FRANK MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
49PS0101074-0073 AGAPE ELPHASI MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
50PS0101074-0075 ASHA HARUNA HUSSEINFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
51PS0101074-0074 AGAPE LESSION MOLLELFemaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
52PS0101074-0006 ANDREW AGUSTINO LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
53PS0101074-0048 LAMBERIT RUTABINGWA IZORAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
54PS0101074-0059 RODRICK PETER MINJAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
55PS0101074-0012 CATHIBETH JONSON MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
56PS0101074-0018 EMANUEL CHARLES MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
57PS0101074-0001 ABEL LUKA MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
58PS0101074-0035 ISACK JOSEPH MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
59PS0101074-0072 YUGEN DAVID MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
60PS0101074-0010 BIGZAN GODWINE MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
61PS0101074-0060 SAMSON CHARLES SHEKIMWERIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
62PS0101074-0005 AMINIEL EZRA MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
63PS0101074-0031 HANCE EPHATA MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
64PS0101074-0033 IMANI ZEPHANIA MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
65PS0101074-0040 JOEL GODSON MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
66PS0101074-0034 INOCENT ELIAKIMU MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
67PS0101074-0053 OBADIA NAIMAN LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
68PS0101074-0009 BARAKA GERSON MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
69PS0101074-0024 ERICK FANUEL MNDEMEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
70PS0101074-0066 SHEDRACK JAPHETI MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
71PS0101074-0032 IMAN JAPHETI MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
72PS0101074-0039 JOEL AGUSTINO MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
73PS0101074-0021 EMANUEL JULIUS MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
74PS0101074-0049 MELKIZEDECK STEPHANO MUSHIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
75PS0101074-0002 ABRAHAMU JOSEPH MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
76PS0101074-0028 EZEKIEL HERI MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
77PS0101074-0029 EZEKIEL PENDAEL LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
78PS0101074-0044 JOVAN WILSON MEROMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
79PS0101074-0063 SAMWEL ELISANTE MBALAKAIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
80PS0101074-0027 ESSAU MICHAEL KIVUYOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
81PS0101074-0030 FADHILI GODFREY MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
82PS0101074-0043 JOSHUA MUSSA PANJOBELOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
83PS0101074-0025 ERICK FREDY MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
84PS0101074-0062 SAMSON RUBEN MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
85PS0101074-0008 AUGUSTINO BETUEL MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
86PS0101074-0045 KELVIN ALLY MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
87PS0101074-0007 ARON MAIKO LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
88PS0101074-0042 JOSEPH RUAICHI MTUIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
89PS0101074-0065 SHEDRACK GODWINE KAAYAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
90PS0101074-0003 AGUSTINO ANTON DUWEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
91PS0101074-0017 ELISHA EMANUEL MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
92PS0101074-0019 EMANUEL EZEKIEL SANGAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
93PS0101074-0054 PATRICK ABRAHAMU LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
94PS0101074-0068 VICENT JACOBO MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
95PS0101074-0014 DAVID AGUSTINO MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
96PS0101074-0051 MOSES SAMWEL LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
97PS0101074-0056 PIUS YOHANA SHANIMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
98PS0101074-0038 JEREMIA JOEL MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
99PS0101074-0069 VICTOR GODSON MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
100PS0101074-0015 DENIS MATHAYO MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
101PS0101074-0050 MOSES PAULO MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
102PS0101074-0057 PROSPA RICHARD LEVOYOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
103PS0101074-0011 BRYAN OBED LYAMUYAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
104PS0101074-0046 KELVIN FRANAEL MBISEMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
105PS0101074-0058 PRYAGOD JAMES LAIZERMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
106PS0101074-0026 ERICK JASTINE MKUNAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
107PS0101074-0061 SAMSON ROBISON SILAAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
108PS0101074-0023 EMANUEL PENDAEL MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
109PS0101074-0047 KELVIN HENERY KAHUMBAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
110PS0101074-0052 NELSON YONA NJIKUMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
111PS0101074-0055 PATRICK KABAZILE MBOGOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
112PS0101074-0016 ELIPIDI JOHN TARIMOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
113PS0101074-0020 EMANUEL ISAYA MAHALLANAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
114PS0101074-0037 JEREMIA ALLY MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
115PS0101074-0067 SHEDRACK YUSUPH MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
116PS0101074-0036 JACKSON JULIUS HAMISMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
117PS0101074-0071 YAKOBO JOSEPH MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
118PS0101074-0013 DANIEL MIKA MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
119PS0101074-0041 JOHN JAPHETI KIVUYOMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
120PS0101074-0022 EMANUEL KASIANI MALYAMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
121PS0101074-0064 SAMWEL LOITOVUAKI MOLLELMaleOLDADAIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya