BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101075 - OLDENDERETI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101075-0036 ENDEESHI MEJOOL LONG'IDAFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
2PS0101075-0035 DORIS SIMON MELITHAFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
3PS0101075-0038 GIVEN JOSHUA MARTINFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
4PS0101075-0043 NAOMI PINIEL MERIANOIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
5PS0101075-0046 RISPA MARTIN LOTHAFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
6PS0101075-0034 BABY MAYONI TEETIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
7PS0101075-0039 HOSIANA OLAIS MEJOOLFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
8PS0101075-0041 JESKA JULIAS MERIANOIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
9PS0101075-0040 JENIPHA SIMIYON MIKAELIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
10PS0101075-0042 LIDYA KIPARA LAIZERFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
11PS0101075-0044 QUEEN MESEYEKI MBALAKAIFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
12PS0101075-0037 EVALINE OMBENI LOTHAFemaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
13PS0101075-0012 INOCENT JACKSON ISMAILMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
14PS0101075-0019 MESIAKI KISIOKI SINGEENIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
15PS0101075-0017 KELVIN ZAKAYO MAINGEMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
16PS0101075-0011 GERALD JOEL MEJOOLMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
17PS0101075-0016 KELVIN MINYALI LEMUNDULIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
18PS0101075-0010 GEORGE MELEJACK MBALAKAIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
19PS0101075-0013 JACKSON EMANUEL LAIRUMBEMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
20PS0101075-0007 EZEKIA MELITHA LEYANIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
21PS0101075-0005 BARAKA SANARE SAITABAUMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
22PS0101075-0018 LIVING AMRI EZEKIELMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
23PS0101075-0009 FURAHIN JOHN NJIVAINEMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
24PS0101075-0003 AMON SIMON SARUNIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
25PS0101075-0006 EBENEZA SOLOMON MIKAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
26PS0101075-0002 AMANI PHILIMON MBALAKAIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
27PS0101075-0023 PETER KISIOKI SINGEENIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
28PS0101075-0027 SAMWEL LIKINGURANE SINGEENIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
29PS0101075-0026 RASHIDI HASHIMU LUDOVICKMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
30PS0101075-0031 WILLIAM MAGLAN LEYANIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
31PS0101075-0021 PAULO DANIEL MOLLELMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
32PS0101075-0029 SILAS MESIAKI MESARIEKIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
33PS0101075-0032 ZAKARIA SIMON LAIZERMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
34PS0101075-0020 OMBENI SAKINOI LEYANIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
35PS0101075-0033 ZEBEDAYO THOBIKO KIPARAMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
36PS0101075-0024 PINIEL LIKINGURANE SINGEENIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
37PS0101075-0022 PAULO JOHN NGAANMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
38PS0101075-0025 RAPHAEL LANGIDARE SARUNIMaleOLE MEDEYEKutwaARUSHA DC
39PS0101075-0008 FRANK EDWARD LAIRUMBEMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya