BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101079 - OLGILAI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101079-0083 HOSIANA JACKSON LOMAYANIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
2PS0101079-0088 JEMIMA CHARLES LOITING'DAKIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
3PS0101079-0106 SHANGGLORY GODSON LENGARIUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
4PS0101079-0085 IRENE ELIFAS LOYFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
5PS0101079-0103 NOSINI PETER BAKARIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
6PS0101079-0089 JOYCE EMANUEL ANDREAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
7PS0101079-0107 SHANGWE WILLIAM LOIMUTIEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
8PS0101079-0094 LOVENESS OBEDI LOMAYANIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
9PS0101079-0068 CAROLINE JAPHET PETERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
10PS0101079-0086 JANETH COLTIN ERNEYFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
11PS0101079-0070 DAINES MIKA SUPUKFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
12PS0101079-0084 IMANI MAIKO LOTHAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
13PS0101079-0071 DIANA JAKOB NAVAYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
14PS0101079-0065 ANITHA SAMWEL JUSTONFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
15PS0101079-0072 DORCAS GIDION MARIASFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
16PS0101079-0074 EVALINE LOGOLIEKI SAINAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
17PS0101079-0079 GLORY GODFREY MBIKASANAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
18PS0101079-0090 LEAH LUCAS LEVANDOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
19PS0101079-0067 BEATRICE BONIFACE ANDREAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
20PS0101079-0104 RITHA THOBIAS LOISHIYEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
21PS0101079-0069 CECILIA LABAN MIYOIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
22PS0101079-0081 HAPPYNESS CHARLES SAINYEYEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
23PS0101079-0076 FLORA EMANUEL ELIOTAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
24PS0101079-0078 GLADNESS RAMA NOAHFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
25PS0101079-0075 FELISTA JOSEPH YOHANESFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
26PS0101079-0097 MARIA ELIAU LOYFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
27PS0101079-0099 MIRIAM OLAIS MZEEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
28PS0101079-0082 HERIETH LOSERIAN LONG'IDAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
29PS0101079-0093 LOVENESS FREDY ELISHAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
30PS0101079-0095 MAGRETH VICTOR LOTHAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
31PS0101079-0087 JANETH ISRAEL LENGOJEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
32PS0101079-0101 NAI DANIEL NAVAYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
33PS0101079-0092 LIDYA JACOB LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
34PS0101079-0102 NAOMI ARON NAVAYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
35PS0101079-0077 FRANSISCA MARKO BOAZFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
36PS0101079-0098 MAURINE WILSON KAMBEIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
37PS0101079-0100 MIRIAM PETER SAINAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
38PS0101079-0066 ANJELA CHRISTOPHA AGUSTINOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
39PS0101079-0073 ESUVATH MATHAYO YANGANFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
40PS0101079-0080 GUDNESS GIDION LOISHIYEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
41PS0101079-0091 LEILA WILLIAM MESIAKIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
42PS0101079-0105 ROSE GODIFREY MESHILAAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
43PS0101079-0109 VICTORIA LUCAS LEVANDOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
44PS0101079-0108 STELLA LOBIKIEKI LEVANDOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
45PS0101079-0111 WINNIE MARTINE SAILEVUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
46PS0101079-0110 WINIFRIDA PIUS SANDAMUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
47PS0101079-0112 WINNIE MESHACK ROGOINEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
48PS0101079-0062 YOHANA HERI SAITABAUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
49PS0101079-0063 YONA DANIEL MESOVIROMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
50PS0101079-0064 ZEDEKIA ERNEST SAMWELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
51PS0101079-0039 LINO SILAS EFRAEMMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
52PS0101079-0005 AMANI EMANUEL LASEKOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
53PS0101079-0023 GERALD EDMUND SAIGURANMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
54PS0101079-0017 ERICK KELVIN MBESEREMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
55PS0101079-0019 EZEKIA JOSEPH MINYALIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
56PS0101079-0002 ABRAHAMU PETER DAVIDMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
57PS0101079-0016 EMANUEL ISMAIL SAITERUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
58PS0101079-0033 JUNIOR EVANCE LUKUMAYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
59PS0101079-0031 JUNIOR AMON LOSIYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
60PS0101079-0010 DEODATH ABRAHAMU SAMSONMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
61PS0101079-0003 AGUSTINO ISSA MORWOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
62PS0101079-0008 DAUDI DANIEL LOSIYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
63PS0101079-0014 EBENEZER LAZARO LIKIMBOIVOIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
64PS0101079-0009 DEO SAIMALYE MIGARUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
65PS0101079-0027 ISAYA SAMWEL MIYOIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
66PS0101079-0001 ABIUDI ELIFAS LOTHAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
67PS0101079-0029 JOSIA DICKSON LAWASAREMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
68PS0101079-0004 AMANI DANIEL DAUDIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
69PS0101079-0040 LIVINGSTONE GIDION MARIASMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
70PS0101079-0011 DION GODFREY MBIKASANAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
71PS0101079-0020 FLAVIAN HASHIMU SAITERIEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
72PS0101079-0034 KELVIN AMON IZRAELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
73PS0101079-0022 GASPER ELIAS LENDEONMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
74PS0101079-0046 OBADIA MEVERIK LOBIKIEKMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
75PS0101079-0060 SULEMANI PAULO LAZAROMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
76PS0101079-0041 MALAKI MANASE ELIASMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
77PS0101079-0012 EBENEZA BILDA JOHNMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
78PS0101079-0059 STIVIN ALBART MESIAKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
79PS0101079-0058 SHALOM DANIEL LOTHAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
80PS0101079-0049 PASKAL JOAKIMU LEVANDOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
81PS0101079-0048 OJUNGU ALEX THOBIASMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
82PS0101079-0061 YOHANA DANIEL OBEDIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
83PS0101079-0013 EBENEZA SAMWEL MOYAIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
84PS0101079-0015 ELISHA CHARLES LOISHOOKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
85PS0101079-0055 SAITOTI OJUNGU EPHRAEMMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
86PS0101079-0053 REGAN JOSHUA SHAVIAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
87PS0101079-0051 RAFAELI ALEX SHARISHOIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
88PS0101079-0032 JUNIOR DEO NGIDAINEIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
89PS0101079-0054 SAITOTI EMANUEL ELIPHASMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
90PS0101079-0026 INOCENT RICHARD BOAZMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
91PS0101079-0050 PATRICK EMANUEL LOYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
92PS0101079-0007 AYUBU GABRIEL LUKUMAYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
93PS0101079-0021 GABRIEL CHARLES AYUBUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
94PS0101079-0056 SAMWEL LESKAR SUPUKMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
95PS0101079-0045 OBADIA LEMBRIS MUHINDIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
96PS0101079-0018 ERICK LEMBRIS LORIKUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya