BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101080 - OLJORO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101080-0056 WITNESS KORDUNI LEKUSARAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
2PS0101080-0023 BEATRICE LOMAYANI NAJUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
3PS0101080-0024 DAINESS RICHARD SAILEVUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
4PS0101080-0025 DIANA LAIS NOTHFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
5PS0101080-0037 LINDA OLDING'IDI NOTHFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
6PS0101080-0045 MONIKA EMANUEL LOTEGELWAKIFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
7PS0101080-0049 NAMNYAKI TARAKWA LOGIRUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
8PS0101080-0055 TABITA SAMWELI NOTHFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
9PS0101080-0027 EINOTH LOSHILU MELEYANIFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
10PS0101080-0034 KAREN PETER SKONAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
11PS0101080-0041 MARIA SAING'ORIE LEMARIOFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
12PS0101080-0051 NEEMA SAITABAU KALAMAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
13PS0101080-0028 EVALINE TAJIRI LEKUSARAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
14PS0101080-0039 MARIA ELIPHAS LENGINENIYAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
15PS0101080-0036 LIDIA LOISHIYE LARUBAREFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
16PS0101080-0050 NAOMI SINGOY SAILEVUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
17PS0101080-0033 JENIPHA LAIRUMBE SUNG'AREFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
18PS0101080-0035 LATIFA NOAH REUBENFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
19PS0101080-0042 MARTHA MATHAYO SAKREIFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
20PS0101080-0043 MARY LOMAYANI LONG'IDUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
21PS0101080-0040 MARIA LEMOMO SINDATOFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
22PS0101080-0038 MAMY NDIYOGI SAIMALIEFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
23PS0101080-0047 NAMNYAKI MISEYEKI NOTHFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
24PS0101080-0053 SALOME PALAI NGARAVITIFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
25PS0101080-0048 NAMNYAKI MUYAE LOGIRUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
26PS0101080-0044 MARY LONGISHU SABAYAFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
27PS0101080-0032 GLADNESS TITO NOTHFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
28PS0101080-0029 FAIDHA IDDI RAMADHANIFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
29PS0101080-0031 GLAD SAIBULU SAILEVUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
30PS0101080-0052 PENDO TOVIWO SANGAUFemaleENDEVESKutwaARUSHA DC
31PS0101080-0004 DANIEL SAITOTI SINDATOMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
32PS0101080-0007 ELIUDI LOITOVUAKI MEDUTIEKIMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
33PS0101080-0010 JONAS MELEJIEKI SALEMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
34PS0101080-0003 BABA MIAGE SAILEVUMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
35PS0101080-0016 LOWASSA LEVILAL SANGAUMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
36PS0101080-0006 ELIBARIKI JULIAS SAITOBIKIMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
37PS0101080-0011 JONAS MESHACK PALAIMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
38PS0101080-0013 LEGWANA SAIMALIE MBILEMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
39PS0101080-0019 MUSA MELAMI LOTEGELWAKIMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
40PS0101080-0022 SAMWEL MOIKAN WAVIMaleENDEVESKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya