BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101088 - OLTUROTO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101088-0077 SHUKURU PAULO SULULUFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
2PS0101088-0067 MIRIAMU LOISHIYE ABRAHAMFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
3PS0101088-0074 REGINA ISMAEL KIVOYANFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
4PS0101088-0070 NEEMA WILFRED MATHAYOFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
5PS0101088-0072 NORAH LOISHIYE KIVOIYANFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
6PS0101088-0075 ROZY CHRISTOPHA SAMWELFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
7PS0101088-0079 TUMAIN MUNGAS KELEFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
8PS0101088-0058 IRENE LOMNYAKI LOTANG'AMWAKIFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
9PS0101088-0076 SHARON ELIBARIKI OBEDIFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
10PS0101088-0064 MAGRETH GABRIEL LOTASARWAKIFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
11PS0101088-0078 TRINIT SIMON PETERFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
12PS0101088-0066 MAURINE WILLIAM JACOBFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
13PS0101088-0055 GLORY ASHERY LUCASFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
14PS0101088-0071 NOLARIVU LOITOVOCK LEMBRISFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
15PS0101088-0054 GLORIA WILFRED SAMWELFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
16PS0101088-0069 NABARACK ADAM LEMBUSELFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
17PS0101088-0081 YUSTA JONAS LOMBOIFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
18PS0101088-0057 HELENA SEBASTIAN TESHAFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
19PS0101088-0062 JUSTINA JOHN SAKAYAFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
20PS0101088-0080 WINNIE ELIBARIKI MREMAFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
21PS0101088-0056 HAPPNESS MENANSLING LONGIDAREFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
22PS0101088-0073 ONIKE JACKSON MOYOFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
23PS0101088-0063 LUCY DISMAS KAMILIFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
24PS0101088-0049 ELISIPHA WILLIAM ZEPHANIAFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
25PS0101088-0050 ESTER ABRAHAM GERALDFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
26PS0101088-0047 DORCAS JACOB YOHANESFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
27PS0101088-0048 EDINA YUSUPH JACOBFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
28PS0101088-0043 BEATRICE HUMPHREY JONASFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
29PS0101088-0044 BIBIANA EMANUEL AGUSTINOFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
30PS0101088-0046 DIANA LEMBRIS LUKUMAYFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
31PS0101088-0045 CAREEN ZAKAYO SARUNIFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
32PS0101088-0052 GLORIA AMANI KOMBEFemaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
33PS0101088-0053 GLORIA WILFRED MALESFemaleENYOITOKutwaARUSHA DC
34PS0101088-0001 AGUSTINO ATANAS GODFREYMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
35PS0101088-0015 EXAUD ASHAEL MESIAKIMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
36PS0101088-0022 GOODLUCK DOMINICK WILLIAMMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
37PS0101088-0010 EBENEZA TITOS LOIRUCKMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
38PS0101088-0009 EBENEZA PHILEMON LIKIMBIMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
39PS0101088-0027 ISAYA WILSON MITALAMIMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
40PS0101088-0005 BRAYAN RUBEN IKAYOMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
41PS0101088-0018 GADIELI JONAS MUNGASMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
42PS0101088-0035 NOEL JASTIN GERALDMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
43PS0101088-0007 DAUDI ISMAEL TIOFLOMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
44PS0101088-0012 EMANUEL ISACK LOIRUCKMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
45PS0101088-0023 HENDRY ELIPHAS LOOMONMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
46PS0101088-0002 BRAISON SAIMON MATHAYOMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
47PS0101088-0011 EDWARD MUNGAS KELEMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
48PS0101088-0025 ISAYA ELIAS MOLLELMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
49PS0101088-0016 EZEKIEL GODSON JEREMIAMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
50PS0101088-0013 EMANUEL LOISULA SANGAYANMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
51PS0101088-0040 SILVANO AGREY BETUELMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
52PS0101088-0039 SILAS ERICK LENDWALAMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
53PS0101088-0004 BRAYAN LOTHO NGARABALIMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
54PS0101088-0017 FRANK RAYMOND MELAUMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
55PS0101088-0019 GILBAT CHRISTOPHA SHAYOMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
56PS0101088-0034 NELSON FRENK MATHEWMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
57PS0101088-0036 PREYGOD ELIPHAS LOKAJIMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
58PS0101088-0020 GODLIZEN JASTINE SIMONMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
59PS0101088-0024 ISAYA AYUBU LENGAAMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
60PS0101088-0033 NEHEMIA ANDREA MARTINMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
61PS0101088-0006 CHRISTIAN TITOS JONASMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
62PS0101088-0030 KELVIN WILFRED MALESIMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
63PS0101088-0032 MALIAKI ADAMU PAULOMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
64PS0101088-0031 MAIKO PHILIPO SOLOMONMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
65PS0101088-0038 SAMWEL JORDAN EZRAMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
66PS0101088-0028 JONATHAN BARAKA SHABANIMaleOLTUROTOKutwaARUSHA DC
67PS0101088-0041 YESE RICHARD LONG'IDAREMaleENYOITOKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya