BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101089 - OLTURMET


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101089-0041 DEVOTHA AMANI ZAKARIAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
2PS0101089-0038 ANETH MICHAEL MUSHIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
3PS0101089-0043 ESUVATI ELIPHAS KALAMAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
4PS0101089-0040 DEBORA NAFTAL LOISHOOKIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
5PS0101089-0042 DORCAS CHARLES LOMBOYFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
6PS0101089-0058 NEMBRIS SANARE MASHARUBUFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
7PS0101089-0044 EVALINE PHILEMON RAPHAELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
8PS0101089-0054 JUDICA LEMBRIS MENG'ORUFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
9PS0101089-0057 MIRIAM JULIAS MENG'ORUFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
10PS0101089-0059 RAHEL RICHARD WILSONFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
11PS0101089-0039 BETHLOVE ELIBARIKI ARONFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
12PS0101089-0048 FRIDA SAMWEL LAISANGAIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
13PS0101089-0055 LINDA DICKSON NGOSIRAFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
14PS0101089-0056 MAGRETH PETER MOITAFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
15PS0101089-0051 GLORY EDWARD JOSEPHFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
16PS0101089-0052 IDAH ALEX RAMADHANIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
17PS0101089-0045 FARAJA PENDAELI MOLLELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
18PS0101089-0049 GETRUDA JOSEPH LEVILALIFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
19PS0101089-0053 JACKLINE PATEL SENEYOFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
20PS0101089-0046 FEITH AMANI SIFAELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
21PS0101089-0047 FEITH JOIL MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
22PS0101089-0050 GLADINESS LOISUJAKI LOMNYAKIFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
23PS0101089-0064 UPENDO LOISHIYE LONG'IDAREFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
24PS0101089-0065 ZAWADI JORDAN ISRAELFemaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
25PS0101089-0061 RIZIKI GADIEL MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
26PS0101089-0063 UPENDO JOSEPH SONGOYOFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
27PS0101089-0060 RISPA RICHARD MOLLELFemaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
28PS0101089-0015 ERIC ZEPHANIA SANAREMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
29PS0101089-0033 STEVEN JAMES NEVAVAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
30PS0101089-0034 VICTOR ELIBARIKI PETROMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
31PS0101089-0036 ZEPHANIA ERASTO WANGAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
32PS0101089-0023 MODEKAI NELSON LAZAROMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
33PS0101089-0025 PAULO ISSACK LAZAROMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
34PS0101089-0001 ALLEN DANIEL JOSEPHMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
35PS0101089-0005 BENJAMINI DANIEL JULIASMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
36PS0101089-0014 ENOCK ELIACHIM MELAUMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
37PS0101089-0019 GIPSON SIPHAEL JOSEPHMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
38PS0101089-0021 ISMAIL ABDI ISMAILMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
39PS0101089-0007 BOAZ PHILEMON RAPHAELMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
40PS0101089-0031 SAMSON ELIAS MOLLELMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
41PS0101089-0012 DICKSON JULIAS SUNG'AREMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
42PS0101089-0026 PAULO JACKSON LIBILIBIMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
43PS0101089-0028 PETRO MESHACK LOTASARWAKIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
44PS0101089-0037 ZEPHANIA SAITOTI LOSHOOKIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
45PS0101089-0009 CATHBERT ROBART JOHNMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
46PS0101089-0008 BOAZ SAMWEL KERIAKOMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
47PS0101089-0027 PAULO SAITOTI MANDALOMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
48PS0101089-0016 EZEKIEL CHARLES LEKAMBUSIMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
49PS0101089-0006 BENSON JOHN STEVENMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
50PS0101089-0013 EDSON AMINIEL JOHNMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
51PS0101089-0032 SAMSON PHILEMON SIARAMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
52PS0101089-0004 BENEDICT JUMANNE ISSAMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
53PS0101089-0022 ISRAEL LESION LAZAROMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
54PS0101089-0030 RICHARD ROBERT ABRAHAMMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
55PS0101089-0029 RAPHAEL EMANUEL MATHAYOMaleOSILIGIKutwaARUSHA DC
56PS0101089-0020 HAGAI GODWIN SANAREMaleOLTRUMETKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya