BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101091 - SASI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101091-0033 HELEN GILIAD MOSSESFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
2PS0101091-0035 JULIETH MAGLAN AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
3PS0101091-0032 HAPPINESS ELIREHEMA LOYFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
4PS0101091-0049 SHARON JORAM LOMAYANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
5PS0101091-0051 YASINTA JOSEPH MOSESFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
6PS0101091-0024 CLARA ASANTERABI YEUDAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
7PS0101091-0038 NACK LAZARO EMMANUELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
8PS0101091-0044 NURUEL HERIEL LOISHIYEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
9PS0101091-0028 ELIZABETH EMMANUEL ERNESTFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
10PS0101091-0046 SARA FRANK NYITIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
11PS0101091-0025 CLARA STEVEN LAIZERFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
12PS0101091-0043 NEEMA LAZARO MOLLELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
13PS0101091-0042 NEEMA ELIATOSHA EPHATAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
14PS0101091-0048 SARAH ERASTO JOELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
15PS0101091-0022 CAREEN EMMANUEL SOORIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
16PS0101091-0036 MARIAM ALNOORY MOHAMEDFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
17PS0101091-0050 VAILETH LOISHOOKI WILSONFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
18PS0101091-0047 SARAH ELIAS PETROFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
19PS0101091-0027 ELINAM ELISHA MESIAKIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
20PS0101091-0026 DORCUS SILVANO MOSSESFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
21PS0101091-0034 JOAN EDWARD SIMONFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
22PS0101091-0045 SABRINA SALUMU JUMAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
23PS0101091-0030 ESTER SUNDA ABRAHAMFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
24PS0101091-0029 ESTER JOSEPH LOTHFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
25PS0101091-0031 GLORY DAUDI STEVENFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
26PS0101091-0023 CHARITY EXAUDY WILSONFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
27PS0101091-0037 MARTHA GODWIN ABELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
28PS0101091-0040 NANCY ROBERT STEVENFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
29PS0101091-0016 LOSAI RICHARD LOSAISHOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
30PS0101091-0017 MARCO ENOCK ELIKANAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
31PS0101091-0021 SIMEON BONIPHACE BENJAMINMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
32PS0101091-0018 MOSES JOHN ELIASMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
33PS0101091-0019 NOEL LOIRUCK LOIVOTOCKMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
34PS0101091-0013 JAMES ABRAHAM LOTHMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
35PS0101091-0011 GODLUCK RAPHAEL MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
36PS0101091-0010 GAUDENCE GODWIN ELIASMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
37PS0101091-0009 FRANK JAMES LOISHIYEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
38PS0101091-0001 ADILI SAMSON WILLIAMMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
39PS0101091-0002 BERNALD WILSON ISACKMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
40PS0101091-0003 BRAISON NAFTAL MOSESMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
41PS0101091-0012 GODSON DAUDI LOMAYANIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
42PS0101091-0008 EMMANUEL ZAKARIA LESIONMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya