BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101092 - SEKEI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101092-0058 ESTA ZEBEDAYO MUHINDIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
2PS0101092-0061 GLORIA GODLAKY RIMOIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
3PS0101092-0052 CALORINE JONAS MWAMAKASIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
4PS0101092-0064 JANETH FILBERT BONIFASFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
5PS0101092-0062 GLORY ERNESTI MASSAWEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
6PS0101092-0053 CAREEN PASKALI KEFAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
7PS0101092-0057 ESTA SAULI NYANGEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
8PS0101092-0059 ESTER ISAACK NDOSIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
9PS0101092-0055 CHRISTINA EDWARD CHRISTOPHERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
10PS0101092-0056 DEBORA ELIBARIKI MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
11PS0101092-0060 ESTER JAFET LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
12PS0101092-0054 CATHERINE JOHN MGAYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
13PS0101092-0063 IVONE ESTOMIHI KANUYAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
14PS0101092-0072 LETICIA LAZARO MOSHAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
15PS0101092-0090 SUZANA DICKSON JULIUSFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
16PS0101092-0095 YUSTINA BERNARD MPINGEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
17PS0101092-0089 SARAH JUSTINI ABELIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
18PS0101092-0079 OMEGA JACKSON MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
19PS0101092-0096 ZENAIS SELESTINI MRINAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
20PS0101092-0076 NAOMI JOHN OLODIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
21PS0101092-0094 VUMILIA MAKOYE MANYABURUBAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
22PS0101092-0071 JESSICA ROBERT SULEMANFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
23PS0101092-0078 OCARINA OSIAH SAMPETAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
24PS0101092-0085 RIZIKI BRAYSONY ISSANJAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
25PS0101092-0092 VIKTORIA GODSON NGOLIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
26PS0101092-0068 JENIFA GODWIN LYIMOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
27PS0101092-0080 PENINA HUMPHREY MASSAWEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
28PS0101092-0077 NEEMA NAFTALI ZABRONIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
29PS0101092-0070 JESCA JACKSON MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
30PS0101092-0075 MIRIAMU ABRAHAMU CHARLESFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
31PS0101092-0073 MARIAMU JUMANNE MOHAMEDFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
32PS0101092-0083 REBECA WILFRED MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
33PS0101092-0087 SALMA SUFIAN RASHIDFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
34PS0101092-0084 REHEMA RICHARD MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
35PS0101092-0086 SABRINA NASORO SULEIMANFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
36PS0101092-0093 VIVIAN JONAS LERINGAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
37PS0101092-0069 JESCA CHRISTOPHER EMANUELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
38PS0101092-0091 VICKY WILFRED KICHAOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
39PS0101092-0074 MARTHA JOASH OTULLOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
40PS0101092-0088 SARA DAUDI MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
41PS0101092-0081 QUEEN LOY MATAYANIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
42PS0101092-0082 RABIA KASSIMU RAJABUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
43PS0101092-0067 JENIFA GIDION PETERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
44PS0101092-0065 JANETH JOHN JONASFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
45PS0101092-0066 JANETH OUKO DAMIANUSFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
46PS0101092-0097 ZUWENA JUMANNE CHURIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
47PS0101092-0047 AMINA BRUNO AYUBUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
48PS0101092-0049 ANIFA AUGUSTINO PINIELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
49PS0101092-0051 ASNATH STEVEN ELIREHEMAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
50PS0101092-0045 AGATA PAULO MNYANAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
51PS0101092-0050 ANNA MELAU MENGORUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
52PS0101092-0048 ANGELA PETER NAFTALFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
53PS0101092-0046 AGNESS JACKSON MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
54PS0101092-0025 ISSACK PROSPER KIMAMBOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
55PS0101092-0034 MARCO GERALD KANG'OMAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
56PS0101092-0006 BARAKA LEONARD JOSHUAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
57PS0101092-0040 PRINCE THOMAS LIVINGSTONEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
58PS0101092-0012 DENIS BALTAZARI MASAWEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
59PS0101092-0030 KELVIN FREDSON THOMASMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
60PS0101092-0035 MESHAKI ELISANTE NDOSIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
61PS0101092-0042 SAMWELI EDWARD JOELYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
62PS0101092-0014 EDWARD DENISI MBWAMBOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
63PS0101092-0028 JUMA SADICK SADALAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
64PS0101092-0021 HAMISI ALLY MGEGAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
65PS0101092-0001 ADRIAN FRANK JEROMEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
66PS0101092-0019 FARAJA AGUSTINO MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
67PS0101092-0002 ALLY MOHAMEDI SHABANIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
68PS0101092-0010 DANIEL PAULO JOELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
69PS0101092-0026 JIMMY LUKAS KIVUYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
70PS0101092-0033 KURWA MAKOYE MANYABURUBAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
71PS0101092-0039 NICOLAUS JOSEPH KOREIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
72PS0101092-0009 BRAYAN VICTOR MUNISMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
73PS0101092-0016 ELISHA RAPHAEL MUHINAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
74PS0101092-0008 BRAYAN ALEX MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
75PS0101092-0004 ANTONY SHUKURU KIONDOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
76PS0101092-0038 MIKAELI AYUBU MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
77PS0101092-0041 SAMSON WILLIAM ZELOTHEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
78PS0101092-0043 SHEDRACK LOYD MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
79PS0101092-0020 GIFTI PIUS DANIELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
80PS0101092-0022 HUSSEIN IDRISA HUSSEINMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
81PS0101092-0015 EDWARD LUKAS ZAKAYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
82PS0101092-0044 YOHANA JACKSON LAIZERMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
83PS0101092-0013 DENIS EDWARD MBURANGUIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
84PS0101092-0018 EMANUELI YOHANA MWEGOHAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
85PS0101092-0027 JOSEPH RICHARD MATIKUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
86PS0101092-0032 KELVIN PAULO MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
87PS0101092-0011 DANIEL PETER SINGANOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
88PS0101092-0007 BARAKA MICHAEL LYATUUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
89PS0101092-0029 JUNIOR NICOLAUS MBOYAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
90PS0101092-0023 IBRAHIM CLAUD MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
91PS0101092-0036 MESHAKI FRENK KIDIKAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
92PS0101092-0005 ANWARY JUHUDI SAIDIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
93PS0101092-0037 MICHAEL KELVIN MFUMIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
94PS0101092-0017 EMANUELI AGUSTINO MOSSESMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
95PS0101092-0024 IDRISA YASINI SAFARIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya