BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101103 - TRUST ST. PATRICK


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101103-0057 ANKUNDA AMELIAH TAYEBWAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
2PS0101103-0059 DOREEN DONATUS FINTANFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
3PS0101103-0063 ISABELLA NELSON MBISEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
4PS0101103-0070 MARIANA HENRYFRIED BYABATOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
5PS0101103-0065 JANE HEAVEN KIHUNRWAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
6PS0101103-0062 GRACE EVANCE MOSHAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
7PS0101103-0079 ORNELLA MPUHWEZIMANA BAZIMAZIKIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
8PS0101103-0089 WINNIEL BONIFASE MSHANAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
9PS0101103-0074 NAFISA ALLY KIULAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
10PS0101103-0067 JOANNE LOISHIYE SAMWELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
11PS0101103-0061 GLORY FREEMAN LEMAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
12PS0101103-0071 MAUREEN DAUDI MOHAMEDFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
13PS0101103-0077 NICE ASIMWE TUMSIMEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
14PS0101103-0073 NADIA JABIR OLOMIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
15PS0101103-0058 COLETHA JEREMIAH GOROBAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
16PS0101103-0076 NESERIANI ELIHURUMA LAWOYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
17PS0101103-0053 ALICE EVANCE MCHOMEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
18PS0101103-0055 ANGEL ELINISAIDIE TARIMOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
19PS0101103-0086 TUKUMBUKE DANIEL AWAKIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
20PS0101103-0088 VANESA EBENEZA MASAMUFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
21PS0101103-0080 PERPETUA PAUL BULUGUFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
22PS0101103-0052 ADEMIDE STEPHANIE MUSTAPHAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
23PS0101103-0054 ANGEL CASTOR MBENAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
24PS0101103-0072 MELISSA HENRY CHAROKIWAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
25PS0101103-0085 THERESIA MATHEW JOSEPHFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
26PS0101103-0069 LOYCE JOEL MABIBAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
27PS0101103-0068 LIGHTNESS IGNEOUS KIMATIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
28PS0101103-0084 STACY ELIPHACY NDOSSYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
29PS0101103-0081 PRECIOUS JULIUS MEELAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
30PS0101103-0056 ANGELINA ALBERT MWANGAZAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
31PS0101103-0064 JACQUELINE JOSHUA MTINANGIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
32PS0101103-0075 NASRA SULEIMAN SHABANIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
33PS0101103-0082 RACHELFAITH MODESTUS MATHEWFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
34PS0101103-0087 VALENTINA AGUSTINO MAYOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
35PS0101103-0060 DOREEN GODFREY KAZIMOTOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
36PS0101103-0078 NOREEN ELIAROLIE NYABIGEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
37PS0101103-0066 JEMA JOHN MASSONGFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
38PS0101103-0083 RITA PAUL FISSOOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
39PS0101103-0029 JUNIOR REYNOLDS MBANGAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
40PS0101103-0021 IAN NICKSON MASSAWEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
41PS0101103-0032 LEON CHRISTOPHER MWANDAGOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
42PS0101103-0016 FRANK BRAYSON JAMESMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
43PS0101103-0023 JONES JOHN METTAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
44PS0101103-0030 KELVIN ALBERT MTANAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
45PS0101103-0017 FREDY MELEYA KAYANMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
46PS0101103-0018 GIVEN FREDRICK MIRIMBOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
47PS0101103-0019 HENRY DISMAS MANGAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
48PS0101103-0033 MCLARRY HENRY MMARIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
49PS0101103-0020 HOLLYTOMSEN PATRICK KHANYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
50PS0101103-0024 JOSEPH JUNIOR MWAIKASUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
51PS0101103-0026 JOTHAM TIMOTH MASSAWEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
52PS0101103-0027 JOVIN JOSEPH MUHIMBILAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
53PS0101103-0025 JOSHUA ELIBARIKI MALAKIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
54PS0101103-0028 JUNIOR EMMANUEL MATUROMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
55PS0101103-0022 JOHNSON DAMAS MBISEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
56PS0101103-0031 KELVIN TOGOLAI KINGAZIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
57PS0101103-0007 COLLINS STEVEN CHANGAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
58PS0101103-0009 DANIEL GASPER MASSAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
59PS0101103-0005 BRIGHTONY CLAUDE KISEUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
60PS0101103-0015 FRANCIS ALBERT MZIRAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
61PS0101103-0014 EZRA SAMWEL MAWINDAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
62PS0101103-0003 BARACK DAVID MISANGIAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
63PS0101103-0012 DERICK FARAJI MTOLELAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
64PS0101103-0004 BRIGHTON ANTHONY MOSHAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
65PS0101103-0011 DAVIS DEOGRATIUS MBOYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
66PS0101103-0001 AFIZU SALIM JUMAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
67PS0101103-0008 DAMAS GASPER MASSAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
68PS0101103-0002 ALVIN LUCAS MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
69PS0101103-0006 CHRISTOPHER COSTA MAWOLLEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
70PS0101103-0010 DANIEL NYANTITO MACHOTAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
71PS0101103-0035 MELVIN SAMIR AHMEDMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
72PS0101103-0045 THOMAS GEORGE KIJAZIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
73PS0101103-0050 YASIRI YUSUPH HASSANMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
74PS0101103-0041 ROSHAN SELEMANI KIUREMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
75PS0101103-0049 WILSON MUSSA SHANYANGIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
76PS0101103-0047 TREVOR JOSHUA MCHOMEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
77PS0101103-0013 ERASTO ESSAU LOSOKIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
78PS0101103-0046 TRAVIS BOSCO BEDAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
79PS0101103-0040 PASCAL EPHRAIM MAEDAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
80PS0101103-0034 MELKIORI MICHAEL NDALOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
81PS0101103-0036 MUKUNZI VENANCE MUZUKAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
82PS0101103-0038 NICOLAUS ENOCY SAMWELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
83PS0101103-0037 NELSON VICENT RUGALABAMUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
84PS0101103-0042 SILVANUS VENANCE IRIYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
85PS0101103-0043 SWAHIRU MUSSA IDDIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
86PS0101103-0044 TARIQ OMARI ADAMUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
87PS0101103-0039 NOEL ROY KIMAROMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
88PS0101103-0048 VICTOR ABELI SHANALINGIGWAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
89PS0101103-0051 ZEPHANI ALLEN HIZZAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya