BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101104 - UMOJA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101104-0047 MAURINE THOMAS FANUELFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
2PS0101104-0052 QUEEN JOEL LEMALYEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
3PS0101104-0054 VAILETH ISAYA NAIGISAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
4PS0101104-0049 NUSURATI RAMADHANI LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
5PS0101104-0041 EINOTH LOISHOOKI LUKUMAYFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
6PS0101104-0043 FURAHINI LEINA MOLLELFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
7PS0101104-0044 INOTH LOMAYANI EMANUELFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
8PS0101104-0045 JENIFA MESAYA SAINYEYEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
9PS0101104-0048 MODESTA GASPER KIVUYOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
10PS0101104-0046 LIDYA JEREMIA LEINAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
11PS0101104-0053 SAIDAT IBRAHIMU LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
12PS0101104-0055 VAINESS KEFAS RUBENFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
13PS0101104-0050 PRISCA LUKA LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
14PS0101104-0051 QUEEN ABRAHAMU MARCOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
15PS0101104-0038 DEBORA YUSTO SARUNIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
16PS0101104-0036 CLARA PETRO LUKUVAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
17PS0101104-0032 ANETH SIFAEL KIVUYOFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
18PS0101104-0039 DOREEN KELVIN LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
19PS0101104-0030 ALBENTINA MESHACK PETROFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
20PS0101104-0031 ANETH JOHN SAFARIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
21PS0101104-0037 DAIMA DANIEL LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
22PS0101104-0029 AGNESS ZEFANIA MOLLELFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
23PS0101104-0028 AGNESS DANIEL SAWEFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
24PS0101104-0040 EDINA CHRISTOPHER MADINDAFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
25PS0101104-0035 CATHERINE JONAS MEOLIFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
26PS0101104-0033 ANJELA GODFREY LOSHILUFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
27PS0101104-0034 CAREEN DISII LAIZERFemaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
28PS0101104-0017 NUHU PETRO KIRIMBAIMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
29PS0101104-0020 SHABAN MUSA ISSAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
30PS0101104-0006 ELISHA FRANK MEIJOMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
31PS0101104-0014 ISMAEL SHABAN ABDALAHMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
32PS0101104-0008 ENOCK SAMSON NAIGISAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
33PS0101104-0005 ELISANTE JOHN LOISULEMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
34PS0101104-0010 FRED DANIEL LAIZERMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
35PS0101104-0009 EZEKIA PETER KALASINGAMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
36PS0101104-0007 EMANUEL ONESMO LASARUNYEMaleNDURUMAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya