BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101107 - NEW LIFE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101107-0048 MARTHA LOSERIAN KISIOKIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
2PS0101107-0042 GLORY WILLIUM VICENTFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
3PS0101107-0032 CHARITY JAMES MOSHIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
4PS0101107-0041 GLORY PASCAL LINUSFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
5PS0101107-0044 IRENE LORIVI MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
6PS0101107-0051 MUNIRA SALEHE SEIFFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
7PS0101107-0031 CHARITY ITAEL MUSHIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
8PS0101107-0045 JANE MELAU MAMELAHFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
9PS0101107-0037 DOREEN WILHELM EZEKIELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
10PS0101107-0038 DOREN ALFRED MTUIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
11PS0101107-0040 GLORY MICAH MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
12PS0101107-0029 CASTA CASTOR FLORIDFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
13PS0101107-0033 CLEMENTINA VITALIS KIRWAYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
14PS0101107-0034 DEBORA ZEPHANIA LEVAYONIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
15PS0101107-0039 FAITH WESTON MORICEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
16PS0101107-0046 JESCA EUSTO BORNFACEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
17PS0101107-0030 CATHERINE ISAYA KISAWIKIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
18PS0101107-0043 HAIRATI RASHIDI SHEKIGENDAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
19PS0101107-0050 MOUREEN BAKARI SALUMFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
20PS0101107-0052 NESSERIANI MORINDA KIRIKAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
21PS0101107-0047 JOANESTER SALVATORY NGAGASYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
22PS0101107-0054 PRECIOUS SHANIEL RUMISHAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
23PS0101107-0028 CAREEN FELIX TIAGIRWAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
24PS0101107-0035 DIANA ELIAS KIVUYOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
25PS0101107-0049 MARY ZACHARIA FALAGHAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
26PS0101107-0027 ANITHA GOODLUCK CHARLESFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
27PS0101107-0036 DORCAS GOODLUCK SUKURIETFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
28PS0101107-0055 SUZANI DANIEL SAMWELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
29PS0101107-0053 PRAISE LAZARO SOSY MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
30PS0101107-0056 SWEETNESS RICHARD NYANGEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
31PS0101107-0057 ZAWADI ELIAS MAMELAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
32PS0101107-0013 JOSHUA MOSSES MWANGAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
33PS0101107-0003 BROOKLYINE BRUNO JOHNMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
34PS0101107-0012 JONATHAN FRANK JOACHIMMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
35PS0101107-0002 BALTAZARY LIVIN MACHAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
36PS0101107-0022 STEPHEN JOSEPH NDUGUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
37PS0101107-0014 JUNIOR ROSIAEL PALANGYOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
38PS0101107-0021 STEPHEN JACOB MWACHAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
39PS0101107-0023 STEPHEN LEWIS NDUGUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
40PS0101107-0011 JONATHAN ALFREDI MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
41PS0101107-0018 PROSPER DANIEL KIBORIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
42PS0101107-0025 THOMAS AMAN SINDOYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
43PS0101107-0001 ABRAHAM JONAS SANGOYOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
44PS0101107-0007 ENOCK EMANUELI SINGOOYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
45PS0101107-0006 ELIA SHEDRACK SAMWELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
46PS0101107-0008 ERICK ANDREW LYIMOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
47PS0101107-0020 SHEDRACK ALEX MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
48PS0101107-0015 JUNIOUR JONAS EDWARDMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
49PS0101107-0009 IBRAHIM DICKSON KOKAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
50PS0101107-0016 NEWELL AMON NTABAGIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
51PS0101107-0010 JERRYSON STEY MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
52PS0101107-0024 STEPHEN PETRO ISAYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
53PS0101107-0004 BROWN ROGERS KIRUNDWAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
54PS0101107-0005 BRUNO PASCAL MWAKALASYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
55PS0101107-0017 OMARY MADUA BAGOMWAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
56PS0101107-0019 SAMWELI JOSHUA SULEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
57PS0101107-0026 WILSON JOSHUA LAIZERMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya