BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101113 - WILKABAA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101113-0033 CONDOLEEZA OMOLLO CALLEBFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
2PS0101113-0039 GLORY ANDREA LAIZERFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
3PS0101113-0044 NICOLE ALPHONCE MREMAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
4PS0101113-0041 LOVENESS LABAN LOTHAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
5PS0101113-0037 DORCAS EFATHA AYUBUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
6PS0101113-0049 SALOME SAMWEL ABRAHAMFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
7PS0101113-0036 DIVINA RICHARD MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
8PS0101113-0047 REHEMA ELIBARIKI MBISEFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
9PS0101113-0053 WINNER WILFRED KABAAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
10PS0101113-0032 COMFORT ELIAMANI LAISERYFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
11PS0101113-0051 TAIYA OMARY SIMBAFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
12PS0101113-0040 JANETH AMANI MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
13PS0101113-0043 NANCY ISHMAEL WILSONFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
14PS0101113-0035 DIANA STANSLAUS ALFREDFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
15PS0101113-0048 RUTH RICHARD SANGALIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
16PS0101113-0046 REBECA MICHAEL SOLOMONFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
17PS0101113-0052 VICTORIA SAMWEL GODSONFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
18PS0101113-0034 DIANA HILLARY MOLLELFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
19PS0101113-0050 SHEILA IZACK YUSUFUFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
20PS0101113-0042 MARIANA RICHARD THADEIFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
21PS0101113-0038 ELIZABETH SEBASTIAN GITBANGFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
22PS0101113-0045 RACHEL GABRIEL MAMBOFemaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
23PS0101113-0007 DENNMAN INNOCENT NJAUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
24PS0101113-0016 GREYSON YAMBAZI ROBERTMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
25PS0101113-0005 CHRISTIAN MOSSES ZEBEDAYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
26PS0101113-0006 DAVID GILBERT MLAKIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
27PS0101113-0009 ERICK EDWARD SHIRIMAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
28PS0101113-0024 KELVIN PROSPER MBOYAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
29PS0101113-0003 BRIGHTON JOSEPH RAFAELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
30PS0101113-0012 FERNANDO JEROME SWAIMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
31PS0101113-0019 ISAKA GIPSON MATERUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
32PS0101113-0021 JOEL JULIUS MAKARAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
33PS0101113-0028 ROBINSON JOACHIM MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
34PS0101113-0030 THOMSON WILLINGTON WILLIAMMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
35PS0101113-0017 HONEST JOSEPH TALIKAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
36PS0101113-0010 ETHAN DANIEL KAWISHEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
37PS0101113-0023 JOSHUA ANDREA MBISEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
38PS0101113-0015 GODWIN JULIUS SENGEDAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
39PS0101113-0026 PARTON PASCAL MSECHUMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
40PS0101113-0004 CALVIN BONIPHACE MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
41PS0101113-0022 JOHNSON ENOCK MAPHIEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
42PS0101113-0011 EVANCE ESTOMIN MSALLEMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
43PS0101113-0029 SAMWEL EMANUEL PALANGYOMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
44PS0101113-0001 ALBERT DOMINIC MTALIKAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
45PS0101113-0013 GABRIEL GASPER MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
46PS0101113-0020 ISMAIL KASIM ISMAILMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
47PS0101113-0027 PRINCE SAMSON MOSESMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
48PS0101113-0002 ALLEN SIMON MOLLELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
49PS0101113-0031 VICENT JOSIAH BARAKAELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
50PS0101113-0018 IAN SIJE DANIELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
51PS0101113-0014 GODFREY JULIUS SENGEDAMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
52PS0101113-0008 EMMANUEL JANUARY BOHAYMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
53PS0101113-0025 LOMAYANI WILFRED DANIELMaleSOKONI IIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya