BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101117 - ENJORO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101117-0053 NAOMI MINYALI KIMBELEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
2PS0101117-0029 AGNESS JAPHET KIVALIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
3PS0101117-0036 FARIDA MOHAMED HOZAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
4PS0101117-0060 ROZI SAMWEL SAIGARAYFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
5PS0101117-0047 LAITNES TAJIRI SARUNGAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
6PS0101117-0033 DIANA LOSINYAR MESHEKINIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
7PS0101117-0043 KOOYA LAANYUNI NDEESEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
8PS0101117-0056 NEEMA NARDA MOISANFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
9PS0101117-0034 EVALINE JULIUS LOSINYARIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
10PS0101117-0064 SELINA OLTUVUAI NGUTAYFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
11PS0101117-0042 JULIETH RICHARD HUSSEINFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
12PS0101117-0061 RUTH SANARE NGONG'UFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
13PS0101117-0055 NDIDAI LENGAMBUS MOLLELFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
14PS0101117-0037 HAPPY MOLLEL SAILEVOFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
15PS0101117-0062 SARAFINA SAITOTI STEYANFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
16PS0101117-0038 HOSIANA SAITOTI NGEREZAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
17PS0101117-0045 LAITNES SANARE SAILEVOFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
18PS0101117-0052 NAOMI KLAMIAN SARUNIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
19PS0101117-0070 WEMA LIKINDUBULU NG'IDAREFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
20PS0101117-0067 UPENDO LONING'O LIKING'ORIEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
21PS0101117-0059 RIZIKI LEWAO SARUNFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
22PS0101117-0058 REGINA MOSES LEBABUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
23PS0101117-0030 BATULI MOHAMED HOZAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
24PS0101117-0035 EVALINE SANARE NGONG'UFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
25PS0101117-0069 VIKI MOSSES LAZAROFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
26PS0101117-0065 TUMAIN JULIUS KILUSUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
27PS0101117-0068 UPENDO SARUNGA STEYANFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
28PS0101117-0066 UPENDO JOHN LAITEIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
29PS0101117-0040 JOYCE LIKINDARAKI MASANJAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
30PS0101117-0006 ELIFURAHA NAIVASHA LENGAREMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
31PS0101117-0007 ELISHA ISAYA MESHEKINIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
32PS0101117-0005 ELIAS MELEMBUKI LEWAOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
33PS0101117-0009 EZEKIEL SIMON LOSINYARIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
34PS0101117-0003 DANIEL DAUD MAILOYAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
35PS0101117-0001 BONIFACE DEO KILUSUMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
36PS0101117-0004 DANIEL LONING'O LIKING'ORIEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
37PS0101117-0008 ERICK ISMAEL LENGAYMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
38PS0101117-0010 FRANK GODFREY NGEREZAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
39PS0101117-0011 FRED DANIEL NGEREZAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
40PS0101117-0026 WILSON SAIMON MUGELWAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
41PS0101117-0015 JERALD LEMBRIS SONGOYOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
42PS0101117-0014 ISRAEL OBED MIFUSOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
43PS0101117-0022 REUBEN WILSON KAMANDEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
44PS0101117-0021 PENDAEL METIL MASIAYAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
45PS0101117-0023 ROBERT WILSON KAMANDEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
46PS0101117-0025 THOMAS MULAN KAMANDEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
47PS0101117-0012 FRED MESIAKI NG'IDAREMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
48PS0101117-0016 JERALD LESKAR KULEYAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
49PS0101117-0024 SIMON MAILOYA NGUTAYMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
50PS0101117-0017 JULIUS AMON LENGAMBUSIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
51PS0101117-0020 MOSES LORAMATU MITISHILIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya