BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101130 - ENGIKARETI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101130-0029 JOREEN FRANK PINIELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
2PS0101130-0030 LILIAN ELISIKIA THOMASFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
3PS0101130-0032 NANCY MOSSES METHEWFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
4PS0101130-0024 DEBORA SAMWEL DANIELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
5PS0101130-0038 REHEMA HAGAI NAIMANFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
6PS0101130-0021 ANITHA GODSON LOIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
7PS0101130-0033 NORAH EDWARD SILASFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
8PS0101130-0037 ONICE STEPHANO JEREMIAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
9PS0101130-0020 ANITHA GODFREY MATHEWFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
10PS0101130-0025 DELVINA ELIBARIKI SILAMOIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
11PS0101130-0023 ANNA ELIUD VAIYANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
12PS0101130-0019 ANGEL MOSSES METHEWFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
13PS0101130-0026 DOREEN ASANTERABI MEASIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
14PS0101130-0018 ANETH ELISHA FRANCISFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
15PS0101130-0027 FURAHA SAMWEL MESHEVIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
16PS0101130-0034 NOREEN FREDY PATROKOMAYOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
17PS0101130-0039 ROGATHE GODWIN VENETHFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
18PS0101130-0031 LILIAN GEORGE LOIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
19PS0101130-0036 OMEGA VICENT ELINEEMAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
20PS0101130-0022 ANNA EDSON OKASHIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
21PS0101130-0040 VIVIAN JOHN KARUNJAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
22PS0101130-0028 HEVEN GIPSON LUKUMAYFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
23PS0101130-0035 OLIVA THOMAS PAULOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
24PS0101130-0004 ASANTERABI EMANUEL OLAISIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
25PS0101130-0001 AMOS LEMETEI MENAUROMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
26PS0101130-0002 ANOLD JOSEPH SAIGARAIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
27PS0101130-0011 INNOCENT MAX MBAINEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
28PS0101130-0009 INNOCENT DANIEL PAULOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
29PS0101130-0003 ANTHONY GEOFREY MATHEWMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
30PS0101130-0010 INNOCENT JOSERIAN MATHEWMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
31PS0101130-0006 DENICE JOHN KITOIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
32PS0101130-0007 FRANK ELIBARIKI MESHEWIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
33PS0101130-0017 YUSUPH STEPHANO MENAURIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
34PS0101130-0015 PATRICE MOSSES URIOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
35PS0101130-0005 CATHBERT ELIBARIKI MNYARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
36PS0101130-0012 JEREMIA WARIAEL LEIYAKOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
37PS0101130-0008 INNOCENT AYUBU KISIOKIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
38PS0101130-0013 KELVIN ELISANTE JOHNMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
39PS0101130-0016 PRINCE DICKSON SAIYOLOIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
40PS0101130-0014 KELVIN ERINEST SAMWELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya