BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101132 - NAMELOK


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101132-0033 KOKO NYANGUSI SANGAUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
2PS0101132-0051 SINYATI MBIICHAI LESIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
3PS0101132-0030 JACKLINE TAJIRI OLOIJEFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
4PS0101132-0050 ROSE MZEE SARAGIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
5PS0101132-0031 JULIANA LOSHILU LOLDONYOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
6PS0101132-0036 MALKIA MOSES KIRINDOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
7PS0101132-0040 NAISHIYE MBAYANI LORAMATUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
8PS0101132-0052 SOPHIA MATHAYO LATANGWAMWAKIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
9PS0101132-0025 ANNA SAMWEL KILUSUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
10PS0101132-0043 NEMBOKE KIPARA TAPEETIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
11PS0101132-0024 ANNA LESKARI LORAMATUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
12PS0101132-0026 ESTHER LONGISHU MELEJIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
13PS0101132-0029 IRINE LOBULU KISARISHOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
14PS0101132-0032 JULIANA MBUNITI SAMUNGEFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
15PS0101132-0042 NAMAYANI TAYAI KILUSUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
16PS0101132-0045 NESERIAN MBOYO KISARISHOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
17PS0101132-0047 PENDO LEKOTINI LEKOSHIYEFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
18PS0101132-0038 MEOSHI SUMULEYI MISILALFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
19PS0101132-0027 ESTHER MISEYEKI NYANGUSIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
20PS0101132-0044 NEMUTA SUMAYANI SAING'ORUFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
21PS0101132-0039 MERY SARUNI LESKARIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
22PS0101132-0046 NOLARI SAKITA SARUNIFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
23PS0101132-0035 MALKIA LOOTHA SOIPANOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
24PS0101132-0048 PENDO LEMANGA MARIAMFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
25PS0101132-0034 MAGDALENA MBEKI SEMBEOFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
26PS0101132-0037 MALKIA SAITABAU SIRONGAFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
27PS0101132-0028 GLORY TAJIRI OLOIJEFemaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
28PS0101132-0019 ROBERT LEYAN MELIYOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
29PS0101132-0020 ROBERT SANARE SINDIYOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
30PS0101132-0022 SUMAYANI TAJIRI SEMBEOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
31PS0101132-0021 SAITOTI GABRIEL SAKITAMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
32PS0101132-0023 ZAKAYO SANGETI TAPEETIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
33PS0101132-0001 BABA LONING'O SEMBEOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
34PS0101132-0006 DAUDI BAHATI LENGINYIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
35PS0101132-0004 BARAKA EDWARD SARAGIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
36PS0101132-0017 MESHACK YOHANA KIDOTUMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
37PS0101132-0015 LONGIDA LOBULU LESKARIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
38PS0101132-0005 DANIEL SAMWEL KILUSUMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
39PS0101132-0009 JACKSON LOSERIAN SAITOTIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
40PS0101132-0007 EDWARD LOSHUKU KIRINDOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
41PS0101132-0014 LOMNYAKI PUSINDAWA LAITETEIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
42PS0101132-0008 EMANUEL KALANGA KIDOTUMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
43PS0101132-0010 JOHN SIEKINO MOIPANMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
44PS0101132-0012 LARINI SANGETI NGINYIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
45PS0101132-0011 KIJANA LOMAYANI SEMBEOMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
46PS0101132-0003 BABU LEMEEKI MESHILIEKIMaleLOSINONIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya