BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101133 - OLEMEDEYE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101133-0023 MAMI LOITOTI LEKIDAAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
2PS0101133-0031 NEEMA VUSINDAWA LOBAYAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
3PS0101133-0022 MAGRETH JOEL LOINYAKWAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
4PS0101133-0027 NAOMI SENEU LOMAYANIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
5PS0101133-0032 NEMOITA LANGOY KISENG'ERIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
6PS0101133-0037 SOPHIA STEPHENI MELAUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
7PS0101133-0035 SIBOTI LONING'O SAILEVUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
8PS0101133-0025 NANING'OI VUSINDAWA NDEESEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
9PS0101133-0018 GLORIA LOOTHA MOIYOFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
10PS0101133-0036 SINYATI PATEL LOVOIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
11PS0101133-0016 DAYNESS MEJOOL MELEYAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
12PS0101133-0019 HELEN EZEKIEL MELAUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
13PS0101133-0026 NAOMI SANARE NAVARANAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
14PS0101133-0028 NECY LEIYO LASHILUNYEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
15PS0101133-0029 NEEMA LODI SAVAYONIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
16PS0101133-0024 NAISHIYE VUSINDAWA NDEESEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
17PS0101133-0033 SABRINA RAMADHAN MSANGIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
18PS0101133-0017 ELISIFA AGUSTINO KIWANDAYFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
19PS0101133-0030 NEEMA SANGAYON LERUDISHAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
20PS0101133-0038 TUMAINI LAIZER VAKWAIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
21PS0101133-0008 JACKSON LEIYO LASHILUNYEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
22PS0101133-0014 RAFAEL KUMONDARE LOSIOKIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
23PS0101133-0004 BARAKA TIVAY MEDIRIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
24PS0101133-0006 EMANUELI MEVUKORI LASHILUNYEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
25PS0101133-0013 PAULO SINDIYO SAVAYONIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
26PS0101133-0012 MICHAEL SAILEVU KAZIMOTOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
27PS0101133-0003 AMANI STEPHANO MANAMBAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
28PS0101133-0007 FRED LOMNYAKI MELEYAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
29PS0101133-0011 MICHAEL PATEL LOVOIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
30PS0101133-0001 AGAEL LOISHIYE MOIYOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
31PS0101133-0005 DAUDI SOINGEI KESSOYMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
32PS0101133-0015 YUSUPH PHILIPO MELAUMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
33PS0101133-0002 ALOYCE JOSEPH ZAKARIAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
34PS0101133-0009 LAZARO KERIKA SANGAYONIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya