BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101134 - ST. AUGUSTINE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101134-0035 GLORYFAITH GAUDENCE MBUYAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
2PS0101134-0030 CAROLINE GRAYSON KIJOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
3PS0101134-0037 IRENE ENOCK MKWIZUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
4PS0101134-0049 MELVINA MICHAEL MASSAWEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
5PS0101134-0054 PRISCA PIUS KALUGULUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
6PS0101134-0052 NOREEN ELIAS SHUMAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
7PS0101134-0034 FAITH FELICIAN PROSPERFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
8PS0101134-0056 SARAH VINCENT MWACHAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
9PS0101134-0044 KUNDI MAYENGA BUNDALAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
10PS0101134-0027 BRENDA ZAKAYO ELIHAKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
11PS0101134-0046 MADELYNE VITTY URASSAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
12PS0101134-0057 SHALOM LAURENCE KWAYFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
13PS0101134-0040 JOAN EMMANUEL NKYAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
14PS0101134-0042 JUDITH THOBIAS NGOREFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
15PS0101134-0033 FAITH ELIAKIMU URIOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
16PS0101134-0036 HAPPINESS FRANCIS AMASIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
17PS0101134-0050 MERLINE GODSON LEMAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
18PS0101134-0053 NOREEN NORTON MONGIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
19PS0101134-0032 ESTER DEOGRATIUS MAYALAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
20PS0101134-0045 LINAH SAMWEL LYATUUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
21PS0101134-0058 SHARON WILLIAM ALPHONCEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
22PS0101134-0047 MALIKA SAID ALLYFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
23PS0101134-0041 JOYCE VALENTINE TARIMOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
24PS0101134-0048 MAUREEN MATTHEW MNKENYIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
25PS0101134-0055 RITHA THOMAS MCHAKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
26PS0101134-0039 JESCA SIMON MWAKAJUMBAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
27PS0101134-0026 BRENDA FRANK MUNISIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
28PS0101134-0029 CAREEN SOLOMON NANYAROFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
29PS0101134-0031 CONSOLATHA PETER KAVISHEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
30PS0101134-0038 JACKLINE ALOYCE MASSAWEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
31PS0101134-0028 CAREEN OLAVU MATTOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
32PS0101134-0059 SILIMINA MICHAEL BARAKAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
33PS0101134-0043 KATHLEEN OSCAR MGALLAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
34PS0101134-0051 MOUREEN SOSTHENES TAIROFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
35PS0101134-0013 JOSEPH CLAUDE WAJUGAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
36PS0101134-0025 WAREN JUSTO MAGEZIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
37PS0101134-0001 ANOLD DAVID URASSAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
38PS0101134-0004 BRYTON BENO URASSAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
39PS0101134-0020 PASTORY JOHN PAULMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
40PS0101134-0014 JOSEPH JOSEPHAT KAVISHEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
41PS0101134-0022 PHILEMON GEDEON LORIVIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
42PS0101134-0002 BILDAD ELIREHEMA SEVEREMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
43PS0101134-0023 RYAN NOAH MALIJANIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
44PS0101134-0008 FREDRICK FIDELIS KIMAROMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
45PS0101134-0017 NELSON FORTUNATUS MARENGAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
46PS0101134-0007 EDWIN ERASMO MARENGEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
47PS0101134-0009 GABRIEL FRANK LETAREMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
48PS0101134-0016 LUMINARY TUMAINI SHAYOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
49PS0101134-0024 VICTOR WAZAEL MREMAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
50PS0101134-0006 DANIEL HEZRON LUKIKOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
51PS0101134-0019 OLARIV LORIVI KAMBEYMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
52PS0101134-0003 BRIAN JULIUS SHIRIMAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
53PS0101134-0005 CHRIZANT CHRISTIAN RUGEMALIRAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
54PS0101134-0010 GILES JACOB NGATIAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
55PS0101134-0015 KENEDY DEOGRATIAS PAULOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
56PS0101134-0021 PATRICK GOODLUCK SERAPHIMMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
57PS0101134-0011 HARRISON PETER SHAMPULAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
58PS0101134-0012 JAMESON JOSEPH NDUNGURUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya