BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101137 - ISLONG


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101137-0038 FAITH KHAMISI MSAWAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
2PS0101137-0052 NENGARIPO LAIS SAIGURANFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
3PS0101137-0029 ALICE NELSON LOYFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
4PS0101137-0041 GRACE NEEMAN ROBERTFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
5PS0101137-0042 IRENE AMANI MEVAASHIFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
6PS0101137-0043 IRENE JULIUS SYOKINOFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
7PS0101137-0055 QUEEN DANIEL MOLLELFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
8PS0101137-0031 DEBORAH EDIFELI KIKOTIFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
9PS0101137-0040 FLORANCE FRANK MWANGAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
10PS0101137-0045 JENIPHER JOHNSON ALEXFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
11PS0101137-0033 DIANA JOSEPH MOLLELFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
12PS0101137-0046 JULIANA MESEYEKI ELIASFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
13PS0101137-0050 NEMAYAN HENRY SELLAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
14PS0101137-0053 NOELA EMMANUEL SIRAYFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
15PS0101137-0028 ABIGAELI ISAYA ALLYFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
16PS0101137-0056 RUTH DANIEL LESSIONFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
17PS0101137-0032 DIANA EMMANUEL BETUELIFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
18PS0101137-0039 FAITH RAYMOND JOSEPHFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
19PS0101137-0057 SAYUNI PAUL LAITETEIFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
20PS0101137-0058 TRACY GEORGE BAYOFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
21PS0101137-0054 NOREEN GEORGE YAPESAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
22PS0101137-0044 JACKLINE JACOB PYUZAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
23PS0101137-0035 DORIS NATHANAEL LAIZERFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
24PS0101137-0036 ERICA EMMANUEL SELLAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
25PS0101137-0047 LEAH JONAS MRAMBAFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
26PS0101137-0034 DORIN NATHANAEL LAIZERFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
27PS0101137-0037 FAITH BONIFACE SIMONIFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
28PS0101137-0049 MAUREEN NOEL SAMWELFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
29PS0101137-0048 MAUREEN FARAJA NAIMANFemaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
30PS0101137-0004 BENEDICT PATRICE MICHAELMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
31PS0101137-0008 DERICK GIDEON MOLLELMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
32PS0101137-0011 ELIA EMMANUEL LESIONMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
33PS0101137-0012 EMMANUEL ELIAS SHABANIMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
34PS0101137-0003 BAHATI JONATHAN STANLEYMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
35PS0101137-0005 BRAYAN ABDUL MWARUKOBAMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
36PS0101137-0013 ERICK DANIEL THOMASMaleMALANGALIBweni KitaifaMUFINDI DC
37PS0101137-0009 DICKSON DANIEL MERINYOMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
38PS0101137-0010 ELIA EDSON TENGAMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
39PS0101137-0001 ABDULKARIM BAKARI MKETOMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
40PS0101137-0015 GOODLUCK PHILIPO TANGOMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
41PS0101137-0007 DERICK ELIBARIKI MKUMBOMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
42PS0101137-0014 GODBLESS KUSIRIE LEMAMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
43PS0101137-0002 ABISHUA ELISANTE SHABANIMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
44PS0101137-0020 LARETONI ELIAS TUNDANMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
45PS0101137-0019 JOSHUA MICHAEL LEMAMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
46PS0101137-0027 YOSIA CHARLES LESIONMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
47PS0101137-0025 RAYMOND PENDAELI WILLIAMMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
48PS0101137-0024 OSCAR OLARIV SEVEREMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
49PS0101137-0006 BRAYAN WILBERD JOHNMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
50PS0101137-0026 SAITOTI LOSHOKI NAJUMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
51PS0101137-0018 JOSHUA DANIEL NZEKEAMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
52PS0101137-0016 JOEL LOOTHA MAANDOMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
53PS0101137-0023 MOSSES GODFREY MOLLELMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
54PS0101137-0017 JOHNSON AYUBU KILINDIMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
55PS0101137-0021 MATHAYO JAPHET TWATIMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
56PS0101137-0022 MESIA YEKONIA SARIAELIMaleKIMNYAKIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya