BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101138 - SAMWA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101138-0034 SOPHIA RASHID MNOFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
2PS0101138-0037 SUMAIYYA RASHID MFINANGAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
3PS0101138-0030 MARIAM BAKAR NOTTIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
4PS0101138-0021 AMINA MUSSA MRUTUFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
5PS0101138-0028 HYRATH RAMADHANI MFINANGAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
6PS0101138-0031 SAADIYYA YUSUPH MOHAMMEDFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
7PS0101138-0026 HAMNE ABUBAKAR ATHUMANFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
8PS0101138-0033 SHADIYA KHATIBU KAWAWAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
9PS0101138-0027 HAWA JAPHARY ABUBAKARYFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
10PS0101138-0032 SAJJIDA ABUBAKAR ATHUMANFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
11PS0101138-0036 SUMAIYA ALLY MOHAMMEDFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
12PS0101138-0029 JESCA JOSEPH LOINYAKWAFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
13PS0101138-0022 ANITHA WILSON KISIOKIFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
14PS0101138-0023 ATWAINAH MAHADH MFAUMEFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
15PS0101138-0024 ELIZABETH FRANK SHOKYFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
16PS0101138-0035 SUGHEILA HASSAN MWARINZOFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
17PS0101138-0025 FATUMA ABEID SALIMFemaleOLJOROKutwaARUSHA DC
18PS0101138-0004 ANUARY HANASSY HAMISMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
19PS0101138-0003 ALLY MOHAMED ISMAILMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
20PS0101138-0005 ATHUMAN YAHAYA GIRIBAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
21PS0101138-0015 MOHAMED RAJABU RAMADHANIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
22PS0101138-0014 MOHAMED ISSA CHIPANDEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
23PS0101138-0019 YASRI IDDY KHALIFAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
24PS0101138-0002 AHMED ISSA CHIPANDEMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
25PS0101138-0020 YASSIR TAHRAN MAULIDMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
26PS0101138-0013 MANSURI JUMA HONGOAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
27PS0101138-0017 MUSSA ISSA MLANGOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
28PS0101138-0006 BADI YUSUF SALIMMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
29PS0101138-0010 HUSSEIN SHAIBU HUSSEINMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
30PS0101138-0016 MOHAMMED ABDULAZIZI JUMAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
31PS0101138-0011 ISMAIL ABUBAKARI MWAMBAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
32PS0101138-0018 YASIR SAID OMARYMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
33PS0101138-0012 KHUDHAIFA ALLY KAPERAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
34PS0101138-0001 ABDILAH HAJI SEKIBOMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
35PS0101138-0007 ELIFURAH JOSEPH LESKARYMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
36PS0101138-0009 GOODLUCK ROBERT LATONGAMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
37PS0101138-0008 FARAJA ELIAS SAIBOKIMaleOLJOROKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya