BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0503021 - LAKE VIEW


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0503021-0037 NIRAMU MIRAJI KICHWABUTAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
2PS0503021-0030 DORICE NYAKATO RAYMONDFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
3PS0503021-0032 JONIA BYERA JUSTINEFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
4PS0503021-0039 SALIAH ABDU RUTTAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
5PS0503021-0036 MORINI BEATUS MANYIKAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
6PS0503021-0023 AINESE BWILUKILO BALIGEFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
7PS0503021-0033 JUSTER PHILBERT MASABALAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
8PS0503021-0027 DEBORA KOKUBERWA KENEDYFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
9PS0503021-0025 ANGEL AGGREY OLOTUFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
10PS0503021-0029 DOREEN NYANGOMA RAYMONDFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
11PS0503021-0024 ANETH DEOGRASIOUS SIRIWAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
12PS0503021-0038 SAJIDA OMARI HAMZAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
13PS0503021-0035 MARIACLARA KOKUHIRWA FRANCISFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
14PS0503021-0041 VANESA SIIMA HENERYFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
15PS0503021-0026 ASHIMA BIRUNGI SALEHEFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
16PS0503021-0028 DELPHINA AGONZA PANTALEOFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
17PS0503021-0034 LETICIA JIMMY RWEBANGILAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
18PS0503021-0022 ADIRATH KEMIREMBE JAPHARYFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
19PS0503021-0040 SALOME NDOLE SHIGIFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
20PS0503021-0031 JANETH DEOGRASIOUS SIRIWAFemaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
21PS0503021-0014 LINUS MUTAKINIKWA RICHARDMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
22PS0503021-0018 NICKLAS TUMSIIME KAMUGISHAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
23PS0503021-0010 GERALD KALOKOLA SADOTHMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
24PS0503021-0004 BRIAN MWOMBEKI JULIUSMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
25PS0503021-0008 ELIUS MUGISHA EVODIUSMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
26PS0503021-0015 NAJIM SALUM AMULUNGIMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
27PS0503021-0012 JUNIOR AGUMISA KALOKOLAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
28PS0503021-0003 ANGLIBERIUS LUASHA LEONARDMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
29PS0503021-0017 NEWTON ERICK SAMBOMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
30PS0503021-0009 FRANCE MATHAYO LEONCEMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
31PS0503021-0011 JERRY BALILONDA CHRISANTMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
32PS0503021-0001 ALLY MOSES KAZOBAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
33PS0503021-0019 PHILIPO MAKEKI MAJURAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
34PS0503021-0006 DANIEL MTEGEKI BUBERWAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
35PS0503021-0013 LEONE IKATE EUSTANCEMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
36PS0503021-0005 CLEVA KAMUGISHA MUSHUMBAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
37PS0503021-0007 DAVID JIMMY MWAKYOMAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
38PS0503021-0002 ALPHONCE FREDIRICK KIRUMBAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
39PS0503021-0020 RAMADHANI TUMWESIGE JUMAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
40PS0503021-0016 NELSON MKUSINI NURDINMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
41PS0503021-0021 YASSIR RAJABU DAUDAMaleRUMULIKutwaBUKOBA MC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya