BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0503047 - KEMEBOS


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0503047-0032 COLETHA DOTTO NDILAFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
2PS0503047-0030 ASIMWE WILLIAM KACHUMITAFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
3PS0503047-0047 NOELA CHARLES WELEKAFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
4PS0503047-0036 HUSNA DAUDA GURAMUFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
5PS0503047-0040 MARTHA ZACHARIA GABRIELFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
6PS0503047-0028 ADELLA ELISHA LAMECKFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
7PS0503047-0035 HIDAYA ISIHAKA ABDUKADIRFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
8PS0503047-0042 MARYCLAVERA EULOGIUS KATITIFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
9PS0503047-0034 ELVIRA PROSPER KAMANDOFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
10PS0503047-0043 NADIA MAZANA MLINDWAFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
11PS0503047-0048 REHEMA YASSIN SUEDFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
12PS0503047-0031 AVINA STEVEN KALORIFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
13PS0503047-0033 ELIVIDIA EDSON BARONGOFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
14PS0503047-0045 NCHAMBI DANIEL JOHNFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
15PS0503047-0037 JAILES JONES MBUGAFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
16PS0503047-0046 NICE THEOBARD KOKWENDAFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
17PS0503047-0044 NADYA HATIBU CHIKAMBOFemaleTABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
18PS0503047-0029 ASIMWE MPANJU KAIZAFemaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
19PS0503047-0041 MARY FELIX NGAILEFemaleMSALATOVipaji MaalumDODOMA CC
20PS0503047-0038 LINAH DAVID NESTORYFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
21PS0503047-0039 LISA TUSHABE BLASIOFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
22PS0503047-0049 ROSEMARY ABEL LEONARDFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
23PS0503047-0050 VICTORIA GEMINO MGUMBAFemaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
24PS0503047-0018 JOSEPH TIMOTHY KACHIRAMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
25PS0503047-0014 FRANCIS LAMECK NAYINGOMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
26PS0503047-0015 GEORGE MREMA KAITANIMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
27PS0503047-0002 ALLYSON ASSAMAH RUSHOKANAMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
28PS0503047-0006 BRIGHTON NOVATUS TIGELELWAMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
29PS0503047-0005 BRIAN MJUNI MAKANZOMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
30PS0503047-0021 MUDHIHIR SHAIBU HAMBARYMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
31PS0503047-0004 BENEDICT FADHILI TAMBALEMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
32PS0503047-0007 CHARLES EVART KABORAMaleMUSOMA UFUNDIUfundiMUSOMA MC
33PS0503047-0016 INNOCENT MADARAKA NYEREREMaleBWIRU BOYS TECHNICALUfundiILEMELA MC
34PS0503047-0011 ELISHA YUSTO AYUBUMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
35PS0503047-0019 KERSTEN TARCISIUS MTAKIMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
36PS0503047-0013 FARAJA PLAN NZUGURUMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
37PS0503047-0010 ELISHA ELIAKIMU KATOMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
38PS0503047-0017 JOSEPH CHARLES MTOVEMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
39PS0503047-0024 TWARIBU YASSIN SUEDMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
40PS0503047-0001 ABDON MULOKOZI GEOFREYMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
41PS0503047-0020 KHALIFA ISIHAKA ABDUKADIRMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
42PS0503047-0027 YOHANA NGASA SHIJAMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
43PS0503047-0023 RAMADHAN KHARIM NOORMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
44PS0503047-0009 EGBERT MUTELANI JULIUSMaleMOSHI TECHNICALUfundiMOSHI MC
45PS0503047-0012 EMANUEL SAMSON MUGASHEMaleMUSOMA UFUNDIUfundiMUSOMA MC
46PS0503047-0026 YOHANA KIRUMBA MABULAMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
47PS0503047-0025 TWASIN YASSIN SUEDMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
48PS0503047-0008 DAUDA ASHIRAPH DAUDAMaleBUKOBAShule TeuleBUKOBA MC
49PS0503047-0022 OBIN STEVEN KALORIMaleTABORA BOYSVipaji MaalumTABORA MC
50PS0503047-0003 ANSIBERITUS BANYAMULANA EDWARDMaleIJUGANYONDOKutwaBUKOBA MC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya