BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS1303023 - INOLELO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS1303023-0051 YURITA ENOSS SANANEFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
2PS1303023-0029 MANUGWA PASTORY JOHNFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
3PS1303023-0047 SHIKALILE LUSHINGE MUSSAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
4PS1303023-0037 NEEMA JUMA KADELESHAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
5PS1303023-0039 NJILE MASALU SHERIAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
6PS1303023-0023 DALAHILE PASCHAL NGEMELOFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
7PS1303023-0038 NG'HAYIWA ELKANA BUKUMBIFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
8PS1303023-0026 KEFLEN JOSEPH MAKENZIFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
9PS1303023-0031 MARIAM WILLIAM LUGOYEFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
10PS1303023-0022 BANKOLWA EMMANUEL ELISHAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
11PS1303023-0024 EDINA MARCO SANGIJAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
12PS1303023-0036 MINZA ROBERT BUKUMBIFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
13PS1303023-0025 KABULA JAMES JIYOMBEFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
14PS1303023-0043 PRISCA BALELE SUBIFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
15PS1303023-0044 RUTHI THOMAS BUJINGWAFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
16PS1303023-0030 MARIAM MALANDO WILLIAMFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
17PS1303023-0028 MAGESA MUSA NGEMELOFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
18PS1303023-0033 MARTHA SOSPETER BUSWELUFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
19PS1303023-0032 MARTHA NESTORY LEONARDFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
20PS1303023-0046 SHIJA MASHAKA NYEREREFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
21PS1303023-0045 SHIJA COSMAS MASHIKUFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
22PS1303023-0034 MELESIANA HELENIKO MASALUFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
23PS1303023-0041 PELANA LUSOTOLA SHIGEMELOFemaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
24PS1303023-0007 JOSEPH NSOMI MASANJAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
25PS1303023-0002 AMOS MASALU SHERIAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
26PS1303023-0009 MASHAURI KUZENZA MASALUMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
27PS1303023-0016 REVOCATUS LEONARD MAGOKOMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
28PS1303023-0008 LUGWISHA PAULO JAMESMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
29PS1303023-0012 NICAS MASAGA YOHANAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
30PS1303023-0004 EMMANUEL WILLIAM JOHNMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
31PS1303023-0021 WILSON ZABRON BUJINGWAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
32PS1303023-0018 SHIMBA MASHAKA LUTANDULAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
33PS1303023-0001 ABEL JOHN KABABASHEMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
34PS1303023-0003 EDWARD MATHIAS MABONESHOMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
35PS1303023-0010 MATHIAS MARCO LUTOBEKAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
36PS1303023-0019 TIMOTH SOMEKE EMANUELMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
37PS1303023-0005 HAMIS DAUD CHARLESMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
38PS1303023-0013 PETRO MABULA BUKELEBEMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
39PS1303023-0006 JOSEPH KESI MATEMELAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
40PS1303023-0015 REGINARD ROBERT BUKUMBIMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
41PS1303023-0014 PHILIMON LUGODISHA NZINZAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
42PS1303023-0017 SAMWEL EZEKIEL SAWAKAMaleMWAMANGAKutwaMAGU DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya