BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS1303065 - MUGINI ENGLISH MEDIUM


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS1303065-0029 IKUPA ASWILE EPHRAHIMFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
2PS1303065-0026 DORIS SHEMELERWA KATUNZIFemaleMWADUI UFUNDIUfundiKISHAPU DC
3PS1303065-0025 DEBORA MTANI KERENGEFemaleTUMAINIBweni KitaifaIRAMBA DC
4PS1303065-0027 EUNICE FELIX SUKAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
5PS1303065-0021 ANGEL JEREMIAH MSENGAFemaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
6PS1303065-0028 GLADNES JUSTINE TUMBOFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
7PS1303065-0024 CAREEN BENSON MAKAYAFemaleTUMAINIBweni KitaifaIRAMBA DC
8PS1303065-0022 ANNA RAPHAEL NYANDAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
9PS1303065-0030 IYVONE GIBRAL NCHAMAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
10PS1303065-0023 ANYESI ALPHONCE ALEXANDERFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
11PS1303065-0033 KYLINE HASSAN MASHAKAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
12PS1303065-0036 MALAIKA BONIPHACE THOMASFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
13PS1303065-0042 VIVIAN SABAS SHIRIMAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
14PS1303065-0041 VENERANDA VICENT KUCHIBAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
15PS1303065-0034 LEVINA GEORGE AURAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
16PS1303065-0035 LUCIA PIUS DAUDIFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
17PS1303065-0038 PREMA MARCEL LEKUNDAYOFemaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
18PS1303065-0040 RISPER BARAKA OWAWAFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
19PS1303065-0043 YVONNE JOSEPH PIUSFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
20PS1303065-0032 JESTINA MHINA FRANCISFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
21PS1303065-0039 RAYAN HILARY SEIFFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
22PS1303065-0037 NADHIFA SULEIMAN BISHANGAFemaleTABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
23PS1303065-0031 JANETH SAMORA HERBERTFemaleITUMBILIKutwaMAGU DC
24PS1303065-0008 KELVIN EGBERT LUHASHAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
25PS1303065-0011 MATHIAS EMMANUEL KIONDOMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
26PS1303065-0014 PATRICK ANDREW SALEHEMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
27PS1303065-0012 MATHIAS KASHIRIMU MALIFEDHAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
28PS1303065-0017 SAIMON FRED MALEKELAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
29PS1303065-0020 YEREMIA MABULA MAHENYAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
30PS1303065-0005 ERICK JONARD LUYEMBEMaleMOSHI TECHNICALUfundiMOSHI MC
31PS1303065-0007 HASHIRAFU HARUNA ZUBERIMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
32PS1303065-0013 NOVATUS SIGFRED SHIRIMAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
33PS1303065-0018 SEIF BASHIR MUHOJAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
34PS1303065-0006 GOODLUCK JAMES RUGEMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
35PS1303065-0016 PETRO SANGI RUGEMaleILBORUVipaji MaalumARUSHA DC
36PS1303065-0015 PATRICK GERVAS DOMINICKMaleSHINYANGABweni KitaifaKISHAPU DC
37PS1303065-0010 LAWRENCE FAUSTINE MUSOKEMaleMZUMBEVipaji MaalumMVOMERO DC
38PS1303065-0019 STEVEN AMOS DANIELMaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
39PS1303065-0001 AHMAD MWANGAWACHWA ISMAILMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
40PS1303065-0003 ANTHONY WARIOBA JOSEPHMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
41PS1303065-0004 DAMIAN PIUS MACHIMUMaleIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
42PS1303065-0009 KHATIBU RAMADHAN MAUYAMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
43PS1303065-0002 ANDREW ZACHARIA ANDREWMaleITUMBILIKutwaMAGU DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya