BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS1303106 - UPENDO ENGLISH MEDIUM


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS1303106-0023 BERTHA JUSTINE MARIDADIFemaleMAGUKutwaMAGU DC
2PS1303106-0026 ELIZABETH THOMAS MWANZALIMAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
3PS1303106-0021 ANETH FRANK NSHASHIFemaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
4PS1303106-0025 ELICEBRENDA ABEL LINTIFemaleTABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
5PS1303106-0022 ASIFIWE SHEDRACK MNZAVAFemaleKILAKALAVipaji MaalumMOROGORO MC
6PS1303106-0028 GLORY GEOFREY MWITAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
7PS1303106-0031 JACKLINE JAMES MAGAFUFemaleMAGUKutwaMAGU DC
8PS1303106-0035 MARIA JOHN KABEHOFemaleMAGUKutwaMAGU DC
9PS1303106-0040 RAHMA OMARY KIPENYAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
10PS1303106-0024 CECILIA PASCHAL MAFURUFemaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
11PS1303106-0027 ELMERIDA HURA MARIBAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
12PS1303106-0034 LOVENESS EDWARD EMMANUELFemaleMAGUKutwaMAGU DC
13PS1303106-0041 REBECA WILLIAM MACHALOFemaleMAGUKutwaMAGU DC
14PS1303106-0037 NEEMA CLEMENCE ROGATEFemaleRUGAMBWA GIRLSBweni KitaifaBUKOBA MC
15PS1303106-0032 JACKLINE MSAFIRI BISEKOFemaleMAGUKutwaMAGU DC
16PS1303106-0043 SCHOLASTICA MABULA SAULOFemaleMAGUKutwaMAGU DC
17PS1303106-0029 IRENE THOMAS SHEPIFemaleMAGUKutwaMAGU DC
18PS1303106-0038 NEEMA ZEPHANIA CHOMOLAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
19PS1303106-0033 JOSEPHINE SEBASTIAN VICENTFemaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
20PS1303106-0042 REBECCA JONATHAN MASHAURIFemaleMAGUKutwaMAGU DC
21PS1303106-0044 THERESIA ALEX KASALAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
22PS1303106-0030 JACKLINE DOTTO LUGEDENGAFemaleMAGUKutwaMAGU DC
23PS1303106-0036 MAUREEN FORTUNATUS KATABIFemaleMAGUKutwaMAGU DC
24PS1303106-0039 RACHEL EDWARD KIHAMBAFemaleMSALATOVipaji MaalumDODOMA CC
25PS1303106-0004 ANDREW BUNDI ISACKMaleBWIRU BOYS TECHNICALUfundiILEMELA MC
26PS1303106-0011 EMANUEL EDSON EDWARDMaleIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
27PS1303106-0016 LEONARD LABAN SWAIMaleMAGUKutwaMAGU DC
28PS1303106-0012 EVANCY BULENGWA EMMANUELMaleMOSHIBweni KitaifaMOSHI MC
29PS1303106-0015 JOSEPH KESSY CHARLESMaleTANGA TECHNICALUfundiTANGA CC
30PS1303106-0002 ALLEN CREDO MAKELELEMaleMAGUKutwaMAGU DC
31PS1303106-0001 ABDULKADIR BILAL SONDEMaleMAGUKutwaMAGU DC
32PS1303106-0005 ANTIDIUS GOTFRID KASHANGAKIMaleKIBAHAVipaji MaalumKIBAHA TC
33PS1303106-0013 FREDRICK AMON CHAMBIMaleBWIRU BOYS TECHNICALUfundiILEMELA MC
34PS1303106-0010 EDWARD JOHN IGONGAMalePUGUBweni KitaifaILALA MC
35PS1303106-0017 NATHANIEL KASEMBO SAFIMaleMAGUKutwaMAGU DC
36PS1303106-0007 CHRISTIAN ROBERT JOSEPHMaleMAGUKutwaMAGU DC
37PS1303106-0020 VICTOR RAMADHAN MASHARAMaleMAGUKutwaMAGU DC
38PS1303106-0008 DERICK EUGEN VALERIANMaleKILOSABweni KitaifaKILOSA DC
39PS1303106-0019 RENATUS YUSUPH MABULAMaleMAGUKutwaMAGU DC
40PS1303106-0014 GIDION JENGELA WEDSONMaleMAGUKutwaMAGU DC
41PS1303106-0009 EDGAR EDWARD MICHAELMaleKIBAHAVipaji MaalumKIBAHA TC
42PS1303106-0018 OCTAVIAN SHAYO OKULYMaleMUSOMA UFUNDIUfundiMUSOMA MC
43PS1303106-0003 ALLY RAJABU ALLYMaleMAGUKutwaMAGU DC
44PS1303106-0006 ARIEL BRUNO EDESMaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya