BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS1602032 - MINDU


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS1602032-0035 JENETH DICKSON JOHNSFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
2PS1602032-0033 HAPPINESS FABIAN REUBENFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
3PS1602032-0040 MWAJUMA ISSA MAKALILAFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
4PS1602032-0047 THELESIA JOFREY BUNGALAFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
5PS1602032-0029 DINA NOEL SWALEHEFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
6PS1602032-0031 FEDIANA FINIBA UNGANIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
7PS1602032-0039 MARIAMU CHRISTOFA MCHAWAFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
8PS1602032-0046 SAFANIA SUBATI SUBATIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
9PS1602032-0043 NEEMA HARIDI MANGOCHIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
10PS1602032-0044 RENETA FIDEL MAPUNDAFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
11PS1602032-0045 RODA EVANCE MWANSASUFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
12PS1602032-0041 MWAMINI YUSUPH MALINDIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
13PS1602032-0034 HUSNA MOHAMEDI MOHAMEDIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
14PS1602032-0027 ASINA ANUARI ANRUSHAFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
15PS1602032-0026 ANJELINA CHRISTOFA LEONARDFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
16PS1602032-0036 JUDITH JOHN BAZILFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
17PS1602032-0038 LATIFA ALLY JAFARIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
18PS1602032-0042 MWANAIDI RASHIDI SELEMANIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
19PS1602032-0030 FADHILA FADHIRI WAKATIFemaleMINDUKutwaTUNDURU DC
20PS1602032-0022 WILLY BASILI KUPAMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
21PS1602032-0019 PETRO AUGUSTINO JOSEPHMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
22PS1602032-0005 EKSEVIA DIKSONI SHEKELAMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
23PS1602032-0012 KARIMU ALI SAIDIMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
24PS1602032-0007 FARAJA RUBEN CHANDEMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
25PS1602032-0006 ESENO DOMINIC VISENTMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
26PS1602032-0015 MAULANA ANTON ANTONMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
27PS1602032-0018 OMEGA ALENI TULAMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
28PS1602032-0010 JOEL PAUL MSAFIRIMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
29PS1602032-0025 ZAWADI DIKSONI SHEKELAMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
30PS1602032-0013 LASULI MUSTAFA MACHONJOMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
31PS1602032-0016 MESHAKI NIKOLASI MPANGULAMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
32PS1602032-0001 AKILI MOHAMED LIPULULUMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
33PS1602032-0017 NICKSON JOHN HAIDIMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
34PS1602032-0023 YANINI MOHAMEDI HARIDIMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
35PS1602032-0021 SAMSON HAMPHREY MILANZIMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
36PS1602032-0002 BESTI GIDION GEORGEMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
37PS1602032-0008 ISAYA DAUDI DANIELMaleMINDUKutwaTUNDURU DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya