BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS1906003 - IPOLE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS1906003-0047 HAPPYNES FRANK IPEMBEFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
2PS1906003-0046 HALIMA HUSSEIN KALUGULAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
3PS1906003-0045 GRORY PATRICK KASANDAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
4PS1906003-0059 REGINA ISACK NGUVUMALIFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
5PS1906003-0066 TEDDY JAMES MALOGOFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
6PS1906003-0042 ESTER ATHANAS JOHNFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
7PS1906003-0040 EBIA HUSSEIN KAWEMBAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
8PS1906003-0057 PILLY HAMISI MASOUDFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
9PS1906003-0050 JANETH RAPHAEL MTONDOLOFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
10PS1906003-0049 JANETH HAMADI ZUBERIFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
11PS1906003-0063 SEVERINA JOHN KAGONDAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
12PS1906003-0056 MONICA FRANCES PHILIPOFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
13PS1906003-0067 YOHANA SEIF KAVEMBAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
14PS1906003-0043 FATUMA ALLY MOHAMEDFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
15PS1906003-0061 SARAH EMMANUEL JOSEPHFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
16PS1906003-0068 ZENA ZUNDA UTYELELEFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
17PS1906003-0051 JENIFER JOHN MSANGAWALEFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
18PS1906003-0058 RAYA SALUMU SAIDFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
19PS1906003-0044 GRACE STANLEY MARIFAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
20PS1906003-0039 CORETHA BEDA KAGONDAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
21PS1906003-0038 ASHURA MASOUD KIYUNGIFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
22PS1906003-0036 ANETH JEREMIA KISHALAFemaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
23PS1906003-0030 TWAHA ALFAN ISSAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
24PS1906003-0035 ZAKEYO ZUNDA UTYELELEMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
25PS1906003-0006 BRIGHTONE JOHN MSANGAWALEMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
26PS1906003-0029 SEVERIN REVOCATUS MTANIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
27PS1906003-0003 ABRAHAM MPALASINGE ABRAHAMMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
28PS1906003-0001 ABDALAH JUMA HAMISIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
29PS1906003-0034 ZACHARIA JACKSON KIBERENGEMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
30PS1906003-0024 ROCKY EDWARD KAILAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
31PS1906003-0025 SAMSON DANIEL MATOFALIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
32PS1906003-0015 JOHN AMAN LUCKASMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
33PS1906003-0020 PETER DICKSON MTYANAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
34PS1906003-0014 JACKSON PAUL SANGARUFUMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
35PS1906003-0021 PETER FRANK IPEMBEMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
36PS1906003-0002 ABISAROMI WILLJONCE ABISAROMIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
37PS1906003-0033 YUSUPH MOHAMED MKINGUMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
38PS1906003-0028 SEBASTIAN EMMANUEL SIMBAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
39PS1906003-0012 GODFREY JOSEPH MAGANGAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
40PS1906003-0023 RAPHAEL SAVERY PANGANIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
41PS1906003-0031 WILSON GEORGE KIBERENGEMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
42PS1906003-0027 SAMWELI SIDNEY MSIGARAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
43PS1906003-0017 MUSA HAMISI CHUNDUMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
44PS1906003-0018 PAUL DEOGRAS MAKUBIMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
45PS1906003-0013 IDDY SADDY YUSUPHMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
46PS1906003-0022 PHILIPO FIDEL MAPALALAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
47PS1906003-0009 EMANUEL SAIDA PUNAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
48PS1906003-0026 SAMSON RAMADHANI KAYOWOLAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
49PS1906003-0011 FARAJA GEOFREY MSABILAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
50PS1906003-0019 PAWA MASUNGA DIMAMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
51PS1906003-0032 YOHANES OSCAR YOHANESMaleUGUNDAKutwaSIKONGE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya