BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS2505002 - IKUBA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS2505002-0070 FUMBO MBUGA MADIRISHAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
2PS2505002-0068 ELIZABETH LAURENT MWIZARUBIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
3PS2505002-0056 AIRINE JUMA BILAZEFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
4PS2505002-0058 AIRINE SAMIKE MABULAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
5PS2505002-0059 ANJELINA BARNABA KAPONGWAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
6PS2505002-0074 GIGWA MIGI JOHNFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
7PS2505002-0062 BETHER LISETI EMMANUELFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
8PS2505002-0055 AIRINE BUZEZE SIBULAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
9PS2505002-0060 BEATRICE GODFREY MATONDWAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
10PS2505002-0071 GALASIA PAULO HAMISIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
11PS2505002-0057 AIRINE KIMISHA JOHNFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
12PS2505002-0067 ELIZABETH JOHN KITAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
13PS2505002-0051 ADELINA EMMANUEL OLDASFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
14PS2505002-0065 DORICE SHADRACK JOSEPHFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
15PS2505002-0054 AGUSTER MADIRISHA GASTOFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
16PS2505002-0061 BEIBE ERENESTI GADSONFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
17PS2505002-0073 GIGWA MALELEMBA HELENFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
18PS2505002-0072 GIFT KAMANDO JACOBFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
19PS2505002-0052 ADELINA MAIGE FRENKFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
20PS2505002-0094 MWASI SIGERA IZACKFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
21PS2505002-0108 TEMINA GODWIN ROBARTFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
22PS2505002-0091 MATRIDA SEBASTIAN CHUZIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
23PS2505002-0093 MWANZA SHIJA JITULUFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
24PS2505002-0100 REGINA MCHELE MASOLWAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
25PS2505002-0106 TEDDY JULIAS ZERUBABERIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
26PS2505002-0078 JENIPHER JOSEPH KATABIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
27PS2505002-0088 MARIA KONRAD MEZAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
28PS2505002-0079 JESKA JEMS EMMANUELFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
29PS2505002-0097 PHELISTA GOGADI SANYIWAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
30PS2505002-0077 IMAKULATA MARCO VAGRIFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
31PS2505002-0082 KASHINJE PIUS GALAGALAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
32PS2505002-0107 TEDY BAHARIA MALIUSFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
33PS2505002-0081 JUDISTHER CHALES KATUSAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
34PS2505002-0076 HAPPNESS MAHANGILA NTIMBAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
35PS2505002-0109 YASINTA EMMANUEL RICHARDFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
36PS2505002-0105 SUZANA MUSA JOHNFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
37PS2505002-0080 JOYCE KISUSI PAULOFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
38PS2505002-0085 MAGDALENA EDWIN KUSONGWAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
39PS2505002-0092 MBALU YUSUFU KAMUGAFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
40PS2505002-0084 LEILA TOMAS BOSCOFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
41PS2505002-0101 ROSE JEREMIAH EMANUELFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
42PS2505002-0089 MARIAM BEDA EDWINFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
43PS2505002-0098 RAHERY KAMUGISHA PAULOFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
44PS2505002-0104 SUNGWA SENI JOHNFemaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
45PS2505002-0033 NEHEMIA MEMBO JIMBUNGEMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
46PS2505002-0001 ABEL MATIAS OSCARMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
47PS2505002-0012 ELIAS NIKODEMO KAPULULAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
48PS2505002-0017 GEORGE ELIAS JOHNMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
49PS2505002-0043 SOLOH JIOJA KAMUGAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
50PS2505002-0038 PAULO JOJI JOSEPHMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
51PS2505002-0048 THADEO MIKIDADI JOSEPHMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
52PS2505002-0029 KRISPIN SHIJA ENERESTMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
53PS2505002-0042 SLYVESTER JUMA MGILAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
54PS2505002-0040 ROBERT MWITAGULA EMMANUELMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
55PS2505002-0028 KELVIN KIONDO AGUSTINOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
56PS2505002-0026 JOSEPH ZACHARIA BENARDMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
57PS2505002-0041 RUBEN NTANDU FUNGOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
58PS2505002-0010 DEUS MLEKWA NIKOLAUSMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
59PS2505002-0037 ORAVI PATRICK KRISPINMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
60PS2505002-0013 FILIPO ELIAS JOHNMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
61PS2505002-0039 PETER JOSEPH KABWALIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
62PS2505002-0008 DAUD RICHARD KREMENTMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
63PS2505002-0015 FRANK FILIPO NCHELELEMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
64PS2505002-0020 ISAYA NCHELELE FILIPOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
65PS2505002-0027 KAMUGA KWILASA MAHONAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
66PS2505002-0011 ELIAS MATEO PETROMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
67PS2505002-0004 ALBERTO RAULENT MPYALIMEMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
68PS2505002-0002 ABEL ROCKY MALAMBOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
69PS2505002-0019 HUNGE KIDAMABI MANDALUMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
70PS2505002-0049 THOMAS EDWIN MALAMBOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
71PS2505002-0007 BATROMEO KATABI SABINUSMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
72PS2505002-0014 FRANCE FESTO FILIMBIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
73PS2505002-0016 GASPER ALISTID MWAMIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
74PS2505002-0003 ADELEANO PAPIASI KATABIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
75PS2505002-0022 JOJI LEONARD JOJIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
76PS2505002-0025 JOSEPH JULIUS FILIBERTMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
77PS2505002-0047 THADEO KRISANT CHUNDUMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
78PS2505002-0036 NYAHURU JOHNSON NYAHURUMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
79PS2505002-0035 NKAMI MALELEMBA LUGALILAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
80PS2505002-0023 JONAS STANI CHITIMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
81PS2505002-0046 SUNGWA MAHANGILA NTIMBAMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
82PS2505002-0045 STANSLAUS KASBETI MATAMBOMaleUSEVYAKutwaMPIMBWE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya