BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS2505026 - RUNGWA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS2505026-0044 BEATRICE JUSTIN MISONGEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
2PS2505026-0042 ANITA SIXTO CHELEHANIFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
3PS2505026-0036 ADELA SILVESTO SWAGEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
4PS2505026-0041 ANGELINA DEZDERI KANG'OMBEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
5PS2505026-0037 AGATHA BENEDICTO WALINDAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
6PS2505026-0051 ENERICA PETER MSANDAWEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
7PS2505026-0069 RAINA YESE EVARISTFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
8PS2505026-0064 MALIETHA LUIS LYAMAPANDOFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
9PS2505026-0058 HILDA SILAS KASALEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
10PS2505026-0072 VERONICA BOSCO KAYANDAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
11PS2505026-0039 AGNES ATHANAS TARATASFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
12PS2505026-0048 ELIZABETH JUSTIN SELUKAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
13PS2505026-0052 FARAJA FILBERT ALKADOFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
14PS2505026-0046 CLARA THOMAS JACKSONFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
15PS2505026-0038 AGATHA OSCAR MZURIFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
16PS2505026-0047 EDITHA FESTO EXAVERYFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
17PS2505026-0053 FELISTER JONAS CHOMAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
18PS2505026-0070 SELINA WILLIAM MIZIMUFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
19PS2505026-0059 JACKLINA FELICIAN KANUMBAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
20PS2505026-0068 MONIKA JAPHET NTOGWAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
21PS2505026-0049 EMILIANA RICHARD MANYANYAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
22PS2505026-0063 LEA JAPHET KALOWAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
23PS2505026-0067 MARIA PETER CHAOTEFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
24PS2505026-0057 HALIMA MASHAKA JUMAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
25PS2505026-0055 GRACE CRISPIN KASEKAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
26PS2505026-0060 JACKLINA RICHARD SUMUNIFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
27PS2505026-0045 CATHELINE PETER RESPIUSFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
28PS2505026-0062 JULIANA EFREM CHELEHANIFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
29PS2505026-0074 YUSTER MICHAEL MAPIPAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
30PS2505026-0073 YUSTER KILANGAZI BASHANGOMAFemaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
31PS2505026-0031 SWITBERT VALENSI KASEKAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
32PS2505026-0020 LUCAS JANUARI KALOWAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
33PS2505026-0019 LEONARD DAVID MWALWISIMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
34PS2505026-0002 ALEIN CHRISPIN KAMANGAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
35PS2505026-0030 STEPHEN LUCAS MATALUMAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
36PS2505026-0032 VITUS ISAYA JOHNMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
37PS2505026-0024 PHILBERT ACREY MZURIMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
38PS2505026-0008 DAVID ANATORY MEZAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
39PS2505026-0015 FRANCISCO FAUSTINE NKONJEMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
40PS2505026-0025 RENATUS JACOB KASIMBOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
41PS2505026-0014 FEDNAND SOSPETER PAULOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
42PS2505026-0016 FRANCISCO JOACHIMU LUMBWEMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
43PS2505026-0009 DIDAS JOFREY MIZENGOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
44PS2505026-0021 NOEL RICHARD KILULUMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
45PS2505026-0005 ANORD ANSELMO MANGASINIMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
46PS2505026-0027 SHARIFU SELEMAN ADAMMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
47PS2505026-0013 EMANUEL VITUS LUHAMBAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
48PS2505026-0007 BENEDICTO MOZES KAMENGWAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
49PS2505026-0029 STEFANO NORBERT MGAWEMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
50PS2505026-0018 JOHN JOSEPHAT HERMANMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
51PS2505026-0003 ALEX JOFREY PANGANIMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
52PS2505026-0011 EMANUEL PASKALI MKUNJAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
53PS2505026-0026 SHADRACK PETRO KARASAMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
54PS2505026-0004 ALLAN GEORGE KIZITOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
55PS2505026-0012 EMANUEL RICHARD NYANSIOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
56PS2505026-0033 WILIAM MICHAEL DOMINOMaleKASANSAKutwaMPIMBWE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya