BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS3101004 - OSTERBAY


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS3101004-0056 AGUSTINA FRANK MANYWELEFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
2PS3101004-0072 MARIA ADES BILIAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
3PS3101004-0067 KONSOLATA RAYMOND KASONSOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
4PS3101004-0057 AHAZI ABEL MZUMBWEFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
5PS3101004-0066 JULITHA CLEMENCE MWAMBAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
6PS3101004-0075 MARIA NYERERE MPAWAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
7PS3101004-0077 MERE IZDORI KAPONAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
8PS3101004-0082 PRISCA EMANUEL MWASOMOLAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
9PS3101004-0071 MAKISENSIA EDIGA MSOMBAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
10PS3101004-0073 MARIA EDWARD KIUKOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
11PS3101004-0086 ROZIMERY STEVEN KAPELAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
12PS3101004-0088 SOPHIA JOSEPH SALUMFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
13PS3101004-0068 KONSOLATA STEVEN KAPELAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
14PS3101004-0074 MARIA GEORGE MADULUFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
15PS3101004-0085 ROIDA AMOS MAGADULAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
16PS3101004-0064 IREEN SAMWEL KIFANYULAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
17PS3101004-0053 ADROPHINA BENARD CHIKOPOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
18PS3101004-0070 LOVENESS YUSUPH MWALWANGEFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
19PS3101004-0063 FROLA NORBET KWIMBAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
20PS3101004-0081 PRISCA APRONALI MSENGAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
21PS3101004-0092 ZUHURA MUSA PUMEFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
22PS3101004-0058 BIBIANA EXSAVERY SOKONIFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
23PS3101004-0090 VAINESS FABIAN MWANIPULIFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
24PS3101004-0061 EBIA AMBANGILE MBWILOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
25PS3101004-0055 AGATHA OSWARD CHIKUMBIFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
26PS3101004-0089 SUZANA ZAKALIA MOHAMEDFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
27PS3101004-0084 REGINA WILIAM MWASHIMANGAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
28PS3101004-0065 JOYCE ADROFU NGWATAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
29PS3101004-0079 NEEMA MWAMBA MOTOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
30PS3101004-0076 MARIETA PASKALI SENYEFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
31PS3101004-0080 NOORATH HASAN MLAGAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
32PS3101004-0078 NEEMA JOFREY SIMBUAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
33PS3101004-0087 SHARIFA EZEKIA MWASENGAFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
34PS3101004-0060 DOREEN SAMWEL NDEMOFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
35PS3101004-0069 LINDE FEDERICO MAWENFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
36PS3101004-0083 REBECA JOSEPH JOSEPHFemaleMAWENIKutwaSONGWE DC
37PS3101004-0021 EVANCE SEBASTIAN MATAALUMAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
38PS3101004-0002 AGRIPA PAULO WAARYMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
39PS3101004-0018 EMANUEL BARATON NYOTAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
40PS3101004-0038 MICHAEL ELICK PAMBALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
41PS3101004-0005 ANTON OSCA MIHAYOMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
42PS3101004-0023 GADENI SEBASTIAN MATAALUMAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
43PS3101004-0016 ELISHA SAIMON MANGIMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
44PS3101004-0013 COSMAS BORA MATAYOMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
45PS3101004-0041 NESTORY MICHAEL KIBELENGEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
46PS3101004-0037 MATATIZO JOSEPH MGALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
47PS3101004-0047 SIMON AYUBU SANGAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
48PS3101004-0034 LEVOKATUSI CHRISTOPHER KANYONIMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
49PS3101004-0035 LUSAJO TUMPALE MAPUNDAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
50PS3101004-0049 TONY HAMIS MGAYAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
51PS3101004-0046 SAMWELI JOHN CHOTALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
52PS3101004-0009 BOSCO SELEVESTER NJALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
53PS3101004-0010 CHRISTOPHER GAUDENCE MKUMBOMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
54PS3101004-0014 ELIA PHILIPO GANZAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
55PS3101004-0001 ABEL JUSTUS DAUDMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
56PS3101004-0006 ANTON WILIAM SALWEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
57PS3101004-0008 BONIFAS JULIUS MWANANZILAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
58PS3101004-0043 PETER ANDREA FUNDIMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
59PS3101004-0044 PIDAS CHRISTIAN SIMBAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
60PS3101004-0048 STIVIN PASKAL MWANAKULYAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
61PS3101004-0012 CLAVERY ELIAS SUKUTUMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
62PS3101004-0017 EMANUEL BARAKA MNG'ONG'OMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
63PS3101004-0003 ANODI EMANUEL SIMBEYEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
64PS3101004-0020 ENOCK MWAMBA MOTOMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
65PS3101004-0050 VITUSI VALELIUS SENYEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
66PS3101004-0052 ZAKARIA ATANAZI HANGAYAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
67PS3101004-0026 JAFETI AMOS MGADULAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
68PS3101004-0029 JOCOBO ELIEZA MSOGOTIMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
69PS3101004-0031 JUNIO DENIS PIUSMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
70PS3101004-0036 MAIKO CHRISPIN WAGALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
71PS3101004-0042 PATRICK OSTACK SICHALWEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
72PS3101004-0019 EMANUEL LEONARD MWANZIGEMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
73PS3101004-0032 KASIMU RASHID WANGALAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
74PS3101004-0039 MUHSIN SAID SADIKIMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
75PS3101004-0033 LEONARD FLOLENCE LEONARDMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
76PS3101004-0040 NESTORY HAMIS SIKANAMaleMAWENIKutwaSONGWE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya