BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS3101017 - GUA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS3101017-0057 PAULINA BOSCO ZUNDAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
2PS3101017-0058 PLAKSEDA CHRISTIAN MAKELELEFemaleGUAKutwaSONGWE DC
3PS3101017-0052 MAKLINA ELASCO PENDELEAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
4PS3101017-0056 ODILIA SAVYUS KUPEZIWAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
5PS3101017-0060 ROZETHA PETER NDOLOMIFemaleGUAKutwaSONGWE DC
6PS3101017-0054 NEILA FAUSTIN CHOMBEFemaleGUAKutwaSONGWE DC
7PS3101017-0059 RAITNES FRANK NDOLOMIFemaleGUAKutwaSONGWE DC
8PS3101017-0067 YOVITHA JOHN NYAMIFemaleGUAKutwaSONGWE DC
9PS3101017-0065 YOLANDA APRONARI ALPHONCEFemaleGUAKutwaSONGWE DC
10PS3101017-0063 TREZIA SAMORA NDUCHAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
11PS3101017-0066 YOSEPHINA CHRISPIN JIMUFemaleGUAKutwaSONGWE DC
12PS3101017-0061 SERINA RICHARD KAGUSAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
13PS3101017-0050 KALISTA JAMES MAKANTAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
14PS3101017-0040 ANIFA RAFAELY MNYEMAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
15PS3101017-0047 EUZEBIA DAGRAS MAKELELEFemaleGUAKutwaSONGWE DC
16PS3101017-0042 BEATRICE EDIMOND NESTORYFemaleGUAKutwaSONGWE DC
17PS3101017-0045 CHRISTINA SEVERESTO SADALAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
18PS3101017-0039 ANGELINA JUMA PENDELEAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
19PS3101017-0048 JAINES HENERY PASKALYFemaleGUAKutwaSONGWE DC
20PS3101017-0044 CATHELIN FRED MLOWEFemaleGUAKutwaSONGWE DC
21PS3101017-0036 AIRINE JUSTIN KWAOFemaleGUAKutwaSONGWE DC
22PS3101017-0038 ANASTAZIA SAMWEL MWIPAGIFemaleGUAKutwaSONGWE DC
23PS3101017-0049 JULIETHA OSWADI KALULUFemaleGUAKutwaSONGWE DC
24PS3101017-0033 AGNES AMOS NDARANGAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
25PS3101017-0041 ASTERIA FESTO OMARYFemaleGUAKutwaSONGWE DC
26PS3101017-0037 ALPHONZINA APRONARI NDUCHAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
27PS3101017-0046 ESTA GAUDENCE POSTAFemaleGUAKutwaSONGWE DC
28PS3101017-0043 BENADETHA BONIPHACE ALKADOFemaleGUAKutwaSONGWE DC
29PS3101017-0051 MAGRETH JOFREY SUMBIZIFemaleGUAKutwaSONGWE DC
30PS3101017-0009 ERNEO FESTO MAJIYASHAMBAMaleGUAKutwaSONGWE DC
31PS3101017-0027 RAFAELY FOCUS RAFAELYMaleGUAKutwaSONGWE DC
32PS3101017-0016 JOHN MODEST CHANDARUAMaleGUAKutwaSONGWE DC
33PS3101017-0020 MODEST HENERY SIMWANZAMaleGUAKutwaSONGWE DC
34PS3101017-0008 EMANUELY OSTACK MALIDADIMaleGUAKutwaSONGWE DC
35PS3101017-0032 WILIAM CHRLES MAJIVUNOMaleGUAKutwaSONGWE DC
36PS3101017-0031 SILVESTO THOBIAS ATHUMANMaleGUAKutwaSONGWE DC
37PS3101017-0018 KAITAN FRANK KAPUTAMaleGUAKutwaSONGWE DC
38PS3101017-0030 SEVERIO PHILIPO LUSOLELAMaleGUAKutwaSONGWE DC
39PS3101017-0007 EDWIN REVOKATUSY RAYSONMaleGUAKutwaSONGWE DC
40PS3101017-0012 GAUDENSI GAUDENSI KUPEZIWAMaleGUAKutwaSONGWE DC
41PS3101017-0017 JUMA GODFREY MAKELELEMaleGUAKutwaSONGWE DC
42PS3101017-0019 KELVIN BONIPHACE ALIKADOMaleGUAKutwaSONGWE DC
43PS3101017-0028 SAJUKI JOFREY RAFAELYMaleGUAKutwaSONGWE DC
44PS3101017-0004 CHRISTIAN ANGELO FOLOMaleGUAKutwaSONGWE DC
45PS3101017-0005 CHRISTIAN DAUD SENYEMaleGUAKutwaSONGWE DC
46PS3101017-0006 DANIELY EVARIST KINYONGAMaleGUAKutwaSONGWE DC
47PS3101017-0014 GRADIN WILBROD NDUCHAMaleGUAKutwaSONGWE DC
48PS3101017-0021 MODEST OSTACK MASAWAMaleGUAKutwaSONGWE DC
49PS3101017-0023 PASKALY REVOKATUSY RAYONMaleGUAKutwaSONGWE DC
50PS3101017-0022 MUSSA GEORGE DOMINIKOMaleGUAKutwaSONGWE DC
51PS3101017-0011 FRAVIUS FELIX MARIDADIMaleGUAKutwaSONGWE DC
52PS3101017-0025 PETRO DOMINIKO MWAKAMBAYAMaleGUAKutwaSONGWE DC
53PS3101017-0024 PASPELO MARKO MASSAWAMaleGUAKutwaSONGWE DC
54PS3101017-0003 BRIGHT NORBERTH SILWAMBAMaleGUAKutwaSONGWE DC
55PS3101017-0010 FESTO SAVYUS KANONDOMaleGUAKutwaSONGWE DC
56PS3101017-0001 ABEL VITUS MWANALOGAMaleGUAKutwaSONGWE DC
57PS3101017-0015 JOHN EDGA PASKALYMaleGUAKutwaSONGWE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya