BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS3101026 - MAGAMBA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS3101026-0083 SEBA DAUDI MGONGOLWAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
2PS3101026-0042 AGRIDESI KOLOTI MWIGAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
3PS3101026-0048 ASIA SAMSON MBWANAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
4PS3101026-0050 BETHA BANABAS SIYAMEFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
5PS3101026-0060 GLORIA SOMANI MWIGAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
6PS3101026-0092 ZAITUNI JOSEPH MWASHILEMOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
7PS3101026-0065 KUNDI MALIMI GALIMBOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
8PS3101026-0068 LATIFA FRNSINSICO MWASHILINDIFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
9PS3101026-0087 SISTER DOGANI MWASHILIMOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
10PS3101026-0041 ADVENTS FEDISON NJELAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
11PS3101026-0064 KLALA JUMANNE KAWANAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
12PS3101026-0057 FAINES NIKSON MWIGAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
13PS3101026-0049 AVISA JULIUS MWASHILEMOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
14PS3101026-0043 ALIETI OSTACK SIMBILIFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
15PS3101026-0069 LESIA OSCAR MWAVILUNDOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
16PS3101026-0078 RESTITUTA STEPHANO MWANIWANJIFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
17PS3101026-0062 JESCA ATHUMANI MZINGANAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
18PS3101026-0071 MAGRETH ZAKARIA SKONDEFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
19PS3101026-0080 SAJETHA KOLUTI MWIGAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
20PS3101026-0091 YUNGE MLOLASA NGWISUFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
21PS3101026-0090 TUNISIA MENSONI MWAULAMBOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
22PS3101026-0085 SESILIA WILLY MWAVILUNDOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
23PS3101026-0077 NAOMI JIKSON SHOMBEFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
24PS3101026-0084 SEKELA PIUS MWAVILUNDOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
25PS3101026-0040 ABUITI SABASI MWASIMBAFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
26PS3101026-0058 FARIDA FASTON MTWALEFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
27PS3101026-0063 KISA OSCAR MWAVILUNDOFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
28PS3101026-0088 SKAI ALETIKO MWANIONDEFemaleGALULAKutwaSONGWE DC
29PS3101026-0022 MALIAYATABU ALEX SELEMaleGALULAKutwaSONGWE DC
30PS3101026-0018 LISIVU JULIUS MSUKWAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
31PS3101026-0014 KEITHA BAHATI LUPAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
32PS3101026-0034 SETI HAMIS GUNZAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
33PS3101026-0036 SIAMINI KASIMU LUPAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
34PS3101026-0013 IVAN MWILE GUNZAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
35PS3101026-0008 GAUDENCE FILIPO SASUNIMaleGALULAKutwaSONGWE DC
36PS3101026-0030 PAULO NGOMBOLWA MWASHILEMOMaleGALULAKutwaSONGWE DC
37PS3101026-0019 LYEHU MLEGA SHITIMaleGALULAKutwaSONGWE DC
38PS3101026-0010 HAGAI ANTONI MWALIYEPEWAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
39PS3101026-0031 PAWA MWITA SAYIMaleGALULAKutwaSONGWE DC
40PS3101026-0038 STEVEN THOMAS MSALALEMaleGALULAKutwaSONGWE DC
41PS3101026-0011 HOSEA LASIO ILANGAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
42PS3101026-0033 RAYMOND JUMA VUNGWAMaleGALULAKutwaSONGWE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya