BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS3102019 - IKUMBILO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS3102019-0093 ZAINA STOREKI MSHANIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
2PS3102019-0091 VICTORIA ESTON GHAMBIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
3PS3102019-0092 YUNES DOTO MTAFYAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
4PS3102019-0090 VAILETH SAMWEL KASHILILIKAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
5PS3102019-0049 ADELA AFIKILE MBUGHIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
6PS3102019-0073 KISA MARTIN MBUKWAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
7PS3102019-0075 LUSAYO JIMSON MGODEFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
8PS3102019-0060 ESNATI ADAMU NDIMBWAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
9PS3102019-0070 JACKLINE GARIETI KAYINGAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
10PS3102019-0061 ESTER ANTON GHAMBIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
11PS3102019-0074 LUGHANO ALISON PWELEFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
12PS3102019-0076 LUSAYO MAIKO SILIWAMBAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
13PS3102019-0053 BITRIS LODI HAONGAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
14PS3102019-0055 CHRISTINA LUKASI MYILAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
15PS3102019-0089 UTUKUFU ELIA PANJAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
16PS3102019-0079 MARIA LUKA GHAMBIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
17PS3102019-0077 LUSIA KENETH KUYOKWAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
18PS3102019-0057 EBIA NIKODEMU NDIMBWAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
19PS3102019-0086 RODA HAMISI HAONGAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
20PS3102019-0067 GRACE WILE MSAKUFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
21PS3102019-0087 ROSTA GEORGE KASHILILIKAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
22PS3102019-0064 FARIDA STIVIN KAYUNIFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
23PS3102019-0078 MAGRETH PHILIPO HAONGAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
24PS3102019-0054 BLENDA DAVIDI MWAZEMBEFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
25PS3102019-0066 FELISTA PETER SIAMEFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
26PS3102019-0084 PRISCA SIMON KAMENDUFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
27PS3102019-0052 ANGETILE NEWTON KAMWELAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
28PS3102019-0069 HEKIMA FESTON SILINDUFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
29PS3102019-0068 HAPPY JOHN MALANGAFemaleKAKOMAKutwaILEJE DC
30PS3102019-0009 DANIEL LAZARO MGODEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
31PS3102019-0011 ELIKI ANORD NDIMBWAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
32PS3102019-0001 ADILIANO OBETH MBEMBELAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
33PS3102019-0019 FRED AMBONISYE CHISUNGAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
34PS3102019-0034 OSWARD FLYTON MBEMBELAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
35PS3102019-0025 JAILO EMANUEL KAYINGAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
36PS3102019-0013 ELIUDI OSWARD SIMBEYEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
37PS3102019-0018 FRANCE ZAKAYO MWAMPASHIMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
38PS3102019-0026 JEMSI CHARLES KAMWELAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
39PS3102019-0035 PROMISI ZAKARIA MULUNGUMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
40PS3102019-0020 GIFTI WERUSI MBUKWAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
41PS3102019-0047 WILIAMU TWIMBE MULUNGUMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
42PS3102019-0007 AYUBU ABRAHAMU MLUNGUMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
43PS3102019-0040 SAMWEL LEMON CHISUNGAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
44PS3102019-0015 EMANUEL MASHAKA MWASHITETEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
45PS3102019-0022 IMANI TICKSON HANANDAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
46PS3102019-0030 LAKI MASHAKA SILWIMBAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
47PS3102019-0044 TOMASI TOMASI MWAZEMBEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
48PS3102019-0039 SAMWEL DANIEL MWAMPASHIMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
49PS3102019-0008 DANIEL EZEKIA TWEVEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
50PS3102019-0041 SAMWELL LABANI SIMCHIMBAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
51PS3102019-0016 EMANUEL MOFATI MGODEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
52PS3102019-0036 ROBATI DANIEL MBEMBELAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
53PS3102019-0003 ALEX JOSEPH MULUNGUMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
54PS3102019-0029 JUNIOUR JOEL MKUMBWAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
55PS3102019-0004 ALON LUSEKELO MSOMBAMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
56PS3102019-0032 MIKAEL JOSEPH LONJEMaleKAKOMAKutwaILEJE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya