BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS3102080 - NYERERE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS3102080-0036 ANITHA JOEL KANYIKAFemaleMGUGUBweni KitaifaKILOSA DC
2PS3102080-0041 CESILIA ANTONY KANYIKAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
3PS3102080-0059 LOVENESS TUMAINI KAZIFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
4PS3102080-0044 EZRA JUEN SIMBEYEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
5PS3102080-0051 HERY JUMA SHIBANDAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
6PS3102080-0058 LOIS ESSAU SAMBOFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
7PS3102080-0040 CATHERINE JOSEPH MULUNGUFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
8PS3102080-0043 ELIZABETH NECKSON KIBONAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
9PS3102080-0063 NDINESI FURAHA NYONDOFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
10PS3102080-0048 GLOLIA OSIANA MASEBOFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
11PS3102080-0061 MARIA ISAYA KAMWELAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
12PS3102080-0062 MARIA ZAKARIA SAKASAKAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
13PS3102080-0057 LISSA FADHILI MASOTAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
14PS3102080-0066 NEEMA MOSES MWESYAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
15PS3102080-0042 DEBORA AMBELE MSUKWAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
16PS3102080-0060 MARIA DANIEL SIMPUNGWEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
17PS3102080-0067 NELY MAPAMBANO MWANGALABAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
18PS3102080-0053 HOBOKELA MALISON SWILAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
19PS3102080-0039 BLANDINA NICHOLAUS MWAWEZAFemaleMSALATOVipaji MaalumDODOMA CC
20PS3102080-0049 GROLY WILLY MGALAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
21PS3102080-0050 HERIETH USWEGE CHEYOFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
22PS3102080-0073 SALOME PATRICK TUMWIDIKEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
23PS3102080-0075 WEMA WILSON MWAYANAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
24PS3102080-0072 SALOME FRANK KAYUNIFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
25PS3102080-0068 NEVALISTA FRIDAY KASHILILIKAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
26PS3102080-0055 KAROLINA ADAMSON LWINGAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
27PS3102080-0076 ZAWADI AHIMIDIWE MLWAFUFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
28PS3102080-0047 GETRUDE EZEKIA MWAMBWIGAFemaleTABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
29PS3102080-0046 FROLA IMANI SHIMWELAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
30PS3102080-0064 NECTA JOSEPH GHAMBIFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
31PS3102080-0037 ANJELA EGIDIO SIMWAKAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
32PS3102080-0065 NEEMA ANDEKILE MLWAFUFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
33PS3102080-0070 ROSEMARY CLEMENCE BAKULIFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
34PS3102080-0074 SCORASTICA STIVIN NYUDIKEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
35PS3102080-0045 FARAJA EFRAIM MWASHITANDAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
36PS3102080-0054 IRENE JULIUS PWELEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
37PS3102080-0056 LAUNESS GEORGE MWAHALENDEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
38PS3102080-0071 RUTH ELIAS MWAMPAMBAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
39PS3102080-0069 PENDO LWITIKO KALIKIFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
40PS3102080-0035 AMINA OSIA MTAWAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
41PS3102080-0033 ABIGAEL RAPHAEL PWELEFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
42PS3102080-0034 AJUA ECKSON MTAFYAFemaleITUMBAKutwaILEJE DC
43PS3102080-0004 ALUNI LWIMIKO MULUNGUMaleKANTALAMBABweni KitaifaSUMBAWANGA MC
44PS3102080-0007 ASHERY JULIUS MBUGHIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
45PS3102080-0002 ALEX JESCO MWANGAYAMaleKIBAHAVipaji MaalumKIBAHA TC
46PS3102080-0001 AGREY BAHATI MWASILEMaleSONGEA BOYSBweni KitaifaSONGEA MC
47PS3102080-0006 AMON YUSUPH SIMBAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
48PS3102080-0003 ALPHONCE CLEMENT KAMENDUMaleIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
49PS3102080-0027 OSCAR EMANUEL KAPONDAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
50PS3102080-0015 ELIFAMILY SIMONI MBWAMBOMaleITUMBAKutwaILEJE DC
51PS3102080-0029 REVOCATUS TITO SENYAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
52PS3102080-0032 YOHANA LUCAS MBUGHIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
53PS3102080-0012 BRAYAN AKIMU SWILAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
54PS3102080-0030 SHADRACK AMBELE KAYUNIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
55PS3102080-0031 SHARIFU SHABANI SENKONDOMaleITUMBAKutwaILEJE DC
56PS3102080-0009 BAHATI ALIKO MWAMPASHIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
57PS3102080-0010 BARAKA ANYINGISYE MSHANIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
58PS3102080-0019 GODWIN PITILOS MSHANIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
59PS3102080-0025 MODESTA BONFACE MWASHOTAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
60PS3102080-0020 HENRY LENGSON MULUNGUMaleITUMBAKutwaILEJE DC
61PS3102080-0022 JOSEPH IMANI MJWANGAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
62PS3102080-0024 LEMSON CHARLES LAWAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
63PS3102080-0023 KELVIN JUMA MWASHITANDAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
64PS3102080-0026 ODEN LWITIKO HAONGAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
65PS3102080-0008 AYUBU LWAGA KASHILILIKAMaleMZUMBEVipaji MaalumMVOMERO DC
66PS3102080-0021 JIDA RAMADHANI MHANDOMaleIYUNGA TECHNICALUfundiMBEYA CC
67PS3102080-0014 DANIEL SHUKRANI MWASHITANDAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
68PS3102080-0017 FRANK JUVALE NYINGIMaleITUMBAKutwaILEJE DC
69PS3102080-0016 EMANUEL ANYIMIKISYE KIBONAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
70PS3102080-0011 BOAZ YUWEN KANDONGAMaleITUMBAKutwaILEJE DC
71PS3102080-0018 FURAHA LENARD MULUNGUMaleITUMBAKutwaILEJE DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya