

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI TUMAINI

S.L.P.533,

IRAMBA-SINGIDA,

TARIEHE, 12/12/2021.

Mkuu wa shule: *Zainabu I. Mtinda*

Simu: *0755278326/0787723373/0716723373*

Barua pepe: *tumainisecondary1969@gmail.com*

Blog: *tumainisecondary.blogspot.com*

Makamu mkuu wa shule

0787160394/0769184185

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI.....

S.L.P.....

**YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI TUMAINI
HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA MKOA WA SINGIDA MWAKA 2022**

I. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (I) katika shule ya sekondari Tumaini iliyoko Wilaya ya IRAMBA katika mkoa wa SINGIDA mwaka 2022 **KARIBU SANA TUMAINI SHULE YA SEKONDARI**

Shule iko kilomita 70 kutoka Singida mjini.

Kama utapanda basi la moja kwa moja toka Dar es salaam, Moshi, Arusha N.K yaani mabasi yote yenye uelekeo wa kwenda Mwanza, shinyanga (barabara ya kati) atashuka kituo kinachoitwa KITUSHA, na hapo atapanda bodaboda au gari ndogo aina ya HIACE, ni umbali wa kilomita 8 mpaka shuleni.. Kutoka Singinda mjini atapanda mabasi katika kituo cha mabasi msufini na jengo la CCM, hapo utakuta magari aina ya HIACE ambayo huondoka Singida kati ya saa 6:30 na saa 7:00 mchana kila siku kwenda Kinampanda mahali shule ilipo. Nauli ni shilingi 4,000/= endapo atachelewa muda huo apande gari yeyote inayoenda kiomboi au Igunga katika vituo hivyo vya magari.na ashuke kituo cha magari KITUSHA. Endapo mwanao atapanda mabasi ya kutoka Tabora, Nzega, Kahama, au Mwanza kwenda Arusha au Dar es salaam ashukie sehemu iitwayo **KITUSHA.**

Kutoka Kitusha kuna umbali wa kilomita nane (8) mpaka shuleni hivyo atakodisha pikipiki mpaka shuleni au atasubiri maabasi aina ya HIACE yatokayo Singida Mjini kufika shuleni.

Muhula wa masomo unaanza tarehe **10/01/2022** Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni kuanzia siku ya **Jumamosi 08/1/2022** muda wa kuripoti ni mchana kuanzia saa saba kamili mchana hadi saa kumi na moja na nusu jioni, Masomo yanaanza 10/01/2022. Baada ya wiki mbili toka tarehe hii ndo utakuwa misho wa kuripoti shuleni.

Ninasisitiza mwanafunzi awahi shule kwa muda na tarehe iliyosemwa hapo juu.

2. MAHITAJI MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 Sare ya shule

- a) Sare ya shule ni sketi mbili(2) ya damu ya mzee kitambaa kizito cha suti grade NO1, mshono wa marinda kumi na sita (16), mbele 8 na nyuma 8, iwe ndefu mpaka chini (juu kidogo ya viatu) Mashati mawili(2) meupe ya mikono mifupi.
- b) Sketi mbili za kuvaa nje ya darasa rangi ya Ugoro mshono (marinda ya kufuatana, sketi iwe ndefu mpaka chini (**juu kidogo ya viatu**))
- c) Wanafunzi wanaovaa hijabu (kijuba) iwe nyeupe na ndefu kufika usawa wa nyonga, na hijabu zote ziwe za kitambaa cheupe aina ya halua. (sio kitambaa cha mpira au aina nyingine)
- d) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi-Jozi mbili(2)
- e) Sare za michezo kwa shule hii ni bukta na T-shirt rangi ya bluu.raba rangi yoyote (jozi moja) na track suit rangi ya kijivu(jozi moja)
- f) Soksi nyeupe jozi tatu.
- g) Sweta rangi ya ugoro.
- h) T-shirt mbili(2) za kuvaa nje ya darasa zitatolewa shuleni(aje na shilingi 20,000/=)
- i) Nguo za nyumbani haziruhusiwi isipokuwa aje na kanga/vitenge pair moja tu atatumia wakati wa kuoga.
- j) Mwanafunzi aje na begi la kuhifadhia vifaa vyake(vitabu na daftari).

2.3 Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-

2.3.1.Vifaa vya darasani

- (a)Madaftari makubwa 11 (counter book) (b) Kalamu za wino (c) Mathematical set
- (d)Ream A4 moja ya karatasi kwa ajili ya mitihani (e) Penseli (f) Rula
- (g) Dictionary
- (h) Aje na faili la kuhifadhia mitihani na majaribio yake
- (i) Aje na vitabu kulingana na masomo yake kwa ajili ya kujifunzia

2.3.2. Vifaa vya kulalia

- (a)Godoro (sponji) futi 2.5 inch 4 (b) Net ya Mbu
- (c)Mashuka mawili(2) light blue (e) Mto wenye foronya light blue (f)Blanketi 1

2.3.3.Vifaa vya chakula

(a) Sahani (b) Bakuli (c) kijiko (d) kikombe (e) Galoni ya kuwekea maji ya

kunywa

2.3.4. Vifaa vya usafi binafsi

(a) Ndoo 2(lita 20 na lita 10) (b) Mswaki na dawa ya meno (c) Malapa (d) Sabuni

za kufulia na kuogea. Na mahitaji ya kike (nguo za ndani na taulo za kike). (e) Mkasi wa kujinyolea

VIFAA VYA USAFI:

a) Ufagio wa chelewa

b) Jembe lenye mpini


Z.L. MTINDA

MKUU WA SHULE

MKUU WA SHULE MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI TUMAINI SEKONDARI TUMAINI
S.L.P. 533-KINAMPANDA S.L.P. 533-KINAMPANDA

SHULE YA SEKONDARI TUMAINI,

MAKOSA YANAYOWEZA KUMFUKUZISHA MWANAFUNZI SHULE

- i. Utoro
- ii. Wizi
- iii. Uasherati, ushoga na ulawiti , Kuoza au kuolewa.
- iv. Kupata ujauzito au kutoa mimba.
- v. Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya .
- vi. Uvutaji wa sigara au bangi.
- vii. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
- viii. Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi,kumpiga mwalimu au na mtu yeyote Yule.
- ix. Kudharau Bendera ya Taifa
- x. Kulala nje ya shule bila ruhusa ya Mkuu wa shule
- xi. Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
- xii. Kugoma kwa namna yoyote au kuchochea vurugu
- xiii. Kutoa lugha ya matusi au lugha chafu kwa mwanafunzi,walimu,walezi,na jamii kwa ujumla.
- xiv. Kumdharau mwalimu, Kiongozi, Mfanyakazi na jamii kwa ujumla
- xv. Kutohudhuria vipindi kwa uzembe
- xvi. Kutofanya mitihani kwa makusudi/bila sababu ya msingi
- xvii. Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi.
- xviii. Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k
- xix. Kumiliki simu.

FOMU A:

**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI TUMAINI.**

FOMU YA KUKUBALI NAFASI ALIYOPEWA MWANAFUNZI

A. Habari za mwanafunzi:

- i. Jina kamili.....
- ii. Tarehe ya kuzaliwa.....Wilaya.....
- iii. Dini.....Dhehebu.....

Mahali atakapokuwa anaenda likizoni:

- i. Jina.....Uhusiano.....Mahali.....
- ii. Jina.....Uhusiano.....Mahali.....

Picha
Ya
mwanafunzi

Kukubali nafasi:

Mimi.....nimeona maelekezo ya kujiunga na shule ya Sekondari Tumaini. Nakubali kutimiza masharti yote ya shule ikiwa ni pamoja na kutii sheria za shule. Nitakapokuwa shuleni, nitajitahidi kwa uwezo wangu wote kusoma kwa bidii na kuchapa kazi za mikono kwa bidii ili kutimiza lengo la kupata elimu katika ujumla wake.

Saini.....Tarehe.....

B. Habari za Mzazi/Mlezi

- i. Jina kamili.....
- ii. Yeye ni mzazi au mlezi.....
- iii. Uhusiano uliopo na mwanafunzi.....
- iv. Kazi yake.....
- v. Anwani ya kazini.....
- vi. Namba ya simu.....
- vii. Anwani ya nyumbani.....
- viii. Uthibitisho wa Mzazi/Mlezi:

Nimehakikisha maelekezo na maagizo yameeleweka na mtoto wnagu atafuata sheria na taratibu zote za shule ya sekondari Tumaini.

Jina.....Saini.....Tarehe.....

Picha
Ya
Mzazi/mlezi

FORM B:

MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI TUMAINI
S.L.P. 533-KINAMPANDA

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

PART A:

TO: The Medical Officer

FROM: The Headmistress,

Tumaini Sec. School,
P.O. Box 533,
Kinampanda,
IRAMBA - SINGIDA.
DATE _____

NAME _____

Please examine the above named person as to her fitness for re-engagement as a student in our school.

Signature _____

PART B: MEDICAL CERTIFICATE
(To be completed by Medical Officer)

I have examined the above named person and consider that she is _____

Date _____ Signature _____

Station _____ Designation _____